Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Hapo chacha.... Hawa vijana wa siku hizi wana kimbilia ndoa kabla hawaja pevuka ndo shida
Hii ni forum ya kujifunza mengi ndo maana tunatumia fake id. Sasa Mimi niliekuja kuuliza huku na yule atakaenda kuongea na rafiki au shoga zake nani kupevuka.
 
Kawaida tu hiyo ingawa wingi wa maji unatofautiana mtu na mtu;umeweza kuona kwa sasa kwa sababu mkeo ameridhika kwa sababu anaitwa mke na yuko ndani ya ndoa,kwa hiyo ni full kujiachia.
 
Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Napenda sana sana Wadada wanao squirty lol Acha tuu..
Cc:
Wadada wooote wanao squirty!nawapenda sana jueni hivyo!
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Kama mwalimu Kashasha au Dr Riki[emoji23]
 
Kuna mama moja ya kimachame niliwahi kuifikisha vina ika squirt huku kidole kikiwa bado kinapelemba G.Spot kistadi, ile juice ikanishukia kidoleni kama yote,,,kilichotokea kulipokucha dole lote la kati lilipata vipele vya allergy vikadumu wiki nzima ila vile vipele vilikuwa haviwashi, ili kuepuka maswali ya kindezi kutoka kwa wahuni nilikua natembea mkono mfukoni muda mwingi hadi vilipoisha vyenyewe!
 
Back
Top Bottom