TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)


Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
676
Likes
901
Points
180
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
676 901 180
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,252
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,252 340 180
Nimeona Channel E imejiimarisha kuwa tv ya kwanza ktk
Mfumo wa HD ukiacha sport channel ya Azam. TBC mnasubiri nini kujiweka ktk
Mfumo wa HD 1080 au 4k UHD manake tumechoka na picha zenu hafifu, muache pia kurusha taarifa ya habari kama
Documentary. Mjue kutofautisha hilo
 
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
208
Likes
81
Points
45
N

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
208 81 45
Habari, kuna tatizo gani katika mfumo wa matangazo ya TBC Redio, mbona matangazo huwa yanasita mara kwa mara hasa mnapokuwa Mubashara Bungeni na Ikulu?
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
991
Likes
741
Points
180
Age
49
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
991 741 180
TBC.Nawashauri muandae vipindi vya watoto,cartoon na wanyama bila kusahau mikutano yoote ya Ccm.
Kiukweli niliisha acha kuangalia kabisa TBC naogopa kuisononesha nafsi yangu.

Tutamkumbuka Tido Muhando milele.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
581
Likes
742
Points
180
Age
30
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
581 742 180
TBC mpaka iwe mpya sio rahisi.
1. Mwandaaji na aina ya vipindi ni vya kizee mno. Ubunifu ni zero.
2. Mnavaa kama madereva na sio watangazaji. Mnekukula mmenenepeana haswa wanawake ni vipipa. Hao rudisha nyuma kuandaa na kuongoza vipindi. Eleweni kutangaza kwenye tv ni zaidi ya kazi ya PR. Muonekano ndio branding. Get people with best voice and appearence plus brains. WAPO TELE.
3. Hamjaweza tumia teknologia ipasavyo. Quality ya video zenu inasikitisha. TV ya Taifa? No way. Mnashindwaje na madogo kama ayo, itv nk ?
4. Wekeni channels tofauti. Say TBC 1 huko wekeni watu wa serikali na programme za kuisifu serikali. Fine. TBC 2 ya biashara na programme zilizochangamka za vijana, kisasa, nk
TBC 3 say International hii ni ya utalii na kwa kiingereza. Huko unaiuza Tanzania duniani na sera ya viwanda na ipatikane free duniani kote na balozi zetu na airport zote na portal zote kubwa. Weka vivutio, mahoteli, mbuga, na quality ya picha iwe ya kimataifa.
5. Hiyo serikali mtandao ionekane kimataifa. Mambo ya passport, viza, uwekezaji na fursa. Wawepo watu wanaojua lugha na sio kiingereza cha kihaya.
Daaah we msengerema umenikosha sana, kula LIKE LIKE LIKE LIKE LIKE LIKE x100000

Sent using Jamii Forums mobile app
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
720
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
720 395 80
Fanyieni kazimasuala ya msingi ambayo yamekwishazungumzwa na watu. Lakini kusisitizia tuu, jitahidini kuwapangia shughuli nyingine hao watangazaji wazee. Watangazaji hawana mvuto kabisa kuwaangalia, mwingine unakuta anaongea huku povu likimtoka kwa sababu ya utu uzima!!. Kama walivyozungumza wengine, wamama wamekuwa ni vibonge kupita kiasi!!!!.
 
Mulunga

Mulunga

Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
33
Likes
0
Points
13
Age
38
Mulunga

Mulunga

Member
Joined Aug 4, 2014
33 0 13
Hakuna kitu kisicho na changamoto pamoja na mambo mazuri Rekebisheni yafuatayo,
1.Mpira ni ajira tafadhari tuonyesheni Mpira tunazidiwa na ZBC

