Series (Special thread)


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,364
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,364 280
Nimetafuta humu sikuona special thread kwa ajili ya series ila movies.

Kwa wale wapenzi wa series tujadili hapa series tulizoona na ilivutia,pia wengine ambao hatujui baadhi ya series tunaweza kupata hapa majina ya series mpya.

Kwa upande wangu hizi ni baadhi ya series nilizongalia na zimenifurahisha.

1.Leverage
2.Breaking bad
3.Prison break
4.Burn Notice
5.Lost
6.Revolution
7.How to make it in America
8.How I met your mother
9.Martin
10.Community
11.Walkind dead

Hizo ni baadhi tu..


UPDATES ZA SERIES TOFAUTI KUTOKA KWA WACHANGIAJI KWENYE THREAD.
New tv series nnazozipenda.

1.The last kingdom
2.Narcos
3.Quantico
4.blindspot
5.the bastard executioner
6.limitless

7. jessica jones
8.the returned
9.Tyrat
10.Power
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Mkuu BAK asante sana kwa series hii mkuu nashukluru kunipa taarifa aise
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,953
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,953 280
Karibu sana Mkuu Rocky inaanza January sijajua tarehe, naisubiri kwa hamu kuu maana inaonekana itakuwa bomba. Pia ukipata nafasi itafute movie inaitwa Selma ya Oprah inasifiwa sana. Inaonyesha jinsi weusi US walivyonyanyaswa katika kuzidai haki zao mbali mbali haki ambazo pamoja na kuwa kuna ahueni lakini safari bado ni ndefu.

Mkuu BAK asante sana kwa series hii mkuu nashukluru kunipa taarifa aise
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Karibu sana Mkuu Rocky inaanza January sijajua tarehe, naisubiri kwa hamu kuu maana inaonekana itakuwa bomba. Pia ukipata nafasi itafute movie inaitwa Selma ya Oprah inasifiwa sana. Inaonyesha jinsi weusi US walivyonyanyaswa katika kuzidai haki zao mbali mbali haki ambazo pamoja na kuwa kuna ahueni lakini safari bado ni ndefu.
Asante sana mkuu BAK nitafanya hivyo mkuu
Ikianza naomba uniambie aise niitafute mkuu
 
Last edited by a moderator:
M

mossad 03

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
495
Likes
216
Points
60
M

mossad 03

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
495 216 60
1-The vikings
2-Da vinci demons
3-Spartacus
4-The tudors
5-Vampire diaries

Mkuu wewe ndo unaendana some interests na mimi kwny ii issue ya series...umesahau na hizi ( a must watch)

Game of thrones (g.o.t)
The Originals
Rome
The crusades
Dracula...
Kwa haraka haraka nazikumbuka izo mkuu
 
PongLenis

PongLenis

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
434
Likes
9
Points
35
PongLenis

PongLenis

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
434 9 35
Karibu sana Mkuu Rocky inaanza January sijajua tarehe, naisubiri kwa hamu kuu maana inaonekana itakuwa bomba. Pia ukipata nafasi itafute movie inaitwa Selma ya Oprah inasifiwa sana. Inaonyesha jinsi weusi US walivyonyanyaswa katika kuzidai haki zao mbali mbali haki ambazo pamoja na kuwa kuna ahueni lakini safari bado ni ndefu.

natafuta online ..naona porn movies tu zenye hilo jina....

mkuu kama una link nipe ....
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003