Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Thank you so much kwa maelezo mazuri sana. Cjaonja bhana imeishia kwa chest tu
 
Wela wela,washauri vijana
waoe wapate mambo adimu
hiyo mipira mnayocheza kabla ya muda
jina jingine inaitwa ''Cha ndimu''
sasa umeingia ndondo cup
faidi.ndo hayo tu.
Yaani hadi raha no stress kabisa ..unakula papuchi kwa kujiachia
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Aisee anayekugegeda anaenjoy sana
 
Hujakutana na wanawake wenye msimamo,
Mleta mada alliposema anatoka visiwani nikaona ni kawaida.

Kuna dem wa kizanzibar tuliachana kwasababu ya kunibania papuch kwa muda mrefu sanaa

Sharti, ndoa kwanza, badili dini

Zenji wanawake wachache sana ambao hawana bikra na hawajaolewaa
Chai ya kukaanga sukar hii.

Hakuna dume karne hii anaeza oa bila kutest giabox..inamana kipind cha uchumba alikua hamwag kojo
 
Chai ya kukaanga sukar hii.

Hakuna dume karne hii anaeza oa bila kutest giabox..inamana kipind cha uchumba alikua hamwag kojo
Usifirikie mazingira uliyonayo wewe yana apply kwa wote. Mimi nimeenda kuoneshwa mtoto kwao nikampenda nikaongea mbele ya mama yake dhamira yangu wakanikubali na taratibu za ndoa zikafuata. Kama hauamini sawa ila mema bado yapo
 
Heb acha uongo bloo..dah.
Usifirikie mazingira uliyonayo wewe yana apply kwa wote. Mimi nimeenda kuoneshwa mtoto kwao nikampenda nikaongea mbele ya mama yake dhamira yangu wakanikubali na taratibu za ndoa zikafuata. Kama hauamini sawa ila mema bado yapo
 
Hujakutana na wanawake wenye msimamo,
Mleta mada alliposema anatoka visiwani nikaona ni kawaida.

Kuna dem wa kizanzibar tuliachana kwasababu ya kunibania papuch kwa muda mrefu sanaa

Sharti, ndoa kwanza, badili dini

Zenji wanawake wachache sana ambao hawana bikra na hawajaolewaa
Mkuu hapa kuhusu bikra ningeandika hilo povu lake ingekuwa balaa ndo maana mengine tunafurahiya kwa ndani tu.
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Mkuu kavideo kidogo basi, sijawahi kuona hiyo hali.
 
Back
Top Bottom