Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kuna mwamba,demu alikuwa akisquirt anawah anaweka uso anakuwa kama ananawa lile kojo kwa kutikisa uso kushoto na kulia na mwamba mwenyewe ni mkubwa tu umri unasoma 60 kwasasa
Zinatokeaga hizo,
Nishawahi kuogeshwa squirt,
Enzi izo najifanya Mr romantic sana
Bingwa wa foreplay fundi wa chumvini, nilikoma
 
Inawezekana kuyamwaga maji kabla ya mshindo ama baada ya mshindo au vyote kwa pamoja,

Inawezekana kuyamwaga katika pozi la mende hasa, au dog style,

Yaweza kufikia hata lita 4 za maji

Zipo dawa za mitishamba zinaongeza uwingi wa maji ila yanakuwa tofauti, (rangi, harufu na utelezi) hayanogi ila km me mshamba unampa tu atajiju

Tatizo la hii inaharibu muonekano wa kei, ikipigwa mara kwa mara lichiu linakuwa na sura mbaya balaa,
 
Inawezekana kuyamwaga maji kabla ya mshindo ama baada ya mshindo au vyote kwa pamoja,

Inawezekana kuyamwaga katika pozi la mende hasa, au dog style,

Yaweza kufikia hata lita 4 za maji

Zipo dawa za mitishamba zinaongeza uwingi wa maji ila yanakuwa tofauti, (rangi, harufu na utelezi) hayanogi ila km me mshamba unampa tu atajiju

Tatizo la hii inaharibu muonekano wa kei, ikipigwa mara kwa mara lichiu linakuwa na sura mbaya balaa,
Hahaha...dah!
 
Kuna ule uzi ulikuja na hii mada moods wakaona unaleta taharuki wakaufunga mana watu walimshambulia mtoa mada kwamba ule ni mkojo sio maji moderator wakachukia...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ila ule ni mkojo ...
Ujatoka kwny kibofu ila sio mkojo,
Madaktar kina Carlos watathibitisha hili
Squirt ya kwanza ndo Huwa na mchanganyiko kdg wa mkojo, kama hakukojoa mapema kabla ya tendo.

Zinazofata zote zinakua ni pure squirt bila mkojo hata tone, labda ukatishe mechi[emoji4]
 
Back
Top Bottom