Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Watu wawili tofauti kweli,kwasababu Issa ,aliomba kwa Mungu wake,amuokoe asiuliwe,Mungu akapokea maombi yake,akaletwa mtu anayefanana na yeye,ndio huyo aliyesulubiwa,mtu huo alikuwa miongoni.mwa wale wabaya wake,.
-Naomba andiko la Koran Isa aliomba asisulubiwe na maombi yake yakapokelewa
-weka andiko la Koran likisema miongoni mwa wabaya wa Isa mmoja wapo ndie alisulubiwa

Kikwajuni One una mswali Yako
 
NABII MIKA ALITABIRI MIAKA 500 KABLA YA YESU KUZALIWA ,KUWA ATAZALIWA BETHLEHEMU

Leo unawezaje kunishawishi niiamini Quran ambayo imekuja miaka 600 BAADA YA YESU


ONA NABII MIKA ANAVYOTABILI KWA USAHIHI

Mika 5:2: "Bali wewe, Bethlehemu Efrata, uliye mdogo kuwa miongoni mwa elfu za Yuda; kutoka kwako wewe atanitokea mmoja atakayekuwa mtawala katiaka Israeli; ambaye matokeo yake yamekuwa tangu zamani za kale, tangu milele.”
 
YAANI NIACHE KUMUAMINI NABII DANIEL, KINA DAUDI ,ISAYA WALIOTABIRI KUFA KWA YESU KWA USAHIHI

NA WALIISHI MIAKA 500-700 KABLA YA YESU , NIJE NIMUAMINI MUHAMMAD ALIYEKUJA MWAKA 600 BAADA YA YESU ?


IAHITAJIKA NIROGWE NIROGEKE NDIO NITAMUAMINI MUHAMMAD


Daniel sura ya 9 alitabiri tarehe sahihi kwamba Yesu, Masiya, "atauwawa.”

Isaya 50:6 kwa usahihi inaeleza kule kumpiga ambako Yesu alivumilia.

Zekaria 12:10 anatabiri "kule kuchomwa mkuki" Masihi, ambako kulitokea baada ya Yesu kufa juu ya msalaba.


Mifano mingine mingi zaidi inaweza tolewa, lakini hii inatosha
 
Haujanielewa Kwa sababu Kuna comments zangu haujasoma

Soma hapo utaelewa nilicho amanisha

Katika bibilia Kuna Yesu wawili

1) YESU AMBAYE NDIO ISA

UTABIRI WA MANABII KUHUSU UJIO WA YESU/ ISA

Mathayo 2:6
Nawe Bethlehemu, katika nchi ya Yuda, Hu mdogo kamwe katika majumbe wa Yuda; Kwa kuwa kwako atatoka mtawala Atakayewachunga watu wangu Israeli.

YESU / ISA ANATHIBITISHA UTABIRI UMETIMIA

Mathayo 15:24
Akajibu, akasema, Sikutumwa ila kwa kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli.

Yohana 17:3
Na uzima wa milele ndio huu, Wakujue wewe, Mungu wa pekee wa kweli, na Yesu Kristo uliyemtuma.

NABII MUHAMMAD KUPITIA QURAN ANAPIGILIA MSUMARI KUWA YESU / ISA ALITUMWA NA MUNGU KAMA MTUME KWA WANA WA ISRAEL

Quran 61:6
Na Isa bin Mariamu alipo sema: Enyi Wana wa Israili! Hakika mimi ni Mtume wa Mwenyezi Mungu kwenu, ninaye thibitisha yaliyo kuwa kabla yangu katika Taurati, na mwenye kubashiria kuja Mtume atakaye kuja baada yangu; jina lake ni Ahmad!

2) YESU AMBAYE SIO ISA ILA NI GALASA LILILOTENGENEZWA NA PAULO NA NDIO YESU WA WAKRISTO

Tito 2:13
tukilitazamia tumaini lenye baraka na mafunuo ya utukufu wa Kristo Yesu, Mungu mkuu na Mwokozi wetu


Manabii 3 wa Mungu maelezo Yao yanafana kuhusu Yesu/Isa

Huyo Yesu wa Paulo ndio wenu na hilo ni GALASA ambalo halijawahi kuwepo hapa duniani
Uwe unafichaga ujinga wako!
RATIBA YA HUDUMA YA YESU DUNIANI HII HAPA NABII ISAYA ALITABIRI!
[emoji1427][emoji1427]
Isaiah 49:6
[6]naam, asema hivi, Ni neno dogo sana wewe kuwa mtumishi wangu ili kuziinua kabila za Yakobo, na kuwarejeza watu wa Israeli Nwaliohifadhiwa; zaidi ya hayo nitakutoa uwe nuru ya mataifa, upate kuwa wokovu wangu hata miisho ya dunia.

