Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kwa uzoefu wangu, nilichogundua

1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.
Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.

2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida. Pia wakati squirt ya kileleni inatoka, lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi tofauti na kawaida.

3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni tofauti na wenza wasiosquirt.

4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo, Naweza fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.

NB: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko muda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.

Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka, ule mtekenyo wake una raha sana asikwambie mtu[emoji4]

6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui kama huwa wanasquirt mpaka uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.

7. Wanaojijua wanasquirt, Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo. Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.

CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira.
2. Wana uraibu sana wa ngono.

Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......

Nondo
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Nimejikuta naibana na mkanda
 
Kutoa siri ningeexpose my real name na my wife nyote mkanijuwa na yeye kumjuwa halafu nikaeleza, ila hii haitwi kutoa siri ni kutaka kujuwa mambo ambayo siyajui. Na kama Lengo ni kutoa nisingekuja huku ningeanza na kumueleza baba, mama, dada, brothers na other relatives.
Ishu unayoulizia hapa wengi wameielezea sana Pascal Mayalla nilisoma sehemu alielezea kwa undani ama naye alikuwa akiuliza au kujaribu kudadavua. Mm ni miongoni mwa waliokutana na squirt ya mke wa mtu, alidai kwa mumewe ilitoka mara mona moja pekee na ndoa yao ni ya long long time.

Huyu mwanamke alijihisi vby sana wkt ana squirt aliomba radhi sana kwa kutoa na aibu juu, kwa kuwa niliisoma humu na nikatamani nikutane na mwanamke wa aina ile, nilimpa ushirikiano akayamwaga kama bomba la dawasa, kadri nilivyompa saporti ndiyo alivyopata raha.

Mwanamke ukimkuna vizuri ukeni kwa juu pana hali ngozi flan kama inaugumu, kama ganda la filigisi, lazima kama ana squirt atatoa maji na lazima apige ukelele, wala sio kuzamisha sana mjegeje ni kama cm 4 juu yake.

Yule mwanamke alijihisi na kusema tugeuze godoro. Shuka chapachapa. Lile bomba linafanya hadi mkuki unahisi unapigwa shoti ya presha ya maji.


Zaidi soma hapa

 
Achana na squirt, kuna ile cream fln hv. Nlichapa dem mmoja siku fln sasa ile napiga nje ndani raw doggie huwa napenda kuangalia jinsi mzigo unavyotikisika, na dem alikua kaisusia balaa tackle linanesanesa tu hovyo, nikashangaa dem anaanza kuvuta mashuka af anajinyanyua fln na ndani inafinyiwa. Kilichonishangaza sikuona squirt sababu wengi hapo huwa wanasquirt hata vimaji kdg, ila huyo alikua anatoa ile cream fln hivi wataalam wanaita pvssy juice. Ile natoa mashine nikaona imeloa hio cream fln hv.

So huwa nadhan baadhi wakifika kileleni wanatoa squirt ila kuna wengine wanatoa hio cream, inafanana na ile inayotoka dem akiwa na genye au akichezewa sana.

By the way huo mchezo nlosimulia hapo juu nlishangaa kuuona kwa madem wa kitz pia, sababu kabla ya hapo nliuona kwa nymphos wa kule bondeni, wazaramo muishi maisha marefu
Kuna niliyenae anatoa vyote kwanza cream then nikipiga terero ndio mafuriko. Mwingine huyu ni wa singida huko mweupe kama mbaramwezi,hana antena(amekeketwa)ila anasquit balaa hapa ndio wataalamu niambien hivi antena(knembe) hakihusikia sana hapa.
 
Kwa uzoefu wangu, nilichogundua

1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.
Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.

2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida. Pia wakati squirt ya kileleni inatoka, lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi tofauti na kawaida.

3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni tofauti na wenza wasiosquirt.

4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo, Naweza fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.

NB: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko muda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.

Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka, ule mtekenyo wake una raha sana asikwambie mtu[emoji4]

6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui kama huwa wanasquirt mpaka uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.

7. Wanaojijua wanasquirt, Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo. Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.

CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira.
2. Wana uraibu sana wa ngono.

Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......
Sasa hua ni nini hiyo, ni nyege au mkojo!!? Ni kimiminika cha aina gani
 
Kua unampelekea weee hata akisema ana mkojo wewe unamwambia kojoa hapo hapo au!!!?[emoji848][emoji848] Nimeshaona clip ila sikujua kama ndio hii kitu pia nilidhani hua wanaamua kukojoa wakati wanaendelea na mambo!

Inatokea kwenye kikojoleo au inatokea ku[emoji2959]!!!?
 
