Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Mpaka leo sielewi maji mengi namna ile hutunzwa wapi, uzuri wake ni kuwa mwanamke anao uwezo wa kuyacontrol, yatoke ama yasitoke, au yatoke kidogo

Mkojo huo,kibofu kimejaa mkojo manadanganya watu wasio jua sayansi.
 
Saizi nimeoa, sitaki kumkumbuka Wema

A little experience ni kua haupatikani kirahisi kwa teenagers au hawa wa around 22 kushuka chini.

Wema alikua anakuja kila siku, aliniganda sana. Ila alikua akilalamika anachoka yakitoka.
Ni kweli wengi wanao squirt ni hawa mashangazi! Tena ikiwa inakuja anakwambia baby nakojoa😋
NASEMAJEE NASEMAJEE MISHANGAZI OYEEEE🏆
 
Ukiachilia mbali staili ya Kifo Cha mende na staili ya mwanamke kukaa juuu yako......

Hamna staili nyingine ya mwanamke akate viuno alafu bado afike kileleni.


In fact wakati wa viuno, humridhisha mwanaume ,ila wao hutoka bila bila !!!


Najua mtabishaz ila nieleweke ivoivo !!.
....mkuu inaonekana uko vizuri eneo hili la squirting, ingekua vizuri ungetupa na sababu Kwa nini inakuwa ngumu kwa mwanamke kusquirt kama hatulii au akiwa anakatika au zikitumika baadhi ya staili......
 
Mungu fundi balaa,
Kuna siku tulibishana yanatokea wapi
nikamwambia nategesha simu opposite na mapaja yako,

afu nakuchezea kisimi mpk umwage turekodi tupate muafaka yanatokea tundu gani. Akasema sawa.

Baada ya squirt kadhaa,
Tumekaa kurejea video tukaona yanatokea kitobo kile kile Cha mkojo, akashangaa tukacheka na kufurahi[emoji4]

Mkojo mkojo mnahangaika na vikojozi wa ukubwani,kwa akili yako ya kawaida tu unadhani hicho kitobo cha mkojo kinapitisha fluid gani zaidi ya mkojo.
 
Ni kweli wengi wanao squirt ni hawa mashangazi! Tena ikiwa inakuja anakwambia baby nakojoa[emoji39]
NASEMAJEE NASEMAJEE MISHANGAZI OYEEEE[emoji471]
Ha ha ha....unajipigia lishangazi lako mkuu[emoji4]
 
nilienae anaesquirt sana, ila kileleni anafika pia

Akiwa anasquirt
namuona kabisa usoni namna anavopata raha

akifika kileleni squirt anayotoa inakua Tofauti na squirt zote za mwanzo,inakua nzito nzito,yamoto sana na anavoitoa ananifinya finya sana Kwa ndani.

Na akishamaliza lazima aombe breki mpumzike,
Nkilazimisha kuendelea ananisukumizia mbali.

Ukiuliza "vipi,Unanikata stimu, nimalzie kdg basi"

Utafokewa "niachee, wee ungekua Mimi ungeweza?"
......kumbe wengine huwa tunapoteza muda na kuwachosha wadada wa watu.......
 
Sio mkojo nakukatalia, nilivyo chakubimbi nilifatilia sana hata kuyaonja hayana ladha ya mkojo, sio mazito ni mepesi km maji ya kawaida, hayana rangi (unjano) wala harufu yoyote,,
Uyo jamaa mbishi kama jiwe angavu (jina lake)[emoji16]
 
Back
Top Bottom