BAADA YA UFUFUKO YESU ANASEMA!
[emoji1370][emoji1370]
Matthew 28:18-20
[18]Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.

[19] mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;

[20]na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

ALJYE TUMWA KWA WARABU TU HUYU HAPA!
[emoji1370][emoji1370]
: وَكَذَٰلِكَ أَوْحَيْنَا إِلَيْكَ قُرْآنًا عَرَبِيًّا لِّتُنذِرَ أُمَّ الْقُرَىٰ وَمَنْ حَوْلَهَا وَتُنذِرَ يَوْمَ الْجَمْعِ لَا رَيْبَ فِيهِ ۚ فَرِيقٌ فِي الْجَنَّةِ وَفَرِيقٌ فِي السَّعِيرِ

[ ASH-SHUURA - 7 ]
Na namna hivi tumekufunulia Qur'ani kwa Kiarabu ili uwaonye watu wa Mama wa Mji Macca na walio pembezoni mwake. Na uhadharishe na Siku ya Mkutano, haina shaka hiyo. Kundi moja litakuwa Peponi, na kundi jengine Motoni.
: وَأَنذِرْ عَشِيرَتَكَ الْأَقْرَبِينَ

[ ASH-SHUA'RAA - 214 ]
Na uwaonye jamaa zako walio karibu nawe.
claims!; Saudi Imam Muhammad al-Arifi said:

ARABS are the true Muslims and the true descendants of Prophet Muhammad (pbuh)..

"Non—Arabs who without shame, called themselves Muslims are just plain Converts whom are lowly cowards with unhonourable souls That were overwhelmed with ease by the Swords of Allah, thus they deserved to be called as our Dogs."
 
Issa hakusulubiwa,hakuuliwa,hakudhihakiwa,hakufa,hakuzikwa,alipaa kwenda mbinguni,:yupo hai.Alimuomba Mungu wake,wasimuuwe,wale wsbaya wake,mmoja akafananishwa na Issa,ndio wakamsulubu.
Yesu alikamatwa,akadhihakiwa,akasulubiwa,akauliwa,akazikwa,alimuomba Mungu wake,kikombe hiki kimuepuke,lakini hakujibiwa maombi yake.Na aliyefanikisha haya,Yuda Iskariote,twamwita msaliti,kwa kupewa vipande vya fedha,wakati katenda jambo jema,la ukombozi na kusamehewa dhambi zetu.
Yesu amefufuliwa , Yuko hai umesahau.
Yesu na Isa ni watu wawili tofauti.
Hivyo hakuna haja ya kutumia Biblia kumverify Isa bin Mariamu.
 
Uwe unafichaga ujinga wako!
RATIBA YA HUDUMA YA YESU DUNIANI HII HAPA NABII ISAYA ALITABIRI!
[emoji1427][emoji1427]
Isaiah 49:6
[6]naam, asema hivi, Ni neno dogo sana wewe kuwa mtumishi wangu ili kuziinua kabila za Yakobo, na kuwarejeza watu wa Israeli Nwaliohifadhiwa; zaidi ya hayo nitakutoa uwe nuru ya mataifa, upate kuwa wokovu wangu hata miisho ya dunia.

BAADA YA UFUFUKO YESU ANASEMA!
[emoji1370][emoji1370]
Matthew 28:18-20
[18]Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.

[19] mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;

[20]na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

ALJYE TUMWA KWA WARABU TU HUYU HAPA!
[emoji1370][emoji1370]
: وَكَذَٰلِكَ أَوْحَيْنَا إِلَيْكَ قُرْآنًا عَرَبِيًّا لِّتُنذِرَ أُمَّ الْقُرَىٰ وَمَنْ حَوْلَهَا وَتُنذِرَ يَوْمَ الْجَمْعِ لَا رَيْبَ فِيهِ ۚ فَرِيقٌ فِي الْجَنَّةِ وَفَرِيقٌ فِي السَّعِيرِ

[ ASH-SHUURA - 7 ]
Na namna hivi tumekufunulia Qur'ani kwa Kiarabu ili uwaonye watu wa Mama wa Mji Macca na walio pembezoni mwake. Na uhadharishe na Siku ya Mkutano, haina shaka hiyo. Kundi moja litakuwa Peponi, na kundi jengine Motoni.
: وَأَنذِرْ عَشِيرَتَكَ الْأَقْرَبِينَ

[ ASH-SHUA'RAA - 214 ]
Na uwaonye jamaa zako walio karibu nawe.
claims!; Saudi Imam Muhammad al-Arifi said:

ARABS are the true Muslims and the true descendants of Prophet Muhammad (pbuh)..

