Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
che chaunichile
JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2026
Last seen
1 minute ago
Posts
741
Reaction score
1,228
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by che chaunichile
Find all threads by che chaunichile
Live New Posts
Postings
About
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Najua,siwezi kuzuia ila huku nilipo ninadili na watoto na vijana umri 12-16 bila kujali wa kike au wakiume.Wangu au sio wangu natoa...
Today at 1:53 AM
che chaunichile
reacted to
tpaul's post
in the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
with
Thanks
.
Serikali hii ya kishoga haiwezi kuzungumzia masuala ya kishoga
Today at 1:45 AM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Hivi wewe ni shoga kwelii au umepewa mgao upushi ajenda mtuharibie wanetu
Today at 1:43 AM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Alisema kweli,wazibuane wakubwa kwa wakubwa ila watoto wake wasimharibie, Sisi tunakemea tabia,au we coca Kuna MTU amewahi kukufuata pm...
Today at 1:42 AM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Hizo ni blah blah tu ,hata kama ingekuwepo bado ingebakia ni theory TU na sio fact. Kumbuka hakuna mtu anaishi mtandaoni,wote tupo...
Today at 1:33 AM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Jambo jema linapigwa marufuku?
Today at 1:04 AM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Itaje hiyo theory kwanza
Yesterday at 10:58 PM
che chaunichile
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Huu uzi unawafichua wengi sana,Kuna mwingine naona anarukaruka tu anaingilia huku anatokea kule, Lakini muda SI mrefu tutamjua kadiri...
Yesterday at 10:24 PM
che chaunichile
reacted to
Footstep's post
in the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
with
Thanks
.
Na wengi wao ni Aithiest Mtu hauwezi Pinga uwepo wa Mungu, upinge kuzaa Kisha ukawa na akili timamu
Yesterday at 10:20 PM
che chaunichile
reacted to
Tlaatlaah's post
in the thread
Wakili Peter Madeleka yupo Mahakamani kwa ajili ya kesi ya wafanyabiashara 'wapangaji' katika jengo la ghorofa lililoporomo Kariakoo
with
Thanks
.
ok.🐒
Yesterday at 10:19 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register