DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,596
Kwanza Hali ya hewa na mikojo ni kero,Yes Mkuu ,na mkojo huleta uvundo Ndani ya muda mfupi
Huwez taman Tena kua na mtu wa hivyo[emoji4]
Kwanza Hali ya hewa na mikojo ni kero,Yes Mkuu ,na mkojo huleta uvundo Ndani ya muda mfupi
Wee wasemaAnayesquit ni mama J mama G hasquit
Hakikaaa huwez taman, Tena ndo mlale mpaka Asubuhi ,🤣🤣🤣🤣Kwanza Hali ya hewa na mikojo ni kero,
Huwez taman Tena kua na mtu wa hivyo[emoji4]
Nilikuwa nakutafuta 🤣🤣🤣💦💦💧💦💦💦chwaa chwaaa chwaaaaaaaaaaa, kama volcano inavyolipuka, Dunia ina raha hii
Ha ha ha.....wee jamaa kauzu sanaNiliwah kutana na Mmoja anatoa mkojo , naye akabaki anashangaa.
Ila kwakua nilimuona ana kovu la upasuaji wa mapacha wake , nikajua ndio Sababu
Nikaendelea kula Mzigo licha ya kojo lake.
Tena nikawa Nampa Maji anyweee ,kojo liwe jingii kama maji ya blonde la naniii pale walipo familia 12 za vigogo[emoji1787][emoji1787]
Wewe bwana watz hatuna akili kwa ujumla wake. Hamna lolote la maana tunaloleta hapa duniani ukiondoa kujaza ushuzi tuu. Wacha watu wagegedane🤣🤣🤣🤣🤣Dooh...ndio kwaaanzaaa jumatatu..wtanzania tuna teseka sana. sijui ndio janga la ajira na mitaji linatufanya tuwe hivi au????
Complicator uyo [emoji4][emoji23][emoji23][emoji23]
Duh,ulionja? 🙄Ule sio mkojo mkuu,
Hayana harufu ya mkojo
Pia nishayaonja sana,hayana ladha ya chumvi kama mkojo
Jamni mie natafuta demu wa hivyo nina million hapa nitafutieni mmwaga maji na mie nifurahi basi💦💦💦chwaa chwaaa chwaaaaaaaaaaa, kama volcano inavyolipuka, Dunia ina raha hii
Huyu mchaga sijui mmasai mwache afuge mbuzi asubuhi hii, hizo mambo kule kwao hamna
Safi mwanawane lazima uonjeUle sio mkojo mkuu,
Hayana harufu ya mkojo
Pia nishayaonja sana,hayana ladha ya chumvi kama mkojo
Mkuu siujenge NchiDooh...ndio kwaaanzaaa jumatatu..wtanzania tuna teseka sana. sijui ndio janga la ajira na mitaji linatufanya tuwe hivi au????
Nishaonja na kuonjeshwa Sana tu[emoji4]Duh,ulionja? [emoji849]
Ushayaonja? Yale majimaji hutokea wapi sasa kama sio kibofuniUle sio mkojo mkuu,
Hayana harufu ya mkojo
Pia nishayaonja sana,hayana ladha ya chumvi kama mkojo
Hawana hata rangi wala kovuHivi hao warembo wanao skwitigi wanakuaje kuaje physically?? Au ndo kama zali?! Mnieleweshe asee
Na mimi nilikuwa nakutafuta, muda sijakusomaNilikuwa nakutafuta [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji97][emoji97][emoji98]