snowhite
JF-Expert Member
- Aug 2, 2012
- 18,422
- 25,337
UNDER 20 anasquirt!Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
safiiiii!
by the time she is 35+ mtakuwa mmeshabadili magodoro sana!!
UNDER 20 anasquirt!Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Mimi sijali tena nitaweka bajeti ya magodoro kama wife atakua anakojoa , maana hiyo ni mlejesho kwamba kazi inafanyika na matunda yanaonekanaUNDER 20 anasquirt!
safiiiii!
by the time she is 35+ mtakuwa mmeshabadili magodoro sana!!
hhahahahahhaha SAFIIIII!Mimi sijali tena nitaweka bajeti ya magodoro kama wife atakua anakojoa , maana hiyo ni mlejesho kwamba kazi inafanyika na matunda yanaonekana
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
we si unaogopa kuunywa mkojo maji...akitokea mtu wa kumnywa demu /mke wako basi ujue bye byeNitaanza kuvaa Helment Nisije nikanywa kojo hata katika mechi hizi za kirafiki...!
umenena kikubwa aise inaonesha we ni mzinzi uliobobeaKweli wewe ni mgeni wa haya mambo.. unamwamini mwanamke akikikuambia wewe ndio wa kwanza kunipa raha ya hivi???
inaonesha unapenda sana katerero mkuu..Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Visiwa gani, Ukara?
Kwani bikra? Maana kufanya subra kwa mwanamke ambae tyr watu washakula ni ufala!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nimekunywa sana hii kitu...nitafurahi kama ukiniruhusu nikukunywe pia sweetpie
Kwamba mimi ni mzinzi niliyebobea????umenena kikubwa aise inaonesha we ni mzinzi uliobobea
kabisa yanii we ni konkodi wa ngono inaonesha umecheza battle mingi sana... sababu mgeni wa haya mambo akiambiwa sijawahi pata raha kama hii huwa wana amini kwa 100% kumbe ni uongo mtupuKwamba mimi ni mzinzi niliyebobea????
kabisa yanii we ni konkodi wa ngono inaonesha umecheza battle mingi sana... sababu mgeni wa haya mambo akiambiwa sijawahi pata raha kama hii huwa wana amini kwa 100% kumbe ni uongo mtupu
We ni Mhaya?Na ndizi mtwishe za kutosha.
wanakunogesha ili ufunguke..?Akisha niambia hivyo huwa napunguza dau
Hata hivo hukufanya hivo kwa ajili eti ukute ni bikra hapana ila tu weww ulijiwekea heshima juu yake unajua kuna raha yake unapoishi na mke ambae hamkuwahi kufanya ngono kabla ya kuoana mtakuwa mnaheshimiana wote lakin ukimbanjua kabla ya ndoa utakuwa unawaza hivu.. Kama aliweza kunivulia chipu mm huku sjamuoa je atashindwa kumvulia mtu Mwingine hata nikimuoa yaani akiwa ktk Ndoa??? Kwa kuktaa hayo yote ni vizur kumuacha mpka utakapo muoa tu maana unaweza ishi kwa wasi wasi kuwa atachepuka nk. I yaani unaona ni bora hata achapwe na watu wengine ila sio wewe unaetaka kumuoa ..kama kuna mtu kunielewa naomba alike au auongezee.Hata nikikwambia alikuwa bikra hutaamini mkuu kutokana na life style au experience yako, nachoweza kukwambia ckuwahi kufanya nae hadi ucku wa ndoa
Umemkuta bikra?? Na alivotoa hayo Maji alireact vipiUsifirikie mazingira uliyonayo wewe yana apply kwa wote. Mimi nimeenda kuoneshwa mtoto kwao nikampenda nikaongea mbele ya mama yake dhamira yangu wakanikubali na taratibu za ndoa zikafuata. Kama hauamini sawa ila mema bado yapo