Poleni sana wadada wa mjini wamewazoesha ndio maana wanaona wote ni sawaSiku hizi naona ndio katrend, kijana anajipangia bei akifika anakata kabisa hii 200k nampa huyu mbwa, ingine room,hii vinywaji.. ila tulipofikia duh🙌
Poleni sana wadada wa mjini wamewazoesha ndio maana wanaona wote ni sawaSiku hizi naona ndio katrend, kijana anajipangia bei akifika anakata kabisa hii 200k nampa huyu mbwa, ingine room,hii vinywaji.. ila tulipofikia duh🙌
kwahiyo nawewe upewe smatphone?Unataka upewe smartphone halafu wewe unatoa pea mbili za boxer ndio unasema umetoa hapo
Hiyo haina shida Mimi nimegusa kwa wanawake ambao wameajiriwa au wafanyabiasharakama sina nitoe nini?
ndio hivyo, hata hivyo nao walizidi mno dharau, unajua kabisa mtu humtaki unaenda jipigia kisha unasepa! Inauma sana hii..Poleni sana wadada wa mjini wamewazoesha ndio maana wanaona wote ni sawa
Ku-maintain mahusiano kwa sasa ni stress na gharama kubwa sana kwa mwanaume. Our women turned to something we don't understand. Nawaelewa vizuri kabisa vijana wanaonunua.Siku hizi naona ndio katrend, kijana anajipangia bei akifika anakata kabisa hii 200k nampa huyu mbwa, ingine room,hii vinywaji.. ila tulipofikia duh🙌
kwahiyo pesa ya biashara niilete kwenye kamati ya mahusiano?😅Hiyo haina shida Mimi nimegusa kwa wanawake ambao wameajiriwa au wafanyabiashara
Watafute wanawake waoe, watulie, simple mathematics..Ku-maintain mahusiano kwa sasa ni stress na gharama kubwa sana kwa mwanaume. Our women turned to something we don't understand. Nawaelewa vizuri kabisa vijana wanaonunua.
Jibandikeni bei kupunguza malalamiko.Ni haki yao kuomba sana hela kama yeye anavyoomba K zao. Bila kutaka K zao nao hawatakuomba pesa zako.
Usikubali kuingia kwenye mahusiano. Tafuta hela kwanza. Otherwise kubali kutumika kama chombo cha starehe. Mshapewa haki sawa na fursa zote kama mwanaume. Hamna tena excuse ya kuingia kwenye mahusiano mkiwa masikinikama sina nitoe nini?
Wanawake ni wengi sana ila ukianza kutafuta mke hauoni chochoteWatafute wanawake waoe, watulie, simple mathematics..
heading na maelezo yako umeyakuza sana kuongeza chumvi. Jamaa alikuwa makini kuto mdharirisha na kudharirisha watanzania. Ila watangazaji ndo walikuwa ana chochea jamaa aende kwenye direction wanayoitaka wao. Ila jamaa kawajibu kwa busara sana.Katika mahojiano yake na wasafi MZUNGU huyo ameoneshwa kukerwa na tabia ya mademu wa bongo kuomba omba hela, MZUNGU huyo amedai ni OMBA OMBA sana, katika kipindi CHA wasafi the switch, akiwa na Aaliyah na mchaga og.
Nimeweka hivyo makusudi tu😁,Kwanini wiki vs mwezi? 😂😂😂😂
Huko juu nimemwambia kiranga awaambie wanaume kuwa dating haitakiwi kuhusisha sex, kaniruka kasema nafanya whataboutism! 😅
Sasa wewe huyo jamaa unamjua sana kuliko wao ni ile aibu tu huyu si mgeni ni mwenyeji vibaya ukikaa vibaya hata wewe anakuingiza kingiheading na maelezo yako umeyakuza sana kuongeza chumvi. Jamaa alikuwa makini kuto mdharirisha na kudharirisha watanzania. Ila watangazaji ndo walikuwa ana chochea jamaa aende kwenye direction wanayoitaka wao. Ila jamaa kawajibu kwa busara sana.
Legend..! kama mwanamke haujawahi jipanga barabarani, kama haujawahi kujipost telegram kuwa unauza, kama social media zako ziko decent, kama mahali ulipokuwepo you were minding your business, ghafla mtu anakuja kukutongoza ili kesho yake alale na wewe , utashituka nusu upate mfadhaiko wa moyo.Kakuonaje? Kaona mwili wako unafaa kwa matumizi ya kusherehekea😅😅😅
Give it to him mfurahie pamoja, questioning your decisions? UmezIngua sio poa😅😅
Ela isipopatikana je? You are very firm and resistant when it comes to financial matters in relationships, but on other social issues you are quite flexible! hebu jitazame..Usikubali kuingia kwenye mahusiano. Tafuta hela kwanza. Otherwise kubali kutumika kama chombo cha starehe. Mshapewa haki sawa na fursa zote kama mwanaume. Hamna tena excuse ya kuingia kwenye mahusiano mkiwa masikini
Mdogo angu utabishana na kila mtu hapa lakini mwisho wa siku ukweli utabaki pale pale. Nature haimuhukumu mwanaume na mwanamke kwa kigezo kimoja.
Stay in your lane.
Sasa mnaconclude waendelee kutumika hovyo tu? ukitafuta vizuri unakutana na aina yako,hujaamua tu mbona wengine wanawapata?Wanawake ni wengi sana ila ukianza kutafuta mke hauoni chochote
Ni kweli bhananmimi nilishangaa unatongoza Leo kesho unombwa 50k uitoanzipanda Kila baada ya siku tatu 100k hapo Bado hujalaAlitakaje? Akome😄
Na kitachacha kweli! 😂Dada'ake, mimi sikuhizi hata kutoka naona kibarua kama sina sababu ya msingi najifungia ndani na laptop yangu nafanya yanayonihusu! nikitaka kinywaji nanywea ndani.. maana huko nje si mchezo! kuna siku tumetoka marafiki watatu, mmoja wa kiume kaja na rafkiake ambaye alikuwa safarini, sijui aliona nimezubaa ikabidi atafute huko malaya amlete hapo, maana kila akinicheki nakwepa na sitaki mazoea, kumbe anataka alale na mtu kesho aamkie zake chuga, sasa what thaa fvck is that? wanaume wanatudharau sana, kuepusha hiyo trauma huwa sitaki kabisa kukutana na hizi species bora kichache tu!