Series (Special thread) | Page 234 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Series (Special thread)

Discussion in 'Entertainment' started by Viol, Dec 12, 2014.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2014
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Nimetafuta humu sikuona special thread kwa ajili ya series ila movies.

    Kwa wale wapenzi wa series tujadili hapa series tulizoona na ilivutia,pia wengine ambao hatujui baadhi ya series tunaweza kupata hapa majina ya series mpya.

    Kwa upande wangu hizi ni baadhi ya series nilizongalia na zimenifurahisha.

    1.Leverage
    2.Breaking bad
    3.Prison break
    4.Burn Notice
    5.Lost
    6.Revolution
    7.How to make it in America
    8.How I met your mother
    9.Martin
    10.Community
    11.Walkind dead

    Hizo ni baadhi tu..


    UPDATES ZA SERIES TOFAUTI KUTOKA KWA WACHANGIAJI KWENYE THREAD.
    New tv series nnazozipenda.

    1.The last kingdom
    2.Narcos
    3.Quantico
    4.blindspot
    5.the bastard executioner
    6.limitless

    7. jessica jones
    8.the returned
    9.Tyrat
    10.Power
     
  2. c

    chige JF-Expert Member

    #4661
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,873
    Likes Received: 9,892
    Trophy Points: 280
    Mnh! Hicho sasa kiherere!! Yaani ndo kwanza umemaliza Season 3 mara hii unaulizia Season 4??!! Anyway, inasemekana kwamba TNT wame-renew for season nadhani official report haijatoka. Na kama ni kweli wame-renew (I am sure wata-renew tu) basi Season IV kama kawaida itakuwa June 2017; kwahiyo bado sana!!! Tafuta series zingine kali ambazo hujawahi kuziangalia kwa ajili ya kuvutia muda! Niliwahi kufanya hivi kwa kutumia Suit na House Cards na kwa bahati mbaya na zenyewe zikanibamba!!!
     
  3. espy

    espy JF-Expert Member

    #4662
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Atashauriwa na rais maybe, au yule bidada walokiss kuagana(nimemsahau jina)
     
  4. espy

    espy JF-Expert Member

    #4663
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Daaah mwakani mbali sana jamani, inamaana walivyomuua sijui Peng ndio basi tena China haitoreact chochote kweli!!!
     
  5. espy

    espy JF-Expert Member

    #4664
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Kumbuka Tex alikuwa anampenda sana dr.scort, yaani Tex ameniuma aiseee, sikutaka wala sikutegemea angekufa, kama dr scort vile.
     
  6. espy

    espy JF-Expert Member

    #4665
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Acha tu kiwe kihere here maana ni booonge la searies, hautamani kuiacha ukiianza.

    Umesema hadi lini???
     
  7. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #4666
    Sep 14, 2016
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,487
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    lakini pia tex ana mwanawe naye yuko vizuri, nahisi atakuja kulipiza kisasi
     
  8. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #4667
    Sep 14, 2016
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,487
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Peng ndie aliyekua anasababisha yatokee makundi kule china, ndio maana raisi alimuona takahaya mzee wa mitego baharini kua ndio muovu, lakini takahaya lengo lake ilikua ni kulipiza kisasi tu. Alipoujua ukweli hakutaka tena kua pirate
     
  9. c

    chige JF-Expert Member

    #4668
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,873
    Likes Received: 9,892
    Trophy Points: 280
    Hahaaha!! Pole sana... muda uliobaki sio mrefu sana; bado miezi 9 na wiki moja!!!
     
  10. espy

    espy JF-Expert Member

    #4669
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Kwani takahaya ni wa china au Japan?
     
  11. espy

    espy JF-Expert Member

    #4670
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Sasa atalipiza kwa nani ikiwa alofanya baba yake afe nae aliuawa?
     
  12. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #4671
    Sep 14, 2016
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,487
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    atalipiza kwa anti america wote watakaokuja, muangalie yule dogo walomchukua kule kwenye harbour, jina limenitoka. Saivi yuko tayari kwenda kwenye mission yoyote
     
  13. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #4672
    Sep 14, 2016
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,487
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka takahaya mjapan na peng ni mkorea
     
  14. espy

    espy JF-Expert Member

    #4673
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 44,150
    Likes Received: 51,075
    Trophy Points: 280
    Rais peng alikuwa mchina bwana, au mie ndio nachanganya madesa!!
     
  15. c

    chige JF-Expert Member

    #4674
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,873
    Likes Received: 9,892
    Trophy Points: 280
    Hapa nipo na wewe kwa 100%!!
    Hii bhana nilijitahidi niipende lakini yenyewe haikuwa na upendo kabisa kwangu... nikarejea msemo wa wahenga; mpende akupandaae, asiyekupenda achana nae!!
     
  16. Mgagaa na Upwa

    Mgagaa na Upwa JF-Expert Member

    #4675
    Sep 14, 2016
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,706
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Mzigo umerudi huo wadau
     

    Attached Files:

  17. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4676
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,754
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Uliiangali
    Uliangalia mpaka wapi? Mwanzo ipo boring na trailer yake haivutii ila ukiendelea kuiangalia ni nzuri balaa jamaa yupo genious. Walipata award nyingi kwa hiyo series na ilikuwa popular America
     
  18. c

    chige JF-Expert Member

    #4677
    Sep 14, 2016
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,873
    Likes Received: 9,892
    Trophy Points: 280
    Ingawaje ilinishinda but I knew inawezekana ile boring ni ule mwanzo wake tu so; niliendelea kui-download kwa imani ile ile kwamba huenda mbele mzuri! Unfortunately, ckupata tena fursa ya kuicheki tena! But umenikumbusha... they're on way to winter season in US ambapo kunakuwa na ukame wa shows! Nitaijaribu tena wakati nasubiria msimu uanze manake hiki kipindi cha kusubiria kinaboaga sana so, mtu unakula chochote!!
     
  19. misasa

    misasa JF-Expert Member

    #4678
    Sep 15, 2016
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 5,470
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Inahusiana na nn?
     
  20. gwijimimi

    gwijimimi JF-Expert Member

    #4679
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 6,527
    Likes Received: 1,401
    Trophy Points: 280
    Acha uc.hoko ww
     
  21. gwijimimi

    gwijimimi JF-Expert Member

    #4680
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 6,527
    Likes Received: 1,401
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia even trailer utajua the story behind
     
Loading...