ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,610
- 131,053
Teeh, eti nini!!!Ila yote tuongee ku.t...omb... raha sana [emoji125] [emoji125]
Teeh, eti nini!!!Ila yote tuongee ku.t...omb... raha sana [emoji125] [emoji125]
umewaza mbali mkuuVisiwa gani, Ukara?
Schwarzenegger[emoji85] [emoji85][emoji23] [emoji23]Wewe je witty?
[emoji85] [emoji85] [emoji85] ....umefikaje huku?[emoji23] [emoji23]Teeh, eti nini!!!
Haha, sijapata jibu la moja kwa moja. Ila umejibu[emoji23][emoji23]Schwarzenegger[emoji85] [emoji85][emoji23] [emoji23]
Nimeshangaa kwa vijana nimefikaje[emoji23][emoji85] [emoji85] [emoji85] ....umefikaje huku?[emoji23] [emoji23]
Haahaa...umeelewa nini Eli?Haha, sijapata jibu la moja kwa moja. Ila umejibu[emoji23][emoji23]
Utakuwa na we ni mdau[emoji23] [emoji23] [emoji23]Nimeshangaa kwa vijana nimefikaje[emoji23]
... kwamba nawe ni mmoja wa waliojaliwa 'maji ya uhai'[emoji125][emoji125][emoji23]Haahaa...umeelewa nini Eli?
Hapana mkuu ...changamsha genge bana[emoji23]... kwamba nawe ni mmoja wa waliojaliwa 'maji ya uhai'[emoji125][emoji125][emoji23]
MmmmhHapana mkuu ...changamsha genge bana[emoji23]
Kamanda nakuona katika kitengo upo makini boss hahaaNi baadhi ya wanawake,
Wengine ndio style yao ya kufika kilelelni hiyoo,
Utaona anapanua mdomoo kwa nguvu na kutaka kubana miguu na kurukarukaaa.
Ila mkuu inaonekana mgeni sana hizi mambo
Ni baadhi ya wanawake,
Wengine ndio style yao ya kufika kilelelni hiyoo,
Utaona anapanua mdomoo kwa nguvu na kutaka kubana miguu na kurukarukaaa.
Ila mkuu inaonekana mgeni sana hizi mambo
Bahati mbaya ukakuta jamaa walishakula kitaambo ukaambulia mikojoUsifirikie mazingira uliyonayo wewe yana apply kwa wote. Mimi nimeenda kuoneshwa mtoto kwao nikampenda nikaongea mbele ya mama yake dhamira yangu wakanikubali na taratibu za ndoa zikafuata. Kama hauamini sawa ila mema bado yapo
Nisaidie namba ya hicho kimbaumbau mkuu,kinilowanishe na mimi.Kuna kamoja kembambaaa nilikuwa nakafumua juzi, nilibadili shuka tatu
Mmmh unakinga unayanywa???[emoji15] [emoji15]Hiyo ni kawaida sana...karibu mademu wote wanaweza ku squirt kama utampatia vizuri.....wengi wao hawajui wanafikiri wanajikojollea hivyo huwa wanaubana....kuna style ukimuweka mwanamke ukagusa ile GSpot lazima atoe hii kitu...mimi huwa nakinga nakunywa haina madhara yeyote...ni maji flani baridi........Wengi ya Wanaume ya wanaibiwa wake zao sababu moja wapo ni kuwa huwa hawaijui hii formula....mwanamke akikutana na mtaalam wa hii kitu lazima atadata kabisa...........nimelala na wanawake wengi watu wazima wameolewa hawajui kabisa habari hii
ahhaahhahahhahaha WATU WABAYAAAAAAAAAAAAAAA!Baadhi ya wanawake haswa wanene