Series (Special thread) | Page 235 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Series (Special thread)

Discussion in 'Entertainment' started by Viol, Dec 12, 2014.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2014
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nimetafuta humu sikuona special thread kwa ajili ya series ila movies.

    Kwa wale wapenzi wa series tujadili hapa series tulizoona na ilivutia,pia wengine ambao hatujui baadhi ya series tunaweza kupata hapa majina ya series mpya.

    Kwa upande wangu hizi ni baadhi ya series nilizongalia na zimenifurahisha.

    1.Leverage
    2.Breaking bad
    3.Prison break
    4.Burn Notice
    5.Lost
    6.Revolution
    7.How to make it in America
    8.How I met your mother
    9.Martin
    10.Community
    11.Walkind dead

    Hizo ni baadhi tu..


    UPDATES ZA SERIES TOFAUTI KUTOKA KWA WACHANGIAJI KWENYE THREAD.
    New tv series nnazozipenda.

    1.The last kingdom
    2.Narcos
    3.Quantico
    4.blindspot
    5.the bastard executioner
    6.limitless

    7. jessica jones
    8.the returned
    9.Tyrat
    10.Power
     
  2. Mwasango

    Mwasango Senior Member

    #4681
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 102
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Umefika ya ngapi if loving you is wrong.
    Juma5 wiki hii imetoka episode 1 ya s4..
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4682
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,462
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hiyo hata azam tv ipo kwenye idx huyo huyo dr. Jane.
    Lakini zaidi napenda ile blood murderers, dissappeared special, web of liers, swamp murderers, murder in town, castle murderers zote ni true crime investigation series zinaonywesha idx
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4683
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,462
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Mkuu power isharika season 4 au iko season 3
    Itabdi nkaisake
     
  5. Mwasango

    Mwasango Senior Member

    #4684
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 102
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ebana Game of thrones acha kabisa ni hatareeee nimesha malizia mpaka season 6 (seven inatoka lini?)
     
  6. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #4685
    Sep 16, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,705
    Likes Received: 1,575
    Trophy Points: 280
    Ray Donovan,iko poa sana....try it
     
  7. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #4686
    Sep 16, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,705
    Likes Received: 1,575
    Trophy Points: 280
    Season 3 imeisha lets wait for season 4
     
  8. Mwasango

    Mwasango Senior Member

    #4687
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 102
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ila (Salem) ndo nzurii zaidi tafuta hiyo
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4688
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,462
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nishamaliza itakuwa mwakani mwezi wa sita si unajua mpaka jamaa aandike kitabu cha the seven kingdoms then team ya game of thrones wakitengenezee script maana mambo mengine uwa wanayabadili tofauti na kwenye kitabu hasa vifo vya ma characters.
     
  10. m

    mtoto wa maskini JF-Expert Member

    #4689
    Sep 16, 2016
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 1,155
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Aisee kama unazo za hivyo nitajie nizitafute ndio ugonjwa wangu
     
  11. m

    mtoto wa maskini JF-Expert Member

    #4690
    Sep 16, 2016
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 1,155
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Vikings ipo mpaka 4 kali balaaa
     
  12. p

    praatt JF-Expert Member

    #4691
    Sep 16, 2016
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ninayo series ya 24- Season 1-9(GB 68)
     
  13. espy

    espy JF-Expert Member

    #4692
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 36,007
    Likes Received: 35,873
    Trophy Points: 280
    Nilishapata majibu mpendwa, thanks tho.

    Ndio nipo episod ya 3 baada ya kumalizia Rose Wood s1, ni nzuri kwakweli.
     
  14. sammoo

    sammoo JF-Expert Member

    #4693
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 11, 2013
    Messages: 561
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 180
  15. Mgagaa na Upwa

    Mgagaa na Upwa JF-Expert Member

    #4694
    Sep 16, 2016
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,283
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Rose wood ina mambo gani mazuri?
     
  16. espy

    espy JF-Expert Member

    #4695
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 36,007
    Likes Received: 35,873
    Trophy Points: 280
    Hapo chacha ndipo penye shughuli, chige okoa jahazi
     
  17. Kitalolo.

    Kitalolo. Senior Member

    #4696
    Sep 16, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 191
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    T bag ni weka mbali na watoto ni munyama kweli
     
  18. SirChief

    SirChief JF-Expert Member

    #4697
    Sep 16, 2016
    Joined: Jun 23, 2014
    Messages: 1,324
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    n
    Yaah,Ndani ya Sona Prison au Hell on earth,When you goes in never comes out..Niliipenda sana hii series hasa mishemishe na life la kule Sona prison.
     
  19. SirChief

    SirChief JF-Expert Member

    #4698
    Sep 16, 2016
    Joined: Jun 23, 2014
    Messages: 1,324
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    'Hellow Pretty' kwa sauti ya mbabe T Bag
     
  20. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #4699
    Sep 16, 2016
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,895
    Likes Received: 4,198
    Trophy Points: 280
    mie ndio naangalia hiyo sasa hivi
     
  21. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #4700
    Sep 16, 2016
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,895
    Likes Received: 4,198
    Trophy Points: 280
    kuna sehem moja sinza madukani.. kituoni kabisa.. ukitaka nakupeleka kabisa binamu
     
Loading...