BIG STONE AND CONER STONE
JF-Expert Member
- Mar 11, 2023
- 479
- 821
Hawa watu Nyumba yao tukufu ya kufanya Ibada Ni guesthouse huko wanamwaga pesa kweli kweli waambie Katika dini zao wanatoa ngap! Hamna kitu'.Watu wanapenda ngono humu
Hawa watu Nyumba yao tukufu ya kufanya Ibada Ni guesthouse huko wanamwaga pesa kweli kweli waambie Katika dini zao wanatoa ngap! Hamna kitu'.Watu wanapenda ngono humu
Hela natafuta ili kutatua changamoto za kijamii , familia na watu wangu wa karibu.. hela yangu haipo kwa ajiri ya wanawake na haipo kwa ajiri ya ngono.. demu akianza jenga utaratibu wa vizenga na mkataa , hela naipata kwa taabu .. boda boda inatumaliza vifua alafu mwanamke aje aichuku huku raha tunapata wote 🤣🤣🤣 hapana kwakweliIla sii ndio raha ya dunia bro. Kwani hela tunatafuta za nini kama sio kupata pisi kali ili tukojoleee pazuri
Mpaka leo sielewi maji mengi namna ile hutunzwa wapi, uzuri wake ni kuwa mwanamke anao uwezo wa kuyacontrol, yatoke ama yasitoke, au yatoke kidogoNa hizi styles zimenisaidia sana kuwafanya baadhi wasquirt kwa sababu de libolo huwa inasugua G spot
Wewe kweli baharia. Umeyaonja sana.Ule sio mkojo mkuu,
Hayana harufu ya mkojo
Pia nishayaonja sana,hayana ladha ya chumvi kama mkojo
Kuna watu ana honga hata 1 million ili aone tupu ya mwanamke , ila sadaka hata 50k au kusaidia jamii yake.. ila hadhina yako ilipo na moyo wako ndipo ulipo..Hawa watu Nyumba yao tukufu ya kufanya Ibada Ni guesthouse huko wanamwaga pesa kweli kweli waambie Katika dini zao wanatoa ngap! Hamna kitu'.
🙄Na unayamwaga 💦
Kama haupo ndani ya Tz au East Africa.Tatizo lako unadhani kila mtu yupo hapo Kinondoni
Kama haupo ndani ya Tz au East Africa.Tatizo lako unadhani kila mtu yupo hapo Kinondoni
😄😉 nisamehe
haya ndouliyosomea shule ehh [emoji849][emoji849]embu fanya kazi hukoJukumu la kumfanya mwanamke Asquitt ni lakwako wewe
Narudia kukuambiaz ili mwanamke asquirt NI LAZIMA UWE UMEMSISIMUA SANAAA KISIMI NA G SPOT ,...na spot nyingine kama kama vile A-Spot , U spot .. ila sana sana G spot na Kisimi.
Wahaya na watu wanaokula sana vyakula vvya Asili na Matunda kama ndizi, parachichi , na Hawa wanywaji wa pombe wa Kila siku ....ni rahisi kua nayo wenyewe unamsisimua kawaida.
Ila Hawa wengine nihadi umsisimue vyakutosha. Na awe kichwan Yuko sawa na huru...
Wengi wa Wanawake utasikia hata katikati ya mchezo hususan ukiwa umemuweka position ya kusugua G spot atakuambia "Baby Nahisi mkojo"... Ila akienda chooni mkojo hautoki !!.anarudi kitandan, kile kitendo Huwa sio mkojo , na kitendo Cha yeye kukatisha Hilo, kunapoteza Uwezo wa kutoa maji hayo
sema ndo Ivo nikiandikaga sana, Kuna wapuuzi huja kunishambulia !!.
Ha ha ha....dawa yake utakiwi kumpa nafas[emoji39]Kuna kitoto kina 20 hivi nilikuwa nikikipelekea moto inafika muda kinanambia toka nataka kukojoa nilikuwa nakihurumia natoka.
Ila kuna siku nilikuwa kwenye mudi mbaya kikanambia J toka nataka kukojoa asee na huu mguu wa mtoto nilikipelekea moto doggy style kilipiga kelele kikaachia kojo kama kimefungulia bomba.
Uyo Hadi kwny Uzi huu Yuko kazin pia[emoji4]haya ndouliyosomea shule ehh [emoji849][emoji849]embu fanya kazi huko
Ukishamla tu anataka shida zake uzibebe kama mzazi wale vile.Hela natafuta ili kutatua changamoto za kijamii , familia na watu wangu wa karibu.. hela yangu haipo kwa ajiri ya wanawake na haipo kwa ajiri ya ngono.. demu akianza jenga utaratibu wa vizenga na mkataa , hela naipata kwa taabu .. boda boda inatumaliza vifua alafu mwanamke aje aichuku huku raha tunapata wote 🤣🤣🤣 hapana kwakweli
Fact 👍Kuna watu ana honga hata 1 million ili aone tupu ya mwanamke , ila sadaka hata 50k au kusaidia jamii yake.. ila hadhina yako ilipo na moyo wako ndipo ulipo..
Asipangie watu maisha,Kuna watu ana honga hata 1 million ili aone tupu ya mwanamke , ila sadaka hata 50k au kusaidia jamii yake.. ila hadhina yako ilipo na moyo wako ndipo ulipo..
😅😅 bora huyo anae ruhusu unamla bila posho kwanza, unaweza anza mpiga sound.. wengine kabla ya kuliwa unapigwa invoice hadi unashangaaa.. kuna dada mmoja mzuri nilimkosa kisa sina elfu 20 tu.. nikasema sio ridhiki.. siku nzima siingizi hiyo 20 how nimpe kirahisi rahisi 20 yanguUkishamla tu anataka shida zake uzibebe kama mzazi wale vile.
Kibonge mwepesi 😆😆Tena uyo mla ndizi, sipati picha hiyo mimaji[emoji39]