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

deo paul555

Senior Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
162
Likes
51
Points
45
D

deo paul555

Senior Member
Joined Oct 22, 2018
162 51 45
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
Upande wangu,ubora wa picha na Sauti bado uko chini,vipindi viko vzr kwani nyie ni TV ya umma elimu ichukue nafasi kubwa kwenye vipindi sio kua na mziki zaidi hapana ni hayo tu mengine hongera kwa kua watangazaji wenye weredi kuliko kujali muonekano wa nje mjiepushe kua kama TV zingine zenye kuangalia urembo si weredi simameni hapohapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
36
Likes
18
Points
15
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined Feb 10, 2019
36 18 15
Acheni kutumika kisiasa! Tunashindwa kuwelewa kama nyie ni Television ya Taifa au tawi la chama?
Ubora wa picha ni sifuri kabisa!
Nchi hii imejaa vijana zaidi ya 70% nyie asilimia 80 ya vipindi vyenu ni vya kizee!
Mnashindwa hata kuonesha mechi ya Taifa stars mmekalia ziara za viongozi wa chama wakitembelea matawi sijui kigoma gani huko!
Mmetangaza kufunga mitambo mipya ya kisasa na picha ndo kabisa zimerudi zile za kiwango cha chini kabisa!
Subirini na wengine wanakuja na mjiandae kwa POVU ZAIDI
Hureeeeeeeeeee 👍👍👍
 
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
36
Likes
18
Points
15
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined Feb 10, 2019
36 18 15
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
muda hauzingatiwi kama kipind ni cha nusu saa ikiisha kata weka pindi linalofata.watu tunatenga muda kucheki pindi fulan muda ukifika unaletewa tukio la kada wa chama kafungua tawi,guys badilixheni na makamera yenu tumechoka kuona vumbi arif,naomba kuwasilisha.
 
davisoni

davisoni

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2014
Messages
255
Likes
190
Points
60
davisoni

davisoni

JF-Expert Member
Joined May 3, 2014
255 190 60
Manabii na mitume mliomo humu,Mimi naitaji maombi maalum ili nipate hamu ya kutazama TBC japo kidogo tu.maana kila nikiilenga TBC automatic hamu inakata kabla yenyewe haijatokea,hivyo naamia Chanel zingine au nazima kabisa TV.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
4,453
Likes
4,745
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
4,453 4,745 280
1.mtangazaj anapepesa macho huku na huku,yaan against cameraz

2.kivuli...yaan upande m1 wa mtangazaj una giza,no lights
3.saut ni mgogoro.

4.wanaweka watangazaj wa redio kwenye tv,bas ni kituko,mtu anasoma habar huku kaangalia chin.

Well,nmerud nmekuta kingamuz kmeisha,bas channel100dish na tbc tuu ndo znaonekana

Ni lawama kwakwel...mambo ni meng ila sio kihvyo tbc

Uzi tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,225
Likes
1,570
Points
280
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,225 1,570 280
Mavazi yao sasa.....halafu waangalie na maumbo ya watu wa kutangaza...mtu anatangaza yani umbo nene hata havutii
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,867
Likes
6,693
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,867 6,693 280
1.mtangazaj anapepesa macho huku na huku,yaan against cameraz

2.kivuli...yaan upande m1 wa mtangazaj una giza,no lights
3.saut ni mgogoro.

4.wanaweka watangazaj wa redio kwenye tv,bas ni kituko,mtu anasoma habar huku kaangalia chin.

Well,nmerud nmekuta kingamuz kmeisha,bas channel100dish na tbc tuu ndo znaonekana

Ni lawama kwakwel...mambo ni meng ila sio kihvyo tbc

Uzi tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti nimekupa na Like!
 
robyking

robyking

Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
93
Likes
98
Points
25
robyking

robyking

Member
Joined Jan 28, 2015
93 98 25
1.mtangazaj anapepesa macho huku na huku,yaan against cameraz

2.kivuli...yaan upande m1 wa mtangazaj una giza,no lights
3.saut ni mgogoro.

4.wanaweka watangazaj wa redio kwenye tv,bas ni kituko,mtu anasoma habar huku kaangalia chin.

Well,nmerud nmekuta kingamuz kmeisha,bas channel100dish na tbc tuu ndo znaonekana

Ni lawama kwakwel...mambo ni meng ila sio kihvyo tbc

Uzi tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
angalia channel ten ndo wamehaidiwa kupewa M200 watakuwa wamefanya marekebisho mazuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
4,453
Likes
4,745
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
4,453 4,745 280

Forum statistics

Threads 1,262,330
Members 485,559
Posts 30,120,687