Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,860
- 209,809
DuhPhysical sijui ila nikishamuona uchi wake najua anasquirt
Mna mambo watu 🤒
DuhPhysical sijui ila nikishamuona uchi wake najua anasquirt
Nitaftie anaerusha💦Hapana dogo, me ndio kwanza nafika hapa
Nenda Bk mdogo wanguNitaftie anaerusha💦
Sio kweli mkojo wowote lazima uwe na harufu kwa sababu ya mlundikano wa AmmoniaMaji yanayotoka huwa ni mkojo,acha kudanganywa watu,anatomicaly hakuna sehemy yoyote hayo maji yanatoka zaidi ya kwenye kibofu cha mkojo.
Mie mbona nina 42 na bado sijawahi kutana na anaye squirtYou can't be serious [emoji848]
💯🤝Inawezekana kuyamwaga maji kabla ya mshindo ama baada ya mshindo au vyote kwa pamoja
Nipeleke alafu koma na hiyo mdogo wangu unataka kuninyima nini 😶Nenda Bk mdogo wangu
Kuna ukweli hapa,Duh
Mna mambo watu [emoji855]
Upo vizuri kimaelezo 😄Inawezekana kuyamwaga maji kabla ya mshindo ama baada ya mshindo au vyote kwa pamoja,
Inawezekana kuyamwaga katika pozi la mende hasa, au dog style,
Yaweza kufikia hata lita 4 za maji
Zipo dawa za mitishamba zinaongeza uwingi wa maji ila yanakuwa tofauti, (rangi, harufu na utelezi) hayanogi ila km me mshamba unampa tu atajiju
Tatizo la hii inaharibu muonekano wa kei, ikipigwa mara kwa mara lichiu linakuwa na sura mbaya balaa,
Chai yangu nilikunywa saa 6:00am kasoro robo, sasa hv ni muda lunch...Na Kama ndio umeamka unakunywa chai sasahv kazi IPO kweli kweli!!Hamna, relax mpenzi.
Karibu tunywe chai
Kuna ukweli hapaPhysical sijui ila nikishamuona uchi wake najua anasquirt
Na hizi styles zimenisaidia sana kuwafanya baadhi wasquirt kwa sababu de libolo huwa inasugua G spotInawezekana kuyamwaga katika pozi la mende hasa, au dog style
Ila sii ndio raha ya dunia bro. Kwani hela tunatafuta za nini kama sio kupata pisi kali ili tukojoleee pazuriWatu wanapenda ngono humu
Kidogo tu, ila sijifichi nayapendaUpo vizuri kimaelezo 😄
Mkuu nasubir ushuhuda wakoAisee
Na unayamwaga 💦Kidogo tu, ila sijifichi nayapenda
Tatizo lako unadhani kila mtu yupo hapo Kinondoni ulipoChai yangu nilikunywa saa 6:00am kasoro robo, sasa hv ni muda lunch...Na Kama ndio umeamka unakunywa chai sasahv kazi IPO kweli kweli!!