Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

Siwakubali wayahudi ila ni wapambanaji tu kama zilivyo jamii nyingine , Morocco casablanca wayahudi wapo na wanajiweza kwa kusaidiana kama jamii nyingine tu duniani
Sijakataa ila nasema nguvu yao inayojulikana ni kutokana na USA na NATO, ukipambana naye jua unapigana nao hao pia. Hata hao wayahudi ambao wanasaidia pale 90% wapo mataifa mengine
 
Jiulize kwanini Taifa lako halipokei hizo so called "UNCONDTIONAL FINANCIAL AIDS"? Unahisi unapokea tu hata kama vilaza?
Nimeweka sababu kule juu jifunze kusoma kwa uelewa. Mbona hata China wenye akili mara elfu ya Israel hawapokei hizo grants na aids!? Israel alipo anazi favour USA na Western interests ndio maana. Pia kasome mkono wa AIPAC na Rothschild family ndio utaelewa kwanini Israel inasaidiwa hivyo.
Uache kukurupuka kwenye kusoma na kujibu.
 
Ku conclude for leymen.

1:ASHNEKAZI
2: COMMUNITY ECONOMICS
3:GENTRIFICATION
4:Jew to Jew networking
5:Investing in survival mode maana walikuwa persucactaed miaka na miaka.
6; misingi bora ya familia, wayahudi wanathamini familia sana kuliko maelezo

Haya ndio mambo yamewafanya wawe mabingwa katika mali na technology

ulisahau na hii :

LGBT tourism has historically been a significant economic driver and branding tool for Israel, centered heavily around Tel Aviv Pride Parade Tourists to Bring in Around $40 Million and Tel Aviv.
 
Acha Ufala nenda kasome kuhusu AIPAC na Rothschild family na sakata la mwanasesere wa kuimiliki middle east ndio utaelewa kwanini USA na EU wanailinda sana Israel. Sawa we kuku maji!?
Hizo habari tumesoma toka tukiwa shule kipindi hicho tupo hot kufuatilia conspiracy theories. Kama wewe ndo unaanza muda huu pole Sana.
Halafu elewa swali uliloulizwa na utoe majibu sawa sawia. Umeulizwa Kwa nini huo upendeleo anaopewa Israel msipewe nyie Tanzania? Kuna ugumu gani kujibu hapo
 
Hizo habari tumesoma toka tukiwa shule kipindi hicho tupo hot kufuatilia conspiracy theories. Kama wewe ndo unaanza muda huu pole Sana.
Halafu elewa swali uliloulizwa na utoe majibu sawa sawia. Umeulizwa Kwa nini huo upendeleo anaopewa Israel msipewe nyie Tanzania? Kuna ugumu gani kujibu hapo
Kwa hizo elimu zenu za kukaririshwa ndio useme umeisoma AIPAC!?

Sidhani kama hata shule yenyewe ulikua unafaulu wewe,nimeshampa sababu na nimeandika hapo chini nenda kasome vizuri. Pia achana na Tanzania kwanini hata China haipewi hiyo favour!??
 
Kwa hizo elimu zenu za kukaririshwa ndio useme umeisoma AIPAC!?

Sidhani kama hata shule yenyewe ulikua unafaulu wewe,nimeshampa sababu na nimeandika hapo chini nenda kasome vizuri. Pia achana na Tanzania kwanini hata China haipewi hiyo favour!??

Mwisho Jamaa kaurudisha uzi, afadhali 😛 😛
 
us-foreign-aid-2025-web-1448x2048.webp
 
Tusiwa-over rate wayahudi:Siri ya mafanikio yao hapo mashariki ya kati ni massive funding arrangements kutoka kwa wazungu ambao hata hawaishi hapo, pesa za venture capital zipo za kutosha.Piga hesabu US pekee anamwaga kiasi gani hapo, bado wengine.Dual citizenship.Ujanjaujanja, very shrewd, wao either umezaliwa na baba au mams myahudi lkn kwingine sio myahudi na una mzigo, utatengenezewa mazingira utapeleka mzigo kwao pale.Wazungu wengi wenye vinasaba hata kwa mbali na wana mizigo ya kutosha wanatumia sana hii, hata criminals...Thus pesa za kuchezea zipo tu za kutosha.
Hamuoni wale jews weusi sijui kutoka Ethiopia, Eritrea wanavyokaaga miaka bila kuruhusiwa kuhamua huko, sababu cashless, poor
 
Ikumbukwe pia kuwa mpaka kufikia mwaka 2026, tayari 25% ya tuzo zote za Nobel za washindi wa sayansi ni waisrael, licha ya kwamba idadi ya waisrael wote duniani ni 0.2% tu.

Waisrael taifa linaloongoza kwa gunduzi nyingi zaidi duniani ambazo zimekuwa na faida kubwa Kwa wanadamu. Hakuna huduma ya kisayansi duniani eg. Matibabu, kijeshi, chakula, internet etc ambazo hazina mchango wa muisrael.

Tofauti na wengi wanavyofikiri, ukweli ni kwamba Marekani ndie anamtegemea muisrael kuendeleza technology yake, na hii ndio sababu kwa nini Marekani hawezi kuacha kusimama na Israel.

Waarabu halisi wanajua nguvu ya myahudi na ndio maana uwa wanaishia tu kubweka ndani ya fensi uku wakiogopa kupambana nae direct.
Waambie labda wewe watakuelewa!!
 
Unaisifia nchi ambayo inapokea UNCONDITIONAL FINANCIAL AIDS kutoka Ulaya na Marekani!??
Israel haina sifa hizo unazoipa hapa.
Millitary complex USA,economic budget USA and EU. Ndio unakuja kuipa sifa nchi kama hiyo!??
Mmekosa hoja mmebakiza visingizio-Uchwara!!

Tukiwaambia Israel ni taifa teule muwe mnakubali mbwa nyie!!!
 
Back
Top Bottom