Kuna niliyenae anatoa vyote kwanza cream then nikipiga terero ndio mafuriko. Mwingine huyu ni wa singida huko mweupe kama mbaramwezi,hana antena(amekeketwa)ila anasquit balaa hapa ndio wataalamu niambien hivi antena(knembe) hakihusikia sana hapa.

Kimsingi huo ni mkojo sema wajinga ndio waliwao,mana hayo maji yanatokea kwenye kitundu cha mkojo hakuna kinachotoka kwenyw kitundu hicho zaidi ya mkojo,pia hiyo katerero lazima uchezee kwenye mlango wa uke ambapo ndio kuna hicho kitundu cha mkojo,acheni kudanganyika na vikojozi wa ukubwani.

Suala lingine from experiece kama unadhani sio mkojo hayo mashuka au kapeti yanapo mwagikia hayo maji jaribu kutoondoa hayo mashuka wala kuyafua yataanza kunuka harufu ya mikojo,kama sio mikojo kwa nini inuke harufu ya mikojo.
 
Squiting ni nini?....ni kitendo kisicho cha hiari cha utoaji/kumwaga mkojo wakati wa kufanya

Kwanini mkojo??
Wanasayansi walifanya utafiti kwa kuchukua wanawake 7 ambao hawana tatizo lolote la uzazi ambao ni wana historia ya squit.....wakafanyiwa vipimo vya ultra sound kabla na baada ya kufanya tendo

Kabla ya kufanya tendo kibofu cha mkojo kilikuwa na mkojo lakini baada ya kufanya tendo kibofu kilikuwa empty kwa wanawake wote

Pia walichukua sampuli na zilivyopimwa urea,creatinine vilionekana(kwa waliosoma medicine wanajua hizi zinaonekana onapopima mkojo) kwa wanawake wote

Hivyo lile linalotoka ni kojo na haiusiani na kufika kileleni....nahisi kinachotofautisha anaye squit na asiye squit ni uwezo tu wakuzuia kojo na sababu itakuwa ya kibaiolojia tu!!!!!
 
Squiting ni nini?....ni kitendo kisicho cha hiari cha utoaji/kumwaga mkojo wakati wa kufanya

Kwanini mkojo??
Wanasayansi walifanya utafiti kwa kuchukua wanawake 7 ambao hawana tatizo lolote la uzazi ambao ni wana historia ya squit.....wakafanyiwa vipimo vya ultra sound kabla na baada ya kufanya tendo

Kabla ya kufanya tendo kibofu cha mkojo kilikuwa na mkojo lakini baada ya kufanya tendo kibofu kilikuwa empty kwa wanawake wote

Pia walichukua sampuli na zilivyopimwa urea,creatinine vilionekana(kwa waliosoma medicine wanajua hizi zinaonekana onapopima mkojo) kwa wanawake wote

Hivyo lile linalotoka ni kojo na haiusiani na kufika kileleni....nahisi kinachotofautisha anaye squit na asiye squit ni uwezo tu wakuzuia kojo na sababu itakuwa ya kibaiolojia tu!!!!!
Sawa swali linakuja kwann haitoi harufu ya mkojo??

Na pia hauna rangi ya mkojo ni colourless
 
Kuna niliyenae anatoa vyote kwanza cream then nikipiga terero ndio mafuriko. Mwingine huyu ni wa singida huko mweupe kama mbaramwezi,hana antena(amekeketwa)ila anasquit balaa hapa ndio wataalamu niambien hivi antena(knembe) hakihusikia sana hapa.
Haya mambo hayana formula, muumbaji tu ndo anajua
 
Squiting ni nini?....ni kitendo kisicho cha hiari cha utoaji/kumwaga mkojo wakati wa kufanya

Kwanini mkojo??
Wanasayansi walifanya utafiti kwa kuchukua wanawake 7 ambao hawana tatizo lolote la uzazi ambao ni wana historia ya squit.....wakafanyiwa vipimo vya ultra sound kabla na baada ya kufanya tendo

Kabla ya kufanya tendo kibofu cha mkojo kilikuwa na mkojo lakini baada ya kufanya tendo kibofu kilikuwa empty kwa wanawake wote

Pia walichukua sampuli na zilivyopimwa urea,creatinine vilionekana(kwa waliosoma medicine wanajua hizi zinaonekana onapopima mkojo) kwa wanawake wote

Hivyo lile linalotoka ni kojo na haiusiani na kufika kileleni....nahisi kinachotofautisha anaye squit na asiye squit ni uwezo tu wakuzuia kojo na sababu itakuwa ya kibaiolojia tu!!!!!
Yaani kua mtu amebanwa na mkojo kwa sababu kakolea na mdundo anaona bora ajikojolee hapo hapo kuliko kukatisha utamu! Wajinga ndio waliwao
 
Back
Top Bottom