binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,778
- 46,835
Cheka hadi siku yakukute! 😅Dah! Nimecheka sana
Cheka hadi siku yakukute! 😅Dah! Nimecheka sana
Kwani we ulitakaje, mambo yamerahisishwa we unataka ugumu tena?Siku hizi naona ndio katrend, kijana anajipangia bei akifika anakata kabisa hii 200k nampa huyu mbwa, ingine room,hii vinywaji.. ila tulipofikia duh🙌
Nipo availabo mda wowote nipigwe saund tu😅😅😅hizi ni bahati zinakuja kwa wachache!Legend..! kama mwanamke haujawahi jipanga barabarani, kama haujawahi kujipost telegram kuwa unauza, kama social media zako ziko decent, kama mahali ulipokuwepo you were minding your business, ghafla mtu anakuja kukutongoza ili kesho yake alale na wewe , utashituka nusu upate mfadhaiko wa moyo.
Atoto akiniruhusu, nitakukuta mahali nikupige sound nikakulale ndio utaelewa nilijisikiaje siku hiyo 😂😂😂😂💔 nilisahau Halafu mshenzi msabato 😂😭
Umeongea mpaka nimewaza week kadhaa hapa nilikuwa zangu mtandao hivi, na-accept watu, mara mtu kanipigia nikakata, baadae akanielewesha kwa msg kuwa ni mtz mwenzangu wala hana shida nimtext back, baadae alivyojenga trust niakona sio mtu mbaya na pia ni mtu mzima kdg,basi nikamsikiliza sikuona shida kwakuwa hajanitamkia maneno mabaya, nikaongea naye kwa call aisee, kumbe jamaa yuko marekani anataka kurudi Tz soon ila anatafuta mwanamke wa kuwa naye week nzima na anamlipa kwa siku pesa nzuri tu, ila gharama zote za outings sijui nini ni juu yake! nilijiuliza maswali sana, huyu mtu hanijui simjui, akifika tu day uno tunavuana nguo, halafu ananilipa🤔 kuna kuchinjwa aisee nilishangaa ila sikumuonesha negativity, nikawa namuuliza tu maswali kawaida, katika kuongea akasema unajua huk tz ni rahisi sana kupata mwanamke, ukiwa na pesa tu hukosi mwanamke sijui vitu gani, mimi nikamuuliza kwahiyo imekuwaje mimi hata hunifahamu unaniunganisha kwenye hii biashara? akasema profile yangu haina mambo megi sijui anataka utulivu na bla bla bla kibao, huku kwetu pesa tu unampata mwanamke unayemtaka!. kwakweli simu ilivyokata niliwaza nikaogopa, sijaongea naye tena mimi pia nina tabia ya kujiuliza hayo maswali kama wewe! yaani like kanionaje huyu mtu? why anichague mimi, yani huwa ninachukizwa na hizi mindset za wanaume sio siri! siku nikipata nafasi ya kudeal na viumbe vya kiume sitocheka na kima!😀Legend..! kama mwanamke haujawahi jipanga barabarani, kama haujawahi kujipost telegram kuwa unauza, kama social media zako ziko decent, kama mahali ulipokuwepo you were minding your business, ghafla mtu anakuja kukutongoza ili kesho yake alale na wewe , utashituka nusu upate mfadhaiko wa moyo.
Atoto akiniruhusu, nitakukuta mahali nikupige sound nikakulale ndio utaelewa nilijisikiaje siku hiyo 😂😂😂😂💔 nilisahau Halