Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Makebo
JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2025
Last seen
Today at 6:40 PM
Posts
4,289
Reaction score
7,155
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Makebo
Find all threads by Makebo
Live New Posts
Postings
About
Makebo
replied to the thread
Jana nimeota nimekamatwa na Polisi
.
ADHD
Today at 3:51 AM
Makebo
replied to the thread
Kijana usiishi kimazoea. Usiishi kwa imani jifunze kuloga na kujikinga
.
uzi wa njaa tupu
Today at 3:42 AM
Makebo
reacted to
Mtoto wa Shule's post
in the thread
Mange Kimambi adai Serekali itamkuta Tundu Lissu na hatia na atafungwa kifungo cha maisha na sio miezi sita tena.
with
Thanks
.
Chadema wanapenda sana habari za udaku na Gagula Kimambi anawauzia ili aendeshe maisha! Win - win! Ahahahahaha!!
Today at 3:13 AM
Makebo
reacted to
Bufa's post
in the thread
Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa?
with
Thanks
.
Hayo ndiyo yanayosaidia. Imagine kusingekuwa na Tecno au Infinix, kila mtu anunue iPhone. Wamatumbi wangapi wangemudu smartphone...
Yesterday at 10:13 PM
Makebo
reacted to
Jidu La Mabambasi's post
in the thread
Hongera Mkuu wa Mkoa Mbeya: Bajaji zidhibitiwe Mbeya, ni kero kubwa
with
Fire
.
Mkuu kama kila kijana aliyetoka kijijini akaamua lazima aendeshe bajaji mjini, jiji litakuwa halitawaliki.
Yesterday at 10:10 PM
Makebo
replied to the thread
Hongera Mkuu wa Mkoa Mbeya: Bajaji zidhibitiwe Mbeya, ni kero kubwa
.
Masikini ukiwaendekeza watakunya mpaka mlangoni kwako Sio kazi ta serikali kutafuta suluhisho, kazi ya serikali ni kuweka miongozo, na...
Yesterday at 10:09 PM
Makebo
reacted to
masopakyindi's post
in the thread
Hongera Mkuu wa Mkoa Mbeya: Bajaji zidhibitiwe Mbeya, ni kero kubwa
with
Fire
.
Ustaarabu unaanzia kichwani.
Yesterday at 10:05 PM
Makebo
replied to the thread
FT: 15 de Agosto 1-6 Simba SC l CAFCL - first Leg l Uhuru stadium l 21 October 2026
.
Duh Mnyama kaamua
Yesterday at 7:29 PM
Makebo
replied to the thread
Kwa Nini Ukristo Hauna Mfumo wa Social Guidance Kama Uislamu na Uyahudi?”
.
xumalamaakao tayari unawaza kufirw@ ch0ko wewe
Yesterday at 6:01 PM
Makebo
reacted to
Isanga family's post
in the thread
Kuna mwana JF yoyote aliyeenda kumpokea Miss? Kulingana na huyu dada vijana wengi aliwaona pale wengi wao ni machapati
with
Fire
.
Aisee kazi ipo ni majani nae kumbe..
Yesterday at 11:41 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register