Kyakashombo
Senior Member
- Oct 13, 2018
- 164
- 235
Hiyo stori umetunga tu sio kweli kwani sio rahisi kutoa siri za mkeo hadharani.
Nimeridhika kwenye kwichi tuu.. ila kufua mashuka hawataki!.. mwisho majirani waseme jamaa kajikojolea Kumbe!.. 😬😬Hahahaha mwambie ayafue. BTW nawe si umeridhika
Majirani watajua ulirundika mashuka yanamsubiri babe yako aje kufua issue kuanika godoro [emoji1787]Nimeridhika kwenye kwichi tuu.. ila kufua mashuka hawataki!.. mwisho majirani waseme jamaa kajikojolea Kumbe!.. [emoji51][emoji51]
Hahah nakuelewa mkuu.[emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu nachangamsha genge!
Teh teh tembea uone mkuu.Haaaahaaa hii mupyaa[emoji23] [emoji23]
hahaha noma sana.. ndo waache kutuchafulia mashuka... na mabomba yao hayo...Majirani watajua ulirundika mashuka yanamsubiri babe yako aje kufua issue kuanika godoro [emoji1787]
Hio formula ni ipi tudokeze mkuu uvijuavyoHiyo ni kawaida sana...karibu mademu wote wanaweza ku squirt kama utampatia vizuri.....wengi wao hawajui wanafikiri wanajikojollea hivyo huwa wanaubana....kuna style ukimuweka mwanamke ukagusa ile GSpot lazima atoe hii kitu...mimi huwa nakinga nakunywa haina madhara yeyote...ni maji flani baridi........Wengi ya Wanaume ya wanaibiwa wake zao sababu moja wapo ni kuwa huwa hawaijui hii formula....mwanamke akikutana na mtaalam wa hii kitu lazima atadata kabisa...........nimelala na wanawake wengi watu wazima wameolewa hawajui kabisa habari hii
Kwa sababu anatumia fake id na pengine hakuna anayemfahamuHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
ohooooo utamuharibia pozi!Si unamueka ncha ya kitanda tu ukiona dalili za kusquirt.
Yani hata mimi imenishangazaHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
Bila kugusa GSpot hawezi kurusha.....wengi wenu hamjui hii kituNa kumbuka Kama hajakaa siku nyingi akafuga genye
Hawezi rusha
Kila siku fimbo utarusha nini?
Kutana na demu hajaona dushe mwezi 6 halafu akutane na Fundi mekanika maujuzi tele lazima arushe tu
Kwa hiyo ulimkuta bikra.. wajinga ndio waliwaoSikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Gspot ni nini?Bila kugusa GSpot hawezi kurusha.....wengi wenu hamjui hii kitu
Hii wiki lazima uyamwage naona uko makini kufuatilia mkuu.Gspot ni nini?
Haahaaa....humu ofisin nimekaa nanyegeshwa tu na huu uzi, mara gspot, mara katrero, mara maji yale ni matamu nayanywa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hii wiki lazima uyamwage naona uko makini kufuatilia mkuu.
Haahaaa....humu ofisin nimekaa nanyegeshwa tu na huu uzi, mara gspot, mara katrero, mara maji yale ni matamu nayanywa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Basi atakuwa amekusoma saikolojia yako akajua nini unampenda akaamua kukuigizia na mkojo wa kawaida
Kikawa huwa na rangi kama maji ya nazi alafu pia hayatoki kwa kasi kama mkojo wa kawaida
Watu watasema ni vikojozi[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaha nakuona inavyofuatilia kwa ukaribu, endelea kudadisi ila sehemu nzuri ni bafuni msije kuanika magodoro.