Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Ngono inaanzia kichwan,. Kwa Ivo basi Ubongo unatakiwa Usiwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.

Ila mwanamke akojie, nilazima Ubongo wake uwepo kwenye ngono tu ya utulivu.

Mwanamke anapoanza kukatika viuno na mastahili mengi mengi yanayomfanya ,Ubongo wa mwanamke uwe na kazi nyingi Kwa wakati Mmoja.

Hupunguza Uwezo wa Mawasiliano Kati ya ubongo na maungo ya uzazi.


Akikijoa ...njoooo unidai Buku Tano ya Bando unichambee wiki nzima[emoji1787][emoji1787][emoji1787].


Mnadhan kwann Kuna stahili mwanaume ukikaa, unachelewa sana kufika kilelen?? Unadhan Kwan ukiupa Ubongo shughul nyingine, utajikuta Mashine inasinyaa?? Au unachelewa kumwaga??.


Hivohivo Kwa mwanamke pia ndo ilivyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hili ni true 100% mkuu,
Wa kwangu akiwa na stress kichwani au tumezinguana nmemparamia kimabavu, squirt haitoki kabisa hata nifanyeje.

Kuenjoy name Mpk umvizie nae zimemzidia au umuombe aridhie, ndo atasquirt utafurahi

Ukiuliza vipi Utaskia
" Leo niachee kwanza siko sawa,unanibaka tu apa"

Ukibembeleza sana utaskia,
"Ninunulie kwanza wine nitulize kichwa ndo utaenjoy"[emoji4]
 
Nilikuja Hapa kusoma Nafikiri Ni Aina mpya ya Biashara kumbe Ni ujinga ulele ule , wa watu wale wale ambao medulla Oblongata yao imejaa Trending za Mapenzi!
Enyi washenzi wajinga mtabadilika lini mkaacha hizi story Mbovu tukawaza kujenga viwanda vidogo hata vya stick za meno tu vinatoka China.
Kila kitu' tunaletewa nyie nguvu yenu Ni trending za hiv hiv tu!
Hakuna jipya kwenu zaidi ya ngono?
Kizazi kiovu na Cha zinaa...!!
Umefata nn uku MMU,
majukwaa ya viwanda,kazi,biashara ukuyaona?
 
Jukumu la kumfanya mwanamke Asquitt ni lakwako wewe


Narudia kukuambiaz ili mwanamke asquirt NI LAZIMA UWE UMEMSISIMUA SANAAA KISIMI NA G SPOT ,...na spot nyingine kama kama vile A-Spot , U spot .. ila sana sana G spot na Kisimi.

Wahaya na watu wanaokula sana vyakula vvya Asili na Matunda kama ndizi, parachichi , na Hawa wanywaji wa pombe wa Kila siku ....ni rahisi kua nayo wenyewe unamsisimua kawaida.


Ila Hawa wengine nihadi umsisimue vyakutosha. Na awe kichwan Yuko sawa na huru...


Wengi wa Wanawake utasikia hata katikati ya mchezo hususan ukiwa umemuweka position ya kusugua G spot atakuambia "Baby Nahisi mkojo"... Ila akienda chooni mkojo hautoki !!.anarudi kitandan, kile kitendo Huwa sio mkojo , na kitendo Cha yeye kukatisha Hilo, kunapoteza Uwezo wa kutoa maji hayo



sema ndo Ivo nikiandikaga sana, Kuna wapuuzi huja kunishambulia !!.
Unajali wapuuzi
 
Nilikuja Hapa kusoma Nafikiri Ni Aina mpya ya Biashara kumbe Ni ujinga ulele ule , wa watu wale wale ambao medulla Oblongata yao imejaa Trending za Mapenzi!
Enyi washenzi wajinga mtabadilika lini mkaacha hizi story Mbovu tukawaza kujenga viwanda vidogo hata vya stick za meno tu vinatoka China.
Kila kitu' tunaletewa nyie nguvu yenu Ni trending za hiv hiv tu!
Hakuna jipya kwenu zaidi ya ngono?
Kizazi kiovu na Cha zinaa...!!
Pole kaka 🤣
Majiniuz wenzako wako kule jamii intelligence
 
Kwa uzoefu wangu, nilichogundua

1. Kusquirt hakuhusiani kabisa na kufika kileleni.

Mtu anaweza squirt hata mara 6 ila Bado akakwambia hajafika kileleni hata mara moja. Ukimuuliza inakuaje, atakwambia zile moments anavosquirt anaenjoy ila ni kawaida sana, Tofauti na anavofika kileleni.

2.Wanaosquirt wanavofika kileleni.
Ile Squirt inayohusisha kufika kileleni inakua na joto sana Tofauti na Ile squirt ya kawaida.
Pia wakati squirt ya kileleni inatoka,lazima utafinyiwa Kwa ndani zaidi Tofauti na kawaida.

3. Wengi wanaosquirt hawachoki mapema na huchelewa sana kufika kileleni, Mwenyewe pia nikifanya nao huchelewa sana kufika kileleni Tofauti na wenza wasiosquirt.

4. Nikifanya na anaesquirt, huwa Sio lazima sana kufika kileleni ndo nienjoy tendo,Naweza Fanya nikaondoka sijafika kileleni ila nime-enjoy sana tendo.
Nb: Burudani kubwa ya tendo na anaesquirt Iko mda ule yanafukuta ndani Kwa ndani na kutekenya kichwa Cha uume akijiandaa kulipua squirt.
Yaani ni kama vile chemichemi au volcano inavofuka na kutokota Kwa fujo ikijiandaa kulipuka,ule mtekenyo wake una Raha sana asikwambie mtu[emoji4]

6. Nmekutana na Wanaosquirt ila wengine hawajijui Kama huwa wanasquirt mpk uwaambie. Wengi huchanganya maji ya squirt na mikojo. Hivyo ukiwasifia unaenjoy basi wanakushangaa mtu gani huna kinyaa.

7. Wanaojijua wanasquirt,Wengi huona aibu sana kusquirt katikati ya tendo. Wakijihisi squirt inakuja, watakustopisha sana kwa excuse nyingi za kwenda haja ndogo,Lengo wakapunguze kimiminika kibofuni Kisha atarudi muendelee Kwa kuhofia aibu ya kukuchafulia mazingira.

CHANGAMOTO
1. Kulowesha mazingira
2. Wana uraibu sn wa ngono

Wengine mnaweza kuendelea kutiririka......
Wapo wanaosquirt kabla na baada ya kufika kileleni na wapo squirt zao zinaenda sambamba na kufika kileleni
 
Nilikuja Hapa kusoma Nafikiri Ni Aina mpya ya Biashara kumbe Ni ujinga ulele ule , wa watu wale wale ambao medulla Oblongata yao imejaa Trending za Mapenzi!
Enyi washenzi wajinga mtabadilika lini mkaacha hizi story Mbovu tukawaza kujenga viwanda vidogo hata vya stick za meno tu vinatoka China.
Kila kitu' tunaletewa nyie nguvu yenu Ni trending za hiv hiv tu!
Hakuna jipya kwenu zaidi ya ngono?
Kizazi kiovu na Cha zinaa...!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom