Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kuna Wanawake wanashida za Genital Prolapse kama vile Uterine prolapse , VVP, Cystocele , urethrocele .

Shida ambazo ni matokeo ya
Kubeba mimba , kuzaa, upasuaji wa eneo La nyonga, Ongezeko la nguvu ya presha tumbo , kurith , ukomo wa Hedhi n.k.


Shida hii ya Genital Prolapse HUWA FANYA WANAWAKE WATOKWE NA MKOJO WAKATI WA TENDO LA NDOA, NDIOOOO MKOJOOOO!!.

Dalili nyinginezo ni kaam vile .

Mwanamke kuhisi kitu kinashuka Ndani ya Uke.

Maumivu ya nyonga
Maumivu ya kuvuta yanayoanzia kiuno yanapanda mpaka mgongo shingon
Maumivu pale Mashine inapozama
Mwanamke anakua hapendi uzamishe Mashine yote Ndani

Kutokwa na mkojo Mara Kwa mara, kushindwa kuzuia mkojo wakati mwingine Mwanamke atahisi mkojo ahuishi hata kama kamaliza kukojoa.


NACHOTAKA KUSEMA HAPA NI KWAMBA .. KUWENI MAKINI MBWAA NYIEE, MTAKUTANA NA MIKOJO ,NYIE MHISI NI SQUIRT!!!.


SIFA YA MAJI YA SQUIRT....

Hayana Rangi
Hayana harufu
Yan joto
Lazima yatoke baada ya kumsisimua mwanamke sana, sio yahapohapo, ni unamchezea kisim* na g spot haswaa , with exception kwa wahaya, wahaya wale og, wenyewe hata kwa kumpigia katerero nayo yanatoka !!.

Kapeace

Hakuna cha sifa wala nini,maji yote yanayotoka kwa wingi kwa kuruka huwa ni mikojo,na inatoka kwenye kibofu cha mkojo.
 
Wakubwa mnafaidi nyie[emoji849]
Hizo Huwa tunapiga Kwa kupokezana,
1. Akihitaji kurelax,
Basi atanitengea Tako,
Nishike usukani nimpige doggy style,nienjoy[emoji39]

2. Nikihitaji kurelax,
Nitakaa Chali,anipande juu
Ashike usukani,Anipige cowgirl,aenjoy[emoji39]

Hii cowgirl anaipenda sn
Hasa akinipania na uyamwaga mengi sn,
nlimuuliza kwann akajibu "kwasababu najipimia mwnyw"[emoji4]
 
Hizo Huwa tunapiga Kwa kupokezana,
1. Akihitaji kurelax,
Basi atanitengea Tako,
Nishike usukani nimpige doggy style,nienjoy[emoji39]

2. Nikihitaji kurelax,
Nitakaa Chali,anipande juu
Ashike usukani,Anipige cowgirl,aenjoy[emoji39]

Hii cowgirl anaipenda sn
Hasa akinipania na uyamwaga mengi sn,
nlimuuliza kwann akajibu "kwasababu najipimia mwnyw"[emoji4]
Hizi raha ni za kubahatisha, unakwaza watu sio kwa mbwembwe hizi 😂😂
 
Siku moja jaribia kwenye mkeka, hizo bed cover nzuri sana maana inazuia yasimwagike sakafuni, kuna watu wanaogelea kabisa kwenye maji baada ya mchezo basi rahaaaaaaa kweli
Tunakua kama machura[emoji16]

Kwny mkeka hatujawahi,
Ila kwny zulia tayar sema nachubuka sana viwiko na magoti mana yeye hatakagi kujiumiza,

Akiona mazingira hayaeleweki anakutengea kifo Cha mende upambane mwnyw[emoji4]
 
Niliwaambia ujinga ndio unapendwa mkaniona mduwanzi. Leo Jumatatu asubuhi angalau mtu unaweza kufikiri vichwa vya watu viko sober basi wafanye mambo ya maana na kujadili mambo ya maana.

Lakini angalia mada imedandiwa kama nzi wanavyodandia mzoga. Ingekuwa weekend ningeona sio mbaya angalau watu wanarefresh baada ya uchovu wa week nzima.

Ila Jumatatu!!? Tena asubuhi!??

Ni hatari hii.
Kuna Mwanamke niliwahi mfanyia procedure inajulikana kama Salpingo -oophorectomy , Kwa shida yake niliifanya Bilaterally ( utagugo ili ujue kumbe pamoja na ujinga wetu, tuna vichwa ).


Baadae akaruhusiwa akaondoka kwake, akawa ananipigia pigiaa ,namwambiaje yaan wewe Kwa hiyo huduma nlokupea, unaenda kua na K kavu yaan K itakua kavuuu itakoswa Nuru .


Ilipitaga miezi miatano siku Moja napokea Meseji yake anasema "Njoo Sasa Leo uionje K yako kama ni kavu au lah ,ndio uone kama hutomuacha baby wako ".




Nilimla
!!!
 
Katerelo inaharibu muonekano wa nje wa kei, ukiona zilizopigwa hiyo kitu mara kwa mara hazifai,
Iyo style inasababisha kisimi kurefuka sana,
Na kisimi kikirefuka sana kinayavuta mashavu ya kei juu, na yakiwa marefu mwonekano unapotea[emoji4]
 
Tunakua kama machura[emoji16]

Kwny mkeka hatujawahi,
Ila kwny zulia tayar sema nachubuka sana viwiko na magoti mana yeye hatakagi kujiumiza,

Akiona mazingira hayaeleweki anakutengea kifo Cha mende upambane mwnyw[emoji4]
Kama nawaona mnavyokuwa vyura😂😂, mapenzi uchizi na huo ndo uchizi wenyewe,

Ukiumia utapona kwani bei gani😜😜
 
Iyo style inasababisha kisimi kurefuka sana,
Na kisimi kikirefuka sana kinayavuta mashavu ya kei juu, na yakiwa marefu mwonekano unapotea[emoji4]
Hujaona iliyochoka, kisimi hakirefuki kinakuwa km kimechanwa chanwa ila mpaka ifikie hapo basi imepigwa vilivyo
 
Kuwa makini sana,unakunywa mikojo,naomba unionyeshe wapi kwenye female genital organ hayo maji yanapotokea.
Mimi sio daktari,
Ila naamini sio mkojo,

Kuna docta mmoja aliwai pia kusema
hata mjamzto akisquirt, ukiipima squirt yake
kipimo kitasoma mimba negative Tofauti na mkojo[emoji4]
 
Nilikuwa na dem wng alikuwa hasquit kbs.baadae akaolewa akazaa watoto wawili.siku akanipigia simu kwmba amekuja mji nilipo ikabidi nikapashe kiporo.hahahah akaniambia lala kitandani miguu weka chini.hahaha afu akakalia mjegeja asee kila akipiga tako maji inatoka ya kutosha.mi mood ikawa imeruka sasa asee kama nusu saa hivi mapaja na miguu imelowa km nilikuwa nabatizwa.

Zamani za kale sikuwa najua hii kitu.
Nilimchukua dem mwili wa wastani.
Tumeenda geto wakati namdinya akamwaga hiyo majii daahh nilimpiga yule dem nikamfkuza usiku.analia anasema sio mkojo wee nusa aaahh wapi mi simuelewi nikamtimua
 
Back
Top Bottom