Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Ha ha ha ......you are unstoppable [emoji4]
Kwakweli hapa sina ujanja hata yule aliyeyatoa wa kwanza sitaki kukutana nae, maisha yote ili nisije kuingia kwenye timbwili la kupasha kiporo
 
Kwa uzoefu wangu, nilichogundua

1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.
Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.

2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida. Pia wakati squirt ya kileleni inatoka, lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi tofauti na kawaida.

3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni tofauti na wenza wasiosquirt.

4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo, Naweza fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.

NB: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko muda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.

Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka, ule mtekenyo wake una raha sana asikwambie mtu[emoji4]

6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui kama huwa wanasquirt mpaka uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.

7. Wanaojijua wanasquirt, Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo. Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.

CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira.
2. Wana uraibu sana wa ngono.

Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......
Waafrika Ndio MAANA tunaonekana Kama manyani .

Yaani Kuna maprofesa kibao lakini mpaka Sasa hawajafanya utafiti na kugundua kuwa hakuna mfuko Wowote kisayansi unaohifadhi Maji kwenye Mwili Wa binadamu ZAIDI ya kibofu cha mkojo.

Mimi nimekaa Kagera Kwa KAZI maalumu na nilikaa ZAIDI ya Miezi miwili gesti. Ule ni mkojo .
Nilikua Naona magodoro ya kitolewa NJE kuanikwa. Nikawa nafuatilia Kwa karibu na kuangalia michirizi na Maji hayo . Ni wazi kuwa ule ni mkojo. Nilikua Nakata kipande Cha godoro na kukiweka Baada ya Siku mbili Kwa ajili ya kuipata harufu ya hayo Maji . Bila shaka yoyote nilipata Jibu kuwa ule ni mkojo. Mkojo kabisa. Kuaminisha watu na akili zao kuwa Yale ni Maji tu yanayotoka mwilini Mwa Mwanamke nao wakakubali ni unyani. Hakuna kibofu kingine kinachoweza kuhifadhi karibu Lita moja ya Maji kwenye Mwili Wa Mwanamke.

Mwanamke yeyote wakati Wa KUFANYA mapenzi akiwa amebanwa na mkojo asipokwenda msalani kukojoa basi ni rahisi kabisa kumwago kojo lake kitandani kutokana na kulegea Kwa misuli ya kubana mkojo.

Ni ujinga Fulani wanawake waliorithishana baadhi ya makabila na wanaume walivyo wapumbavu wakaona kuwa ni jambo la kifika kileleni.

Narudia Tena hakuna kibofu au mfuko Wowote kwenye Mwili Wa Mwanamke unaohifadhi Maji yenye ujazo Wa karibu Lita moja au Hata robo Lita Zaidi ya kibofu cha mkojo.

Wanasayansi Wa kitanzania waache Imani za Kienyeji wafanye tafiti za kisayansi watupe Majibu Ili watu waachane na ujinga.
 
Kuna mwanamke ana huu uwezo sema wengne wanafikia hiyo hal mapema na kiasi cha maji yao yanakua mengi kulingana na vyakula na hali ya mwili wake , 90% ili wafikie hii hali inabdi uwe fundi kwel kwel na ujipe mda wakutosha , ila kwa wengne hata dakika 5 tu zinatosha.
 
Kitu chochote kikimwagiwa maji kisikauke lazima kitoe harufu, godoro likimwagiwa maji ya kawaida tu bila kuanikwa lazima livunde au kunuka,

kuna tafiti niliwahi kuzisoma huko google zinakiri kuwa sio mkojo tena ni maji yanayojitengeneza wakati wa tendo kupitia kibofu cha mkojo, muwe mna google sio kubisha tu,

Waafrika Ndio MAANA tunaonekana Kama manyani .

Yaani Kuna maprofesa kibao lakini mpaka Sasa hawajafanya utafiti na kugundua kuwa hakuna mfuko Wowote kisayansi unaohifadhi Maji kwenye Mwili Wa binadamu ZAIDI ya kibofu cha mkojo.

