Kwa uzoefu wangu, nilichogundua
1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.
Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.
2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida. Pia wakati squirt ya kileleni inatoka, lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi tofauti na kawaida.
3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni tofauti na wenza wasiosquirt.
4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo, Naweza fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.
NB: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko muda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.
Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka, ule mtekenyo wake una raha sana asikwambie mtu[emoji4]
6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui kama huwa wanasquirt mpaka uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.
7. Wanaojijua wanasquirt, Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo. Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.
CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira.
2. Wana uraibu sana wa ngono.
Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......