TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)


Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
650
Likes
835
Points
180
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
650 835 180
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 
mbazitz

mbazitz

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
288
Likes
323
Points
80
Age
48
mbazitz

mbazitz

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2017
288 323 80
TBC mmemezwa na habari za upendeleo za ccm hata taarifa ya mjumbe wa mtaa wa ccm mnatangaza ktk taarifa zenu lakini hamuwezi kutangaza taarifa ya maalim seif Sharif hamad au taarifa za zito kabwe akingea na wanachama wake !
Mko tayari kutoa taarifa tu za vyama vya siasa pale wanapokuwa mahakamani au wakipelekwa mahabusu huu ni udhaifu mkumbuke asilimia 60 ya waTz ni vijana tena waliozaliwa wakati nchi ikiwa ktk mfumo wa vyama vingi kwa hiyo wanahitaji taarifa mseto toka vyama vyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
515
Likes
205
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
515 205 60
binafsi nawashauri mjipange upya tu maana hata ile tbc 2 haiko vizuri sijui mliianzisha kwa mallengo gani hasa ? vipindi vyeenu havina mvuto, bashasha
 
A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,401
Likes
329
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,401 329 180
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa vipindi na ubunifu.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
Kwamuda mrefu nilishaacha kuangalia TBC kutokana na namna ambavyo wanaendesha vipindi ikiwemo taarifa ya habari. Siku mbili zilizopita nililazimika kuangalia TBC hasa taarifa ya habari ili kuona kama kuna jipya nikilinganisha na KBC, kwakweli TBC mjitathmini, haiwezekani taarifa ya habari nzima ni kusifia na kuelezea tu mambo mazuri yanayofanya na watendaji. Huenda wanalazimika kufanya hivyo ila nashauri TBC wajitahidini sana kujiweka kitaifa, inachosha na inaudhi sana kuona taarifa zilezile zenye mwelekeo uleule, kitu ingalau cha kunifanya labda niangalie labda ni michezo ila kwa kweli TBC kwa mtindo huu bado sana mnasafari
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,098
Likes
888
Points
280
Age
46
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,098 888 280
Heko TBC kwa kuanzisha channel ya TANZANIA SAFARI. Nawapongeza sana kwa kuanzisha channel hii, pia naomba mjitahidi kuuimarisha haswa kuifanya iache kusitasita yaani mnaita ku "scratch " kwenye kisimbuzi cha Azam. Ila nawapongeza sana huu ni mwanzo mzuri naamini wengi tutaitazama sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,110
Members 481,224
Posts 29,720,983