Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 26,182
- 71,578
Ndo maana humuachi😂Kila ukifikiria maji unatamn ukapige Cha fasta[emoji16]
Ndo maana humuachi😂Kila ukifikiria maji unatamn ukapige Cha fasta[emoji16]
Sahii kabisa,Kwa aliyepata vyote viwili anaijua tofauti yake, sema me wengi hawajui kutofautisha kuna wanaodhani kumwaga vile ndo kufika kileleni kww kiwango cha juu,
Nje ya mada,mkuu naomba kujua Tally Hunter alikupa huduma gani ya VVIP kule nyumbani kwake?Pole sana mkuu,
Msimu wa kilimo huu,
Toka dar nenda mkoani ukalime
Mapori kibao Mvua zinanyesha Hadi mafuriko[emoji4]
Ndo maana sex nyngn napenda nifanyie kwakeUnampunja ili yatoke fresh inatakiwa asijikunje sana, awe huru
Hata hivyo hazikuwahi kusaidia, zilikua gelesha tu. Hizi nyakati zilikua nzuri sana.Ulikuwa unamtoa kidogo kidogo, maana yakifumuka ile ile hizo khanga hazitoshi km godoro nene la inch 12 linatota na kutapika sakafuni ije kuwa khanga!!!
Mambo tu mengi mkuuMarhaba,,kama vile ulipotea kidogo.
Naanzaje Kwa mfano,Ndo maana humuachi[emoji23]
Kwa mara ya kwanza sahii sana,
Yeah hata wewe mlaji ukiwa makini utafeel tofauti yake, maumbile ndani yanavyobadilika baada ya hivyo vitu viwiliSahii kabisa,
Mwnyw zaman nilikua hivo
Uzur wa communication nikafungukiwa Tofauti
Pia nilichunguza vzur nikaijua Tofauti yake [emoji4]
Ngono inaanzia kichwan,. Kwa Ivo basi Ubongo unatakiwa Usiwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.
Ila mwanamke akojie, nilazima Ubongo wake uwepo kwenye ngono tu ya utulivu.
Mwanamke anapoanza kukatika viuno na mastahili mengi mengi yanayomfanya ,Ubongo wa mwanamke uwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.
Hupunguza Uwezo wa Mawasiliano Kati ya ubongo na maungo ya uzazi.
Akikijoa ...njoooo unidai Buku Tano ya Bando unichambee wiki nzima[emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Mnadhan kwann Kuna stahili mwanaume ukikaa, unachelewa sana kufika kilelen?? Unadhan Kwan ukiupa Ubongo shughul nyingine, utajikuta Mashine inasinyaa?? Au unachelewa kumwaga??.
Hivohivo Kwa mwanamke pia ndo ilivyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hakuna namna ni kukomaa nae na drama zakeNaanzaje Kwa mfano,
Ntampata wapi kama yeye viumbe wenyewe nyie adimu, na maisha ynyw haya mko hatarini kupotea kabisa[emoji39]
Kujikunja Huwa anapenda mwnyw,Unampunja ili yatoke fresh inatakiwa asijikunje sana, awe huru
Kabisa,Yeah hata wewe mlaji ukiwa makini utafeel tofauti yake, maumbile ndani yanavyobadilika baada ya hivyo vitu viwili
Wakubwa mnafaidi nyie🙄Kujikunja Huwa anapenda mwnyw,
Hasa doggy na cowgirl ndo huyamwaga mfulurizo
halafu pia Ni aphrodisiac, abdala hatokuangusha ukinywa Yale maji. Thank me later.
Inawezekana kuyamwaga maji kabla ya mshindo ama baada ya mshindo au vyote kwa pamoja,
Inawezekana kuyamwaga katika pozi la mende hasa, au dog style,
Yaweza kufikia hata lita 4 za maji
Zipo dawa za mitishamba zinaongeza uwingi wa maji ila yanakuwa tofauti, (rangi, harufu na utelezi) hayanogi ila km me mshamba unampa tu atajiju
Tatizo la hii inaharibu muonekano wa kei, ikipigwa mara kwa mara lichiu linakuwa na sura mbaya balaa,
Siku moja jaribia kwenye mkeka, hizo bed cover nzuri sana maana inazuia yasimwagike sakafuni, kuna watu wanaogelea kabisa kwenye maji baada ya mchezo basi rahaaaaaaa kweliNdo maana sex nyngn napenda nifanyie kwake
Ili niwe huru nae awe huru, godoro tumvisha waterproof bed cover 24hrs[emoji4]
Katerelo inaharibu muonekano wa nje wa kei, ukiona zilizopigwa hiyo kitu mara kwa mara hazifai,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ikipigwaje!?