DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,596
Tangu gwajima kaja uko mbeya umebadilika sana[emoji4][emoji23][emoji23]Haya bhana
Tangu gwajima kaja uko mbeya umebadilika sana[emoji4][emoji23][emoji23]Haya bhana
🤣🤣🤣Nyumba unajenga kwani wee ni wa duniani au mbinguni? Lazima uamjini kuwa wee utaiona mbingu so hamna sababu ya kujenga makazi yako hapa duniani.
Kuna mtu kanituliza wanguTangu gwajima kaja uko mbeya umebadilika sana[emoji4]
Wewe ndio unateseka,humu jf kila mtu ana maisha mazuri (gari, nyumba na mtoto mkali)Dooh...ndio kwaaanzaaa jumatatu..wtanzania tuna teseka sana. sijui ndio janga la ajira na mitaji linatufanya tuwe hivi au????
Kwanini, huna ukaribu na wanaume? Ule ukaribu tuu..Brian hii ni ngumu,
Mbususu ni mbususu tuu 😅😅Utaishia kupata mbususu za kawaida
Utasex ilimradi bila starehe kama wanyama
Tendo la ngono linapaswa kua enjoyable mkuu[emoji4]
Kama una swali uliza nitakujibu sina baya, ila ukaribu hapanaKwanini, huna ukaribu na wanaume? Ule ukaribu tuu..
Mkuu itakuwa umeanza kupiga za bakurutu hapo 😆😆Mbususu ni mbususu tuu 😅😅
Kikubwa nikojoe..
Maji ya Squirt ni tunu ya taifa,Kwakweli kwenye hili nimeshindwa kupita kimya kimya, mniache aisee
Usijiapize mkuu..Nimejiapiza sitokaa nitoe hela kisa mbususu hata kama ipo ya mia mbili..🙂🙂🙂 utamu wao napenda ila hela yangu naipenda zaidi na ina mambo ya muhimu zaidi kuyafanya kuliko ngono.. ila sema ndio ivyo maisha ni kuchagua
Huu ulioruhusu unatosha sana. Thank you.Kama una swali uliza nitakujibu sina baya, ila ukaribu hapana
Nimegee iyo Siri maana sio poaKuna mtu kanituliza wangu
Tupewe na hela 😂😂Maji ya Squirt ni tunu ya taifa,
Ke Wanaosquirt waongezewe ulinzi[emoji39]
😅😅 bakurutu si wanataka hela.. ambacho sikiwezi nikutoa hela ili nipewe utamu.. hicho ndio siwezi. Mtu anipende tupendane .. tupeane wajibu wangu naujua nitamuhudumia kama mpenzi.. ila sio nampa hela ili anipe utelezi hapana.Mkuu itakuwa umeanza kupiga za bakurutu hapo 😆😆
Leo unanikera sijui kwanini,😅😅 bakurutu si wanataka hela.. ambacho sikiwezi nikutoa hela ili nipewe utamu.. hicho ndio siwezi. Mtu anipende tupendane .. tupeane wajibu wangu naujua nitamuhudumia kama mpenzi.. ila sio nampa hela ili anipe utelezi hapana.
Ila nyie viumbe watamu sana aisee 😋😅Tupewe na hela 😂😂
Napatina na hiyo hela sasa mkuu..😅😅😅 . Nazungumzia kipato changu kuna siku sipati hata buku ten.. ukiangalia nategemewa na familia , umene n.k watu tunakuwa maskini sio kwasababu hatupati hela ila kwasababu hatuna management nzuriUsijiapize mkuu..
Hujapatikana tu.
Wanasemaga 'Never say never'
A little experience ni kua haupatikani kirahisi kwa teenagers au hawa wa around 22 kushuka chini.Ilkuaje mkuu,
Najua Kuna vingi sana unamiss[emoji4]
Wee sema kweli, mi kinachonifurahisha ni ile maji kumwagika kutokea kwenye kitundu kidogo, yanakuwa wapi, kufanya nini, kwanini iwe hivyo nini kinatokea mpk yalipuke, je kwanini kabla hayakuwahi kutoka, kwanini ni nyingi,Ila nyie viumbe watamu sana aisee 😅
Sifa zimwendee Muumba