Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Raha yake haifikii orgasm huu ndo ukweli,, ila relief ya kimwili baada ya kumwaga ndo huwa kubwa sana mwili unakuwa mwepesi mno, ni kama kumwagia maji sehemu panawaka moto,
Sahii kabisa
Watu wanachanganya sana orgasm na squirting [emoji4]
 
Na kwa wadada wanaojua kuicontrol (as you seem to be), enjoyment ni mara dufu.
Sana, sababu yakianza kutoka unayafeel ndani km chupa iliyojaa chai ya moto inavyofuka, kwahiyo hapo ndo unamwambia me apige yatoke bado yamo nk mpaka unahisi km pako patupu kabisaa,, hasara yake hii waweza piga hata miezi 3 bila kusikia hamu (nyege)
 
Kuna manzi mmojaa alikuwa jirani yangu nchini UGANDA sasa katika kuishi tukawa tumezoeana sana kuna siku niko ndani nimekaa kumbe jamaa yake amemzengua ikabidi akanunue pombe ina itwa bond 7 akawa anakunywa alivyo rudi aliniambia maneno mawili tu "SEBO TUGENDE KUZINA" mi nika mueelewa ila nikataka kujua kisaa story fupi ni kuwa siku hiyo nililala upande upande tena niligeuza godoro ila lili lowana ndo nika jua kwa nini huwa na yeye huwa anaanika godoro kila week end.

akawa amenogewa siku akajaa mapema sana hiyo siku nahisi ilikuwa sio maji bali ni mikojo maana anarusha na ni ya njano hiyoo tabia ilinikera nika mkataza ila siku zikaendelea nimeenda kwake maana ni majirani tu nikawa na piga KINNMB na DD nikaona anarusha maji na anafurahi balaa akawa ananikazia kuwa niendele kumgusa mpaka maji yaishe ila alikuwa ni DAWASCO hatari.

nimemaliza
 
Kitu cha msingi haitakiwi uwe na papara hakikisha umempiga romance heavy hadi aelekee kuishiwa nguvu then unaanza kutekenya sehemu sensitive.Hapo hata awe na mwili mkubwa kiasi gani kinacho fuata inakuwa mikono juu mwendo wa mateka.Kama ilivyo meli ni kubwa sana ila inaongozwa na usukani mdogo sana
Tuna experience Tofauti,
Nlokutana nao mm Wengi hawatak romance MDa mrefu, wanapenda kupigwa pipe hard&non-stop[emoji4]
 
Sana, sababu yakianza kutoka unayafeel ndani km chupa iliyojaa chai ya moto inavyofuka, kwahiyo hapo ndo unamwambia me apige yatoke bado yamo nk mpaka unahisi km pako patupu kabisaa,, hasara yake hii waweza piga hata miezi 3 bila kusikia hamu (nyege)
Basi itakua mimi sikua nayamaliza yote maana Wema wa watu alikua na kiu mpaka kuna wakati ilibidi niwe namkwepa. Akahisi nachukia anavyoloanisha godoro akawa anakuja na kanga mbili mbili anazitanguliza.
 
Basi itakua mimi sikua nayamaliza yote maana Wema wa watu alikua na kiu mpaka kuna wakati ilibidi niwe namkwepa. Akahisi nachukia anavyoloanisha godoro akawa anakuja na kanga mbili mbili anazitanguliza.
Ulikuwa unamtoa kidogo kidogo, maana yakifumuka ile ile hizo khanga hazitoshi km godoro nene la inch 12 linatota na kutapika sakafuni ije kuwa khanga!!!
 
Ukikutana na anaye squirt jitahidi a squirt kutumia ulimi Ile Yale maji yaingie kinywani mwako.
That water is the purest water you can ever come accross halafu pia Ni aphrodisiac, abdala hatokuangusha ukinywa Yale maji. Thank me later.
 
Back
Top Bottom