DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,596
Ha ha ha.....dah! Penye miti hapana wajenzi[emoji4]Nilikuwa na dem wng alikuwa hasquit kbs.baadae akaolewa akazaa watoto wawili.siku akanipigia simu kwmba amekuja mji nilipo ikabidi nikapashe kiporo.hahahah akaniambia lala kitandani miguu weka chini.hahaha afu akakalia mjegeja asee kila akipiga tako maji inatoka ya kutosha.mi mood ikawa imeruka sasa asee kama nusu saa hivi mapaja na miguu imelowa km nilikuwa nabatizwa.
Zamani za kale sikuwa najua hii kitu.
Nilimchukua dem mwili wa wastani.
Tumeenda geto wakati namdinya akamwaga hiyo majii daahh nilimpiga yule dem nikamfkuza usiku.analia anasema sio mkojo wee nusa aaahh wapi mi simuelewi nikamtimua