Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
 
Best una bahati sana, sana, sana..ina maana wamfikisha, pili, yuko na manjamu, tatu, jisikie kwamba wewe ni wale wachache wanaowaridhisha wake zao, hiyo squirting ni normal kabisa..hongera mkuu..🙂😛😎
Nashkuru kusikia ni normal maana ilikuwa nasubiri ushauri kama sio normal nimuone gynaecologist
 
Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Hivi kila neno la kingereza ni "kitaalam"?
 
Ni kweli lakini sio kwamba ambao hawarushi risasi za ujiuji au maji ya nazi hawafiki kileleni
Wale ambao hawarushi hutoa shahawa zao nzito nzito fulani hivi/yaani unakuta K imejaa shahawa kila kona na ukimchomoa mzee ile kofia yake inatoka na zingine nyingi tu.
Kama wewe sio mchunguliaji wa huko chini, subira ile wakati unaona anapambana sana kama mgonjwa wa degedege na ghafla akalegea na kutulia, rudi chungulia huko chini utazikuta.

Hongera,,, hapo waweza kumwandaa tena upya kwa round kubwa ya pili maana ukiendeleza mkunyenge bila kumtafutia nyege zingine anaumia
 
Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Wela wela,washauri vijana
waoe wapate mambo adimu
hiyo mipira mnayocheza kabla ya muda
jina jingine inaitwa ''Cha ndimu''
sasa umeingia ndondo cup
faidi.ndo hayo tu.
 
Ndio maana juzi juzi wangu katikati ya tendo alitoka nduki kwenda chooni..
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
 
Back
Top Bottom