Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Ni kweli lakini sio kwamba ambao hawarushi risasi za ujiuji au maji ya nazi hawafiki kileleni
Wale ambao hawarushi hutoa shahawa zao nzito nzito fulani hivi/yaani unakuta K imejaa shahawa kila kona na ukimchomoa mzee ile kofia yake inatoka na zingine nyingi tu.
Kama wewe sio mchunguliaji wa huko chini, subira ile wakati unaona anapambana sana kama mgonjwa wa degedege na ghafla akalegea na kutulia, rudi chungulia huko chini utazikuta.

Hongera,,, hapo waweza kumwandaa tena upya kwa round kubwa ya pili maana ukiendeleza mkunyenge bila kumtafutia nyege zingine anaumia

mkuu,ule mkojo hauna rangi yeyote...ni very clear liqiud
 
mkuu,ule mkojo hauna rangi yeyote...ni very clear liqiud
Basi atakuwa amekusoma saikolojia yako akajua nini unampenda akaamua kukuigizia na mkojo wa kawaida

Kikawa huwa na rangi kama maji ya nazi alafu pia hayatoki kwa kasi kama mkojo wa kawaida
 
Wahaya watakujibu vema, maana kule bbk kila hotel/Guest ina Yale manailoni kama ya kylalia watoto vikojozi
 
Nasikia guest house za huko bukoba ndani ya chumba hua zimewekewa ka mfereji ka kutoa maji ya katerero kwenda nje kumwagilia migomba hahah
 
Mpaka kutoka hayo maji ujue umepiga mashine haswa hayatoki kizembe Kuwa na amani mkuu hiyo ni ile hali ya mwanamke kufika kileleni
 
Mpaka kutoka hayo maji ujue umepiga mashine haswa hayatoki kizembe Kuwa na amani mkuu hiyo ni ile hali ya mwanamke kufika kileleni

Hapana....ule ni ufundi zaidi siyo nguvu......unaweza kutumia hata ulimi ukamkojoza
 
Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Huo ulikuwa mkojo tu mkuu wala usiogope yeye alishindwa kujua na wewe ukaendelea kubwiga tu


Akakojoa

Mie wengi tu wanasema nkakojoe kwanza MZEE upo kwenye chorous unamwacha anakojoa then anakuja lkn ukiendelea kubambika lzm akukojolee
 
Hiyo ni kawaida sana...karibu mademu wote wanaweza ku squirt kama utampatia vizuri.....wengi wao hawajui wanafikiri wanajikojollea hivyo huwa wanaubana....kuna style ukimuweka mwanamke ukagusa ile GSpot lazima atoe hii kitu...mimi huwa nakinga nakunywa haina madhara yeyote...ni maji flani baridi........Wengi ya Wanaume ya wanaibiwa wake zao sababu moja wapo ni kuwa huwa hawaijui hii formula....mwanamke akikutana na mtaalam wa hii kitu lazima atadata kabisa...........nimelala na wanawake wengi watu wazima wameolewa hawajui kabisa habari hii
Duuh wewe noma umemaliza kijiji
 
Umemkuta bikra?? Na alivotoa hayo Maji alireact vipi
Kama angekuwa si bikra hakiamungu wangerudisha mahari japo nusu. Siku za mwanzo alikuona anaona aibu na ile hali but now nishampa elimu tosha kuwa ni normal thing
 
Kuna madem wengine wanatuchafulia mashuka tuu... yaani anamwaga kama vile bomba la duwassa!....
 
Back
Top Bottom