• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
701
Points
1,000
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
701 1,000
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,666
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,666 2,000
Vijana si mnajikuta mnapenda crown..
Jitahidi mzee,december uvute tourage
Natafta gar ya kiume ya kaz,chuma yan,rav 4 hiv,toleo lilee la kwanza,..maana hii passo hata nkitaka kwenda kwa bibi hua namawazo sana

Nmeiona moja mtandaoni,km 30000,japan...had bongo kila kitu 14mil.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
465
Points
1,000
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
465 1,000
angalia channel ten ndo wamehaidiwa kupewa M200 watakuwa wamefanya marekebisho mazuri

Sent using Jamii Forums mobile app
Milioni 200 ela ndogo sana kufanya mabadiliko..juzi Kati chuoni udsm DEPARTMENT tulipewa mil 100 kufanya marekebisho na manunuzi ya vfaa vya mAzoezi Kama Kama kamera,,mic, na stand..hela haikutosha Sana Sana wamenunua kamera 5 ..na Bado uhaba Ni uleule..
Kwhyo m 200 too little to ensure Chanel ten ama TBC zinakwa za kisasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Solotov

Solotov

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
267
Points
500
Solotov

Solotov

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
267 500
Milioni 200 ela ndogo sana kufanya mabadiliko..juzi Kati chuoni udsm DEPARTMENT tulipewa mil 100 kufanya marekebisho na manunuzi ya vfaa vya mAzoezi Kama Kama kamera,,mic, na stand..hela haikutosha Sana Sana wamenunua kamera 5 ..na Bado uhaba Ni uleule..
Kwhyo m 200 too little to ensure Chanel ten ama TBC zinakwa za kisasa

Sent using Jamii Forums mobile app
aisee inaeleke wamenunua kamera za maana kama
Pentax 645Z
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,260
Points
1,225
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,260 1,225
Maoni yangu ni haya
Tatizo wala sio ukada. Ni kwamba tu, wafanyakazi wote wa TBC kichwani ni sifuri.
Maana hata kama wangekuwa wanakipigia debe CCM, lakini ki ubunifu, watu wangetizama vipindi vyao. Lakini kwa sasa, hata CCM wenyewe hawatizami TBC
 
kitokololoo

kitokololoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
494
Points
1,000
kitokololoo

kitokololoo

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
494 1,000
Tbc ni ya tido mhando ilitamba kuliko tv zote alipoleta mchakato majimboni kama kipindi tbc ikawa ndyo kwaher mwalimu yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,290
Points
1,250
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,290 1,250
TBC, ebu badilikeni. Ubora wamitambo (Picture Quality) munapitwa muna pitwa hata na TVE na DIRA TV. What is this? Shame on you

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mpirani gonja

Member
Joined
May 14, 2018
Messages
78
Points
125
M

mpirani gonja

Member
Joined May 14, 2018
78 125
Hii TV hata mwaka unaisha sijaangalia chochote maana nadhani ni TV ya chama na hata kama Mimi ni mwanachama wa chama husika haina maana kuwa hitaji langu kubwa ni kuona mambo ya ki chamachama! Kaeni kama kamati fanyieni kazi mawazo ya watizamaji vinginevyo mtakua wa kuwafurahisha vingozi mnaochukua picha zao wakijaribu Ku view waliyofanya huko mtaani kwenye ziara, mna boa mna boa as if kazi hamjasomea kachukuliwa tu na mjomba ' kusoma si unajua tena kiswahili' njoo upige porojo TV na redio zetu zipo, pia cha ajabu kwa miaka hii MTU hawezi kutofautisha R na L unamweka kutangaza TV ya Taifa shame on you, kuahirisha hawezi kutamka unasikia kuhairisha inatia kinyaa cha kutapisha! Mbona zamani hatukusikia uchafu huo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

josephwaara

Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
88
Points
150
J

josephwaara

Member
Joined Jun 18, 2016
88 150
Ndo Tbc mpya hii?? Hivi kweli Mwenyekiti wa kambi rasmi ya upinzani bungeni kupewa dhamana mahakama kuu baada ya kukaa gerezani siku 104 kwenu siyo habari???
Mnatuhubiria uzalendo akati ninyi wabaguzi wa hali ya juu??? Hivi hamjui kwamba mnalipwa mishahara kwa kodi zetu wananchi??? Mmejinenepea tu kama marobota ya mitumba nyambafu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mankafaraja

Senior Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
186
Points
250
M

mankafaraja

Senior Member
Joined Aug 15, 2015
186 250
Umewaaleza jambo zuri maana
Kwa kuwa wabaguzi WA mambo
Ambayo ni habari ya mjini mtazidi kutupoteza wapenzi wenu wachache tuliobaki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,796
Points
2,000
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,796 2,000
TBC
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
TBC ndio nini? Weka picha tafadhali.
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
451
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
451 225
Hakuna kitu kisicho na changamoto pamoja na mambo mazuri Rekebisheni yafuatayo,
1.Mpira ni ajira tafadhari tuonyesheni Mpira tunazidiwa na ZBC

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani TBC ina haki zote kuonyesha live wakati timu ya taifa inapocheza lakini haki hyo wamewaachia ZBC ambayo ni pay tv
 
N

NELSON MATEMBA

Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
5
Points
20
N

NELSON MATEMBA

Member
Joined Feb 26, 2019
5 20
Yaani Kama tbc haiwezi kuonyesha bunge live Kama ilivyokuwa awali sihitaji kuwaunga mkono kwalolote maana tbc inatakiwa irushe matangazo kwawananchi hususani bunge kwasababu inaendeshwa kwakodi zetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,824
Members 530,989
Posts 34,406,010
Top