Ku squirt kinachotoka sio mkojo (urine) ni maji maji ambayo hayatoki kwenye kibofu cha mkojo ila kwenye teziHapana mkuu......hapo ndio unapata utofauti kuwa wapo wanao squit na wa wasio squit.....kwahy unataka kuniambia wanao squit wote wana matatizo ya mishipa ya fahamu.....Swali la msingi labda ukiuliza why wengi Hawa wengine Hawa squit hapo utaeleweka mkuu
Haina shida yaaniU aweza kunioa ABC kiongozi, maana ndiyo Elimu yenyewe.
Siyo mme huyu ni hawa vijana wasio na kazi wanaamua tuu kuanzisha thread ili ku drop attention za watu. KATAA UPUMBAVUHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
DUME HILI TAFUTENI KAZI VIJANA, MTOTO WA KIKE HAWEZI ITIKA POA POAHaahahaha poa poa....inategemea yanaruka vipi...mengine yanaruka juu balaa
Msalaba wako huoSikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Hata wakigoma wengi wako hivyo,ila ina raha yake lile kojo likitoka na kupenyeza huku pipe imetaiti kwenye kuta za k ila karaha kulowanisha mashuka na godoroMkeo atakuwa ni Muhaya bila shaka, ndizi,senene na nyanya chungu zinaleta sana hiyo makitu
Tunaijua hio unataka uwatafuneMwanamke ambaye hajawahi kuyatoa hayo maji na anatamani aone kwa vitendo yanatokaje tafadhali njoo PM
Unaogopa ee😂😂😂Tunaijua hio unataka uwatafune
Hii imeendaaa 😂
Kwani kuna ubaya?Tunaijua hio unataka uwatafune
Hii imeendaaa [emoji23]
Alafu jamaa namjua huyu😀😀😀😀Hivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
Karibu pande hizi Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much Fluid!.Habari zenu wadau.
Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki.
Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa.
Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili.
Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Nimeokota dodo, mtoto amekojoa kama mara 8 Jana, kitanda na mashuka chapachapaSquirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!