Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

Israel inapokea financial aid toka kwa hayo mataifa na ushahidi ntakuletea. Hayo mataifa uliyoyataja yana technological advancement kuliko hata Israel tena kwa mbali sana.

Hapa usidanganye watu. Israel HAINA MCHANGO WOWOTE katika uchumi wa CHINA huwenda ukisema Russia ntakuelewa.
Endelea tu kubwabwaja na Israel itaendelea kuwa juu tu kinyume na Matarajio ya Wafuga Midevu na Majini!!!
 
Kwanza hauna taarifa sahihi Israel mbona ina gas reserves za zaidi ya futi za ujazo Trillion 22+ hivi.

Pia ina GDP per capita kubwa sababu ina watu wachache sana huwezi linganisha na Japan yenye watu zaidi ya million 20 ambao watoto pekee ni zaidi ya million 50 wasiofanya kazi yoyote!!

Ilipaswa ulinganishe Israel na vinchi vidogo vyenzake kama Brunei, Cyprus, Greece, Malta n.k
Endelea kujifariji tu Israel ni Baba lao!!
 
Ambayo ni sawa na shingapi? Hivi unajua 1% ya GDP ya US au China yanaweza kuzidi bajeti ya serikali nzima ya israel? Kwahiyo hapa umepotosha bajeti yao ya utafiti ni USD 28 Billion pekee wakati China inatumia USD 786 Billion sasa inakuaje namba 1? Punguza upotoshaji.

Saudi Arabia ndio inaongoza, inachakata zaidi ya litre Trillion 3 kwa mwaka ilihali hao Israel inachakata liter 800 billion. Kwahiyo hii nalo umepotosha.

Sio kweli, Major-General Yifat Tomer-Yerushalmi alivujisha video ya askari wa israel wakilawiti wafungwa wa kipalestina na alikosoa serikali na jeshi kwa kuendekeza huo ulawiti. Akatishiwa ikabidi ajiuzulu. So umeongea uongo kabisa hapa.
Akili ndogo za Wafuga Midevu na Majini zinakusumbua hata hivyo Israel itaendelea kuwa juu tu na kuwaua magaidi popote waliko!!!
 
Acha Ufala nenda kasome kuhusu AIPAC na Rothschild family na sakata la mwanasesere wa kuimiliki middle east ndio utaelewa kwanini USA na EU wanailinda sana Israel. Sawa we kuku maji!?
Wavaa vipedo wamejaa visinginzio mpaka utosini mwao!!

Wafuga midevu na majini sababu hii ndiyo wanaitumia ili kujifariji!!
 
Unaisifia nchi ambayo inapokea UNCONDITIONAL FINANCIAL AIDS kutoka Ulaya na Marekani!??
Israel haina sifa hizo unazoipa hapa.
Millitary complex USA,economic budget USA and EU. Ndio unakuja kuipa sifa nchi kama hiyo!??
Sio sifa tu bwashehe,ndio uhalisia hakuna namna. Hutaki ndio hivyo hivyo,unataka ndio hivyo hivyo.
Mfano wengi wanadhani Israel inaitegemea Marekani kwenye mambo mengi. Lakini uhalisi Marekani inamtegemea sana Israel.
 
Sijakataa ila nasema nguvu yao inayojulikana ni kutokana na USA na NATO, ukipambana naye jua unapigana nao hao pia. Hata hao wayahudi ambao wanasaidia pale 90% wapo mataifa mengine
Endelea na kuteseka na Taifa teule la Israel!!!
 
Sijakataa ila nasema nguvu yao inayojulikana ni kutokana na USA na NATO, ukipambana naye jua unapigana nao hao pia. Hata hao wayahudi ambao wanasaidia pale 90% wapo mataifa mengine
Wafuga midevu na majini wanabwabwaja sana na hawana cha kulifanya Taifa teule la Israel!!!
 

Attachments

  • a97bc3c48ee47c540b094c3da47c49aa.mp4
    2 MB
Unateseka na Israel kutokea wapi?

Hata hivyi utavwabwaja wee na Israel itaendelea tu kuwa taifa teule!!!
Kibaya zaidi hawawajui na wala hawaitambui hiyo imani yako inakufanya uwaite taifa teule. Wakiulizwa kuhusu masihi wanasema wap hajaja na huyo mnayemwamini ni mhuni tu. Yaani hata nchini kwao Waislamu wamewazidi idadi watu wa imani yako.
 
Wafuga midevu na majini wanabwabwaja sana na hawana cha kulifanya Taifa teule la Israel!!!
Haohao unaowaita wafuga madevu wapo Lebanon wengi na asilimia kubwa ni wakristo kuliko waislamu. Ila watu wa Mungu unaowaita hawaishi kudhalilisha hadi makanisa wanayotumia kusali na wanakejeli hadi madhabahu zao.

Ila kwakuwa una udini na ubongo wako umefagiwa utambuzi na kujazwa mavi ya mbuzi. Utaendelea kutoa shombo za beberu mdomoni
 
Haohao unaowaita wafuga madevu wapo Lebanon wengi na asilimia kubwa ni wakristo kuliko waislamu. Ila watu wa Mungu unaowaita hawaishi kudhalilisha hadi makanisa wanayotumia kusali na wanakejeli hadi madhabahu zao.

Ila kwakuwa una udini na ubongo wako umefagiwa utambuzi na kujazwa mavi ya mbuzi. Utaendelea kutoa shombo za beberu mdomoni
Nakuona unaongelea Midevu tu hivi kwa nini huongelei Majini yenu unaogopa nini?
 
Kibaya zaidi hawawajui na wala hawaitambui hiyo imani yako inakufanya uwaite taifa teule. Wakiulizwa kuhusu masihi wanasema wap hajaja na huyo mnayemwamini ni mhuni tu. Yaani hata nchini kwao Waislamu wamewazidi idadi watu wa imani yako.
Uzuri Ukristo Israel unashamiri sana kuliko kwenye nchi za Wafuga Midevu na Majini!!

Kwa hiyo chuki zako wewe kwa wayahudi zimegonga mwamba Israel ni Taifa teule tu minge msipinge hamuwezi kubadiri choxhote kile!!
 
Uzuri Ukristo Israel unashamiri sana kuliko kwenye nchi za Wafuga Midevu na Majini!!

Kwa hiyo chuki zako wewe kwa wayahudi zimegonga mwamba Israel ni Taifa teule tu minge msipinge hamuwezi kubadiri choxhote kile!!
Screenshot_20261014_221543_Chrome.jpg

Hata mimi nauona hapa Ukristo kwenye Takwimu ulivyoshamiri Israel kuuzidi hata Uislamu
 
Back
Top Bottom