Mimi nimekaa Kagera Kwa KAZI maalumu na nilikaa ZAIDI ya Miezi miwili gesti. Ule ni mkojo .
Nilikua Naona magodoro ya kitolewa NJE kuanikwa. Nikawa nafuatilia Kwa karibu na kuangalia michirizi na Maji hayo . Ni wazi kuwa ule ni mkojo. Nilikua Nakata kipande Cha godoro na kukiweka Baada ya Siku mbili Kwa ajili ya kuipata harufu ya hayo Maji . Bila shaka yoyote nilipata Jibu kuwa ule ni mkojo. Mkojo kabisa. Kuaminisha watu na akili zao kuwa Yale ni Maji tu yanayotoka mwilini Mwa Mwanamke nao wakakubali ni unyani. Hakuna kibofu kingine kinachoweza kuhifadhi karibu Lita moja ya Maji kwenye Mwili Wa Mwanamke.

Mwanamke yeyote wakati Wa KUFANYA mapenzi akiwa amebanwa na mkojo asipokwenda msalani kukojoa basi ni rahisi kabisa kumwago kojo lake kitandani kutokana na kulegea Kwa misuli ya kubana mkojo.

Ni ujinga Fulani wanawake waliorithishana baadhi ya makabila na wanaume walivyo wapumbavu wakaona kuwa ni jambo la kifika kileleni.

Narudia Tena hakuna kibofu au mfuko Wowote kwenye Mwili Wa Mwanamke unaohifadhi Maji yenye ujazo Wa karibu Lita moja au Hata robo Lita Zaidi ya kibofu cha mkojo.

Wanasayansi Wa kitanzania waache Imani za Kienyeji wafanye tafiti za kisayansi watupe Majibu Ili watu waachane na ujinga.

waliyachukua maji kuyapima ya mwanzo yalikuwa na chembe za mkojo kiasi ila kadri yalivyokuwa yakiendelea kutoka ndivyo mkojo ulivyokuwa ukipotea na kubaki maji pure kwa asilimia 100, walifikia hatua wakamuwekea maji yenye ublue mwanamke anaesquirt katika kibofu then akafanya tendo aliposquirt alitoa maji hayo hayo yenye rangi hiyo hiyo ya blue, ingekuwa ni mkojo huo u blue usingeonekana

Kingine maji huzidi hiyo litre moja je kuna mkojo wa kuzidi lita hiyo moja maji yale hayana rangi na ni mepesii
Carlos The Jackal hebu njoo kwa mara ya mwisho maana kuna vichwa ngumu balaa
 
Kitu chochote kikimwagiwa maji kisikauke lazima kitoe harufu, godoro likimwagiwa maji ya kawaida tu bila kuanikwa lazima livunde au kunuka,

kuna tafiti niliwahi kuzisoma huko google zinakiri kuwa sio mkojo tena ni maji yanayojitengeneza wakati wa tendo kupitia kibofu cha mkojo, muwe mna google sio kubisha tu,



waliyachukua maji kuyapima ya mwanzo yalikuwa na chembe za mkojo kiasi ila kadri yalivyokuwa yakiendelea kutoka ndivyo mkojo ulivyokuwa ukipotea na kubaki maji pure kwa asilimia 100, walifikia hatua wakamuwekea maji yenye ublue mwanamke anaesquirt katika kibofu then akafanya tendo aliposquirt alitoa maji hayo hayo yenye rangi hiyo hiyo ya blue, ingekuwa ni mkojo huo u blue usingeonekana

Kingine maji huzidi hiyo litre moja je kuna mkojo wa kuzidi lita hiyo moja maji yale hayana rangi na ni mepesii
Carlos The Jackal hebu njoo kwa mara ya mwisho maana kuna vichwa ngumu balaa

Acha huo upuuzi,huo ni mkojo 100%
 
Back
Top Bottom