"Non—Arabs who without shame, called themselves Muslims are just plain Converts whom are lowly cowards with unhonourable souls That were overwhelmed with ease by the Swords of Allah, thus they deserved to be called as our Dogs."
Upo sahihi
 
Habari ndo hiyo,YESU KRISTU ni MUNGU.
Labda kwa sifa za uchache tu ngoja nikupe sifa za Mungu,

Hakuzaliwa wala kuzaa,hafi,hana mwanzo wala mwisho,halali usingizi,hali,haendi haja hakui yaani yuko vilevile,


Tuje kwa Yesu,alizaliwa,alivalishwa pambers kama watoto wengine,alikula,alikuwa,alienda chooni,alilala na mengineyo,hizo ni sifa za mwanadamu na Mitume wengine,Tafauti yao na sisi wao wamepewa nguvu ya imani ya kufanya miujiza, lakini dhambi nao wanafanya, mfano Ibrahimu au Abrahamu alisema Uongo,na Musa aliuwa mtu
 
Kosa langu ni nini wakati we umequote Biblia ikisema Yesu akilia msalabani ?
Kama ingekuwa Imani ya hovyo mngeacha kuquote kutoka kwenye Biblia mkastick na Qur'an tu.
Maana Yesu wa ndani ya Biblia ni tofauti na Isa so hamna Mamlaka ya KUMFANANISHA Wala kutumia Biblia kama reference ya KUMFANANISHA.
Kwani biblia ni kitabu Cha nani!?
 
Yesu maana yake Mwokozi.
Isa maana yake nini
Hiyo tafsiri kwa lugha gani. iSSA ni jina lililotolewa na Mwenyezi Mungu mwenyewe lina maana pana kuliko muokozi. muokozi inaingia kweny moja ya maana zake.
 
Unajifanya kukimbia ki style , hivi hichi ulichokiandika hapa ni kitabu kipi

Aliyeandika haya ni nani , usinikimbie please


Ufunuo wa Yohana 7:4 Nikasikia hesabu yao waliotiwa muhuri katika kila kabila ya Waisraeli, watu mia na arobaini na nne elfu.


Ufunuo wa Yohana 7:5 Wa kabila ya Yuda kumi na mbili elfu waliotiwa muhuri. Wa kabila ya Reubeni kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Gadi kumi na mbili elfu.


Ufunuo wa Yohana 7:6 Wa kabila ya Asheri kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Naftali kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Manase kumi na mbili elfu.


Ufunuo wa Yohana 7:7 Wa kabila ya Simeoni kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Lawi kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Isakari kumi na mbili elfu.


Ufunuo wa Yohana 7:8 Wa kabila ya Zabuloni kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Yusufu kumi na mbili elfu. Wa kabila ya Benyamini kumi na mbili elfu waliotiwa muhuri.
Mimi simkimbii mtu kwenye masuala ya Imani yangu.
Nakuona wewe kidogo zimechenga, siwezi kuongea na wewe.

Kama unashindwa kumsoma mwandishi wa Ufunuo wa Yohana mimi nitakusaidiaje.

Ila nadhani unamjua Mwnafunzi wa Yesu, Yohana, mtoto wa Yusufu kwa Mariamu.
......................
Ufunuo wa Yohana 1:9
Mimi Yohana, ndugu yenu na mwenye kushiriki pamoja nanyi katika mateso na ufalme na subira ya Yesu Kristo, nalikuwa katika kisiwa kiitwacho Patmo, kwa ajili ya Neno la Mungu, na ushuhuda wa Yesu.

10 Nalikuwa katika Roho, siku ya Bwana; nikasikia sauti kuu nyuma yangu, kama sauti ya baragumu,

11 ikisema, Haya uyaonayo uyaandike katika chuo, ukayapeleke kwa hayo makanisa saba: Efeso, na Smirna, na Pergamo, na Thiatira, na Sardi, na Filadelfia, na Laodikia.
..................

