• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
elmagnifico
Reaction score
7,999

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    Aise mkuu wewe ni mchoyo wa likes
    Hata moja uliyotoa aise
    Naenda kuziondoa zangu zote nilizokupa
    Mzima mkuu
    Smarter
    Mkuu nimevutiwa na idea uliyompa mshkaji juu ya biashara ya muvies.........uko mkoa gani mkuu, Ningepend pia kujua na kufanya hiyo biashara. Naamini nitajifunza pia na kufauidika.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top