Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Kwa vile wewe mwenyewe umetoa siri za mkeo, ngoja mimi nimalizie. Ni hivi kabla haujafahamiana na mkeo mimi nilikutana naye nikamtandika kitu inaitwa kachabali kwa sana tu mpaka akamwaga hayo maji unayo yazungumzia. Kuanzia hapo nikawa nimemwachia kilema cha kumwaga kojo. Wewe kamuulize kama anamjua mtu anaye itwa Laplace.
 
Mi ulivyosema visiwani tu nikaelewa mabinti wa huko wako radhi watoe tigo ila si uke
Naiyona chuki flani ndani yako..sioni mantiki yakuandika hichi umeendika na nilichopost au hiyo comment niliyojibu. BTW nadhani unatumia defensive mechanism kuaminisha watu wote ni waovu.
 
Naiyona chuki flani ndani yako..sioni mantiki yakuandika hichi umeendika na nilichopost au hiyo comment niliyojibu. BTW nadhani unatumia defensive mechanism kuaminisha watu wote ni waovu.
Hapana mkuu niwie radhi sikuwa na nia ya kufanya hivyo ndugu yangu ila huko visiwani baadhi hujitunza ili waje wathibitishe kuwa wao ni mabikra ila sehemu ingine sio.......niwie radhi au nifute comments zangu
 
  • Thanks
Reactions: Pep
Baadhi ya wanawake haswa wanene
Mimi mbona shemela wenu ni figa na mnene ila sjawahi kumkojoza akarusha mkojo wa utamu ukaruka sana kama mkojo wa kawaida japo ninampa mambo mara nyingi lazima afike kileleni we unasema wanene sio wote buana. Huwa najitahidi hata kumramba K kwa mda wa kutosha na huwa namsugua hata na dudu langu katerero ila cjabahatika japa ckati tamaa one yes [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hapana mkuu niwie radhi sikuwa na nia ya kufanya hivyo ndugu yangu ila huko visiwani baadhi hujitunza ili waje wathibitishe kuwa wao ni mabikra ila sehemu ingine sio.......niwie radhi au nifute comments zangu
Ucjali nimekuelewa sema kuna watu wengi wanapenda kutumia hiyo dhana eti zanz wanawake wanalinda bikra kwa kutoa tigo ...wamesahau kwamba wapo watoto wanalelewa vyema na kuolewa mapema kabla ya kujihusisha kabisa na mapenzi, inawezekana wapo wafanyao hivo na wapo ambao wanaolewa sio bikra but still wapo wengi waliojihifadhi
 
Mkeo atakuwa ni Muhaya bila shaka, ndizi,senene na nyanya chungu zinaleta sana hiyo makitu
Kumbe ndo sababu basi ntamlisha vyakula hivo mke wangu napenda akoje kama mkojo anapofika kweny kilele cha mlimani
 
Ni kweli wapo wanaojitunza na mi sikudhamilia kukusemea wewe mkuu mi nina ushahidi hata huku bara kuna watoto wanajitunza mpaka wanamaliza form six wako poa kabisa
Ucjali nimekuelewa sema kuna watu wengi wanapenda kutumia hiyo dhana eti zanz wanawake wanalinda bikra kwa kutoa tigo ...wamesahau kwamba wapo watoto wanalelewa vyema na kuolewa mapema kabla ya kujihusisha kabisa na mapenzi, inawezekana wapo wafanyao hivo na wapo ambao wanaolewa sio bikra but still wapo wengi waliojihifadhi
 
  • Thanks
Reactions: Pep
Kwa vile wewe mwenyewe umetoa siri za mkeo, ngoja mimi nimalizie. Ni hivi kabla haujafahamiana na mkeo mimi nilikutana naye nikamtandika kitu inaitwa kachabali kwa sana tu mpaka akamwaga hayo maji unayo yazungumzia. Kuanzia hapo nikawa nimemwachia kilema cha kumwaga kojo. Wewe kamuulize kama anamjua mtu anaye itwa Laplace.
Hhahaha haya bhana
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Duh hapa sasa angalau nakuwa na amani maana mi najitahidi kumfanyia katerero mke wangu na kulamba kisimi kwa mda wa kutosha ila sasa naona tatizo itakuwa anajibana sana kuogopa kuchafua shuka japo nilisha mwambia akijiskia kukojoa mkojo wa utamu awe huru hata akichafua shuka sitamuamaind hata kidogo ye ajiachie tu ikiwezekana anikojolee mdomoni mimi nitafurahi maana mi sina kinyaa popote namlamba hatare.
 
Ni kweli lakini sio kwamba ambao hawarushi risasi za ujiuji au maji ya nazi hawafiki kileleni
Wale ambao hawarushi hutoa shahawa zao nzito nzito fulani hivi/yaani unakuta K imejaa shahawa kila kona na ukimchomoa mzee ile kofia yake inatoka na zingine nyingi tu.
Kama wewe sio mchunguliaji wa huko chini, subira ile wakati unaona anapambana sana kama mgonjwa wa degedege na ghafla akalegea na kutulia, rudi chungulia huko chini utazikuta.

Hongera,,, hapo waweza kumwandaa tena upya kwa round kubwa ya pili maana ukiendeleza mkunyenge bila kumtafutia nyege zingine anaumia
Nimewapata aisee.. Kumbe mke wangu sio kosa lake.
 
Squirting huwa ni mkojo, wanawake wajanja tu ndy wanajua jinsi ya kubana na kuachia, hakuna mwanamke mwenye uwezo wa kumwaga maji yaruke juu hivyo, ndy maana huwa yanaruka juu km chemuchemu
 
Back
Top Bottom