Liparamba
JF-Expert Member
- Jun 12, 2016
- 690
- 592
Kadi Nyekundu Hakutest Engine!Mzee baba haukutest mitambo kabla ya ndoa ujue kama yaliyomo yamo?
Kadi Nyekundu Hakutest Engine!Mzee baba haukutest mitambo kabla ya ndoa ujue kama yaliyomo yamo?
AmenNapenda sana sana Wadada wanao squirty lol Acha tuu..
Cc:
Wadada wooote wanao squirty!nawapenda sana jueni hivyo!
Una bahati kubwa mkuu hiyo kitu raha sana katika mapenzi.Ni mwanamke mmoja tuu anaweza squirt kati ya 1000Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Huyo mama nae alikuwa na magonjwa yake tu binafsiKuna mama moja ya kimachame niliwahi kuifikisha vina ika squirt huku kidole kikiwa bado kinapelemba G.Spot kistadi, ile juice ikanishukia kidoleni kama yote,,,kilichotokea kulipokucha dole lote la kati lilipata vipele vya allergy vikadumu wiki nzima ila vile vipele vilikuwa haviwashi, ili kuepuka maswali ya kindezi kutoka kwa wahuni nilikua natembea mkono mfukoni muda mwingi hadi vilipoisha vyenyewe!
Nyanya chungu za kienyeji ndiyo baba laoMkeo atakuwa ni Muhaya bila shaka, ndizi,senene na nyanya chungu zinaleta sana hiyo makitu
Ni sheeder mkuu [emoji3]Kama mwalimu Kashasha au Dr Riki[emoji23]
Watakuwa vikojozi hhahahhaHali hiyo huambukizwa na wewe utaanza kukojoa kama mkeo.
[emoji3][emoji3][emoji3]Wanakojoleana.Watakuwa vikojozi hhahahha
Hahah huenda si unajua UTI huwa haikogi mbali nanyie, vipi wewe uko na hio specs i love it!Huyo mama nae alikuwa na magonjwa yake tu binafsi
😁😁😁😁mbavuuu hukuuu uwii[emoji3][emoji3][emoji3]Wanakojoleana.
Yeah nnayo mkuu ni extra ordinary.Hahah huenda si unajua UTI huwa haikogi mbali nanyie, vipi wewe uko na hio specs i love it!
Na ndizi mtwishe za kutosha.Nyanya chungu za kienyeji ndiyo baba lao
Umenena vyema ila si lazima kugusa G spot,hii kitu ni kwa baadhi ya wanawake siyo wote,haya kwa kusugua kisimi taratibu either kwa dushe au vidole yanatoka mengi tena kuliko kuingiza dusheSquirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Yap yap! Tena kwa kusugua pale ndo balaaaaUmenena vyema ila si lazima kugusa G spot,hii kitu ni kwa baadhi ya wanawake siyo wote,haya kwa kusugua kisimi taratibu either kwa dushe au vidole yanatoka mengi tena kuliko kuingiza dushe
Umechambua mpaka rahaNi sheeder mkuu [emoji3]
Ndio kwa faida ya wengi mkuu humu si ni MMU eeh?[emoji16][emoji16]Umechambua mpaka raha
Haka kaugonjwa huwa kananipitia mbali kabisa nashukuru Mungu. Niliwahi umwa mara moja tu kipind niko shuleHahah huenda si unajua UTI huwa haikogi mbali nanyie, vipi wewe uko na hio specs i love it!
Naomba tuyajenge basi bibie,,,mi huwa nadata sana napoona mama anasquirt, najihisi bonge la baba! Utanifaa mkuu i love that shit!Yeah nnayo mkuu ni extra ordinary.