antimatter
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 51,662
- 134,630
Kurusha maji kama bomba😁Anaesquirt ndo anakuwa anaifinyia kwa ndaniieee
Kurusha maji kama bomba😁Anaesquirt ndo anakuwa anaifinyia kwa ndaniieee
Tulia,nimetulia mwenzio😉Nimegee iyo Siri maana sio poa
Mie nanyegeka tu kila nikisoma comment yako.. imebidi niku ignorw kwanzaa hadi hali ya hewa itulie 🤣🤣🤣 maana nitakufa na genye zangu hapaaa.. zimeishafikia boiling point...Leo unanikera sijui kwanini,
Mkuu nondo zako za leo zinanishawishi jamboNapatina na hiyo hela sasa mkuu..😅😅😅 . Nazungumzia kipato changu kuna siku sipati hata buku ten.. ukiangalia nategemewa na familia , umene n.k watu tunakuwa maskini sio kwasababu hatupati hela ila kwasababu hatuna management nzuri
Inataka kula kushiba kinyume na hapo unaweza kuzimia, yanayomwagika ni maji eti, mi mara chache huwa napata km kizunguzungu ila ndo unakuta yamemwagika haswaa sio vya robo lita,A little experience ni kua haupatikani kirahisi kwa teenagers au hawa wa around 22 kushuka chini.
Wema alipojua nimemjulia, alikua anakuja kila siku, aliniganda sana. Ila alikua akilalamika anachoka sana.
Sikupendi😂😂 mi nimehisi kuna jambo tu, lioneMie nanyegeka tu kila nikisoma comment yako.. imebidi niku ignorw kwanzaa hadi hali ya hewa itulie 🤣🤣🤣 maana nitakufa na genye zangu hapaaa.. zimeishafikia boiling point...
Ule sio mkojo mkuu,
Hayana harufu ya mkojo
Pia nishayaonja sana,hayana ladha ya chumvi kama mkojo
Waswahili tuna poor management ya hela.. hatuheshimu hela. Ukija piga hesabu ambazo mtu anapoteza hela kwa kuona haina maana angezitunza angekuwa na nyingi sana.. mtu anaona leo natoa 50k ili nile utamu, hakumbuki kuna kipindi hiyo 50k haipati hata akiomba kwa rafiki zake... tunza hela ikutenze.. hela inakaa kwa watu wenye good managementMkuu nondo zako za leo zinanishawishi jambo
squirt ndio hitimzisho lajuuu la Mwanamke kwenye mapenzi.
Wanaanza kufika kilelen kawaida, ndio wanafatia squirt .
Huyo anayekataa, labda atakua na shida ya Genital prolapse, Sasa inafanya atoe Mkojo, mkojo akiutoa ,Hauna Raha kwake ,ndio maana atadai hajafika kileleni.
Hahaaaahaaa aiseee 🤣🤣🤣🤣Naonja sana mkuu,
Hayana ladha,hayana harufu,
Yana utelezi kiasi na uvuguvugu Kwa mbali[emoji4]
Mie hata kama hunipendi, mie nakupendaa tu.. ila sisomi comments zako hadi nipoe .. ni mateso bila chuki.. 😅😅😅Sikupendi😂😂 mi nimehisi kuna jambo tu, lione
Nilitaka kushangaa huyu umalaika kautolea wapi wakati namjua ni shetani mwenzangu, 😂😂Mie hata kama hunipendi, mie nakupendaa tu.. ila sisomi comments zako hadi nipoe .. ni mateso bila chuki.. 😅😅😅
Na kweli ww Ni mzabzab ndg yake pimbi wa Gazeti la sun la kipindi hicho ' jina Ni mzabzab tutegemee nn kutoka kwako zaidi ya ulicho Andika Hapa?Dah! Aise mie hapana hela naipata kwa ajili ya ngono bwana. Chanagamoto gani hizo za kijamii kama sio kujilisa upepo tuu.
Maana kama kula binadamu hali kivile labda ulete mbwembwe za kula sijui pizzahut.
Kuumwa well mara nyingi ni binadamu kujitakia mwenyewe tuu. Hawafanyi zoezi wanakula hovyo.
Nyumba unajenga kwani wee ni wa duniani au mbinguni? Lazima uamjini kuwa wee utaiona mbingu so hamna sababu ya kujenga makazi yako hapa duniani.
Tafuta hela ule mbususu wewe wachana na mambo mengine ya kujilisha upepo
Bila shaka na enjoyment unayopata inakua kubwa pia, maana pamoja na kulalamika kuchoka, Wema aliendelea kuniletea kila siku.Inataka kula kushiba kinyume na hapo unaweza kuzimia, yanayomwagika ni maji eti, mi mara chache huwa napata km kizunguzungu ila ndo unakuta yamemwagika haswaa sio vya robo lita,
Raha yake haifikii orgasm huu ndo ukweli,, ila relief ya kimwili baada ya kumwaga ndo huwa kubwa sana mwili unakuwa mwepesi mno, ni kama kumwagia maji sehemu panawaka moto,Bila shaka na enjoyment unayopata inakua kubwa pia, maana pamoja na kulalamika kuchoka, Wema aliendelea kuniletea kila siku.
Mungu fundi sana asikwambie mtuWee sema kweli, mi kinachonifurahisha ni ile maji kumwagika kutokea kwenye kitundu kidogo, yanakuwa wapi, kufanya nini, kwanini iwe hivyo nini kinatokea mpk yalipuke, je kwanini kabla hayakuwahi kutoka, kwanini ni nyingi,
Sawa ngja nikimbie nikaoneTayari 😂