Ni afadhali uulizwe na mjinga kwa nia ya kutaka kuelewa. kuliko wakubishabisha tu. Cha Ubishi.

Sitakujibu tena Swali lolote utakalo niuliza.
 
Uwe unafichaga ujinga wako!
RATIBA YA HUDUMA YA YESU DUNIANI HII HAPA NABII ISAYA ALITABIRI!
[emoji1427][emoji1427]
Isaiah 49:6
[6]naam, asema hivi, Ni neno dogo sana wewe kuwa mtumishi wangu ili kuziinua kabila za Yakobo, na kuwarejeza watu wa Israeli Nwaliohifadhiwa; zaidi ya hayo nitakutoa uwe nuru ya mataifa, upate kuwa wokovu wangu hata miisho ya dunia.

BAADA YA UFUFUKO YESU ANASEMA!
[emoji1370][emoji1370]
Matthew 28:18-20
[18]Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.

[19] mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;

[20]na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

ALJYE TUMWA KWA WARABU TU HUYU HAPA!
[emoji1370][emoji1370]
: وَكَذَٰلِكَ أَوْحَيْنَا إِلَيْكَ قُرْآنًا عَرَبِيًّا لِّتُنذِرَ أُمَّ الْقُرَىٰ وَمَنْ حَوْلَهَا وَتُنذِرَ يَوْمَ الْجَمْعِ لَا رَيْبَ فِيهِ ۚ فَرِيقٌ فِي الْجَنَّةِ وَفَرِيقٌ فِي السَّعِيرِ

[ ASH-SHUURA - 7 ]
Na namna hivi tumekufunulia Qur'ani kwa Kiarabu ili uwaonye watu wa Mama wa Mji Macca na walio pembezoni mwake. Na uhadharishe na Siku ya Mkutano, haina shaka hiyo. Kundi moja litakuwa Peponi, na kundi jengine Motoni.
: وَأَنذِرْ عَشِيرَتَكَ الْأَقْرَبِينَ

[ ASH-SHUA'RAA - 214 ]
Na uwaonye jamaa zako walio karibu nawe.
claims!; Saudi Imam Muhammad al-Arifi said:

ARABS are the true Muslims and the true descendants of Prophet Muhammad (pbuh)..

"Non—Arabs who without shame, called themselves Muslims are just plain Converts whom are lowly cowards with unhonourable souls That were overwhelmed with ease by the Swords of Allah, thus they deserved to be called as our Dogs."
1)YESU AMBAYE NDIO ISA

UTABIRI WA MANABII KUHUSU UJIO WA YESU/ ISA

Mathayo 2:6
Nawe Bethlehemu, katika nchi ya Yuda, Hu mdogo kamwe katika majumbe wa Yuda; Kwa kuwa kwako atatoka mtawala Atakayewachunga watu wangu Israeli.

YESU / ISA ANATHIBITISHA UTABIRI UMETIMIA

Mathayo 15:24
Akajibu, akasema, Sikutumwa ila kwa kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli.

Yohana 17:3
Na uzima wa milele ndio huu, Wakujue wewe, Mungu wa pekee wa kweli, na Yesu Kristo uliyemtuma.

NABII MUHAMMAD KUPITIA QURAN ANAPIGILIA MSUMARI KUWA YESU / ISA ALITUMWA NA MUNGU KAMA MTUME KWA WANA WA ISRAEL

Quran 61:6
Na Isa bin Mariamu alipo sema: Enyi Wana wa Israili! Hakika mimi ni Mtume wa Mwenyezi Mungu kwenu, ninaye thibitisha yaliyo kuwa kabla yangu katika Taurati, na mwenye kubashiria kuja Mtume atakaye kuja baada yangu; jina lake ni Ahmad!

2) YESU AMBAYE SIO ISA ILA NI GALASA LILILOTENGENEZWA NA PAULO NA NDIO YESU WA WAKRISTO

Tito 2:13
tukilitazamia tumaini lenye baraka na mafunuo ya utukufu wa Kristo Yesu, Mungu mkuu na Mwokozi wetu


Hayo maelezo yako yote yanamuhusu huyo Yesu wa Paulo na ndio Yesu wa wakristo na hilo ni GALASA ambalo halijawahi kuwepo hapa duniani

Au unataka kuniambia hao Yesu wawili hapo juu wanafanana
 
Mariamu alikuwa MYAHUDI wa kabila la Yuda.
Haruni alikuwa Mwebrania wa kabila la Lawi, Kuhani Mkuu, enzi za Haruni na Musa , Wana wa Israeli walitambuliwa kama Hebrews(WAEBRANIA) ila nyakati za Yesu , wale makabila ya Yuda na Benyamini walitambuliwa kama Wayahudi Ili kuwatofautisha na WASAMARIA waliokuwa na mchanganyiko wa damu ya WAEBRANIA na watu wa mataifa mengine.

Tumekusikia,

Sasa jibu swali

Kwani Mariamu alikuwa na dini gani ?? na haruni alikuwa na dini gani ?? tuanzie hapa
 
Inahitaji kurogwa au kupumbazwa na Shetan ili kuiamini Quran na muhamad
WATU WENYE AKILI WANAAMINI MANENO ORIGINAL YA MUNGU

Quran 2:2

Hiki ni Kitabu kisichokuwa na shaka ndani yake; ni uwongofu kwa wachamungu,

2:3

Ambao huyaamini ya ghaibu na hushika Sala, na hutoa katika tuliyo wapa.

2:4

Na ambao wanayaamini yaliyo teremshwa kwako, na yaliyo teremshwa kabla yako; na Akhera wana yakini nayo.

2:5

Hao wapo juu ya uwongofu utokao kwa Mola wao Mlezi, na hao ndio walio fanikiwa


WATU WASIO NA AKILI WANAAMINI MANENO YA MUNGU YALIO CHAKACHULIWA

Luka 1:1
Kwa kuwa watu wengi wametia mikono kutunga kwa taratibu habari za mambo yale yaliyotimizwa katikati yetu,
Luka 1:2
kama walivyotuhadithia wale waliokuwa mashahidi wenye kuyaona, na watumishi wa lile neno tokea mwanzo,
Luka 1:3
nimeona vema mimi nami, kwa kuwa nimejitafutia usahihi wa mambo hayo yote tangu mwanzo, kukuandikia kwa taratibu, Theofilo mtukufu,


Yeremia 8:8
Mwasemaje, Sisi tuna akili, na torati ya Bwana tunayo pamoja nasi? Lakini, tazama, kalamu yenye uongo ya waandishi imeifanya kuwa uongo.
 
Elimu pana sana ndugu yangu, wengine tumefundishwa hata jinsi mtu akifa anakuwaje na hata maisha ya ndani ya kaburi yanakuwaje. Je wewe unalijua hilo?
 
The following verses explicitly state that no one has seen God.



John 1:18: No man hath seen God at any time,



Exodus 33:20: And he said, Thou canst not see my face: for there shall no man see me, and live



So those verses make it crystal clear that no man has seen God at any time, and that no man can see his face, and if any do they shall then die.



However so, there are several verses in the Bible which show men have seen the FACE of God and have not died, either Christians accept those verses to be in contradiction with the verses I quoted, or they agree that when the Bible claims that someone has seen the face of God, or have seen God, it basically means they have seen the glory of God and the power of God, not them literally looking at God.



The same goes with Mgen, either he accepts those verses as a contradiction, or he accepts the fact that they basically mean they saw the glory and power of God, which is a completely different case.



However so, if Jesus is indeed God, then one must ask how could people have seen him and live?

Or did Jesus come in a disguise?

Or a costume, which is the flesh?

The fact is Jesus cannot be God, for no man has seen God, and man cannot see the face of God, for if they did they would die.
Uliko okota hií card ya clinic mwambie ajiunge Jf atapewa daawa muafaka kulingana na maradhi yake!

Kama hujui quran inasema Mungu ni WA DHAHIRI NA WA SIRI!
[emoji116][emoji116]
هُوَ الْأَوَّلُ وَالْآخِرُ وَالظَّاهِرُ وَالْبَاطِنُ ۖ وَهُوَ بِكُلِّ شَيْءٍ عَلِيمٌ

[ AL -H'ADIID - 3 ]
Yeye ndiye wa Mwanzo na ndiye wa Mwisho, naye ndiye wa Dhaahiri na wa Siri, naye ndiye Mjuzi wa kila kitu.

Sasa jiulize wa DHAHIRI kivipi na SIRI kivipi!
 
Back
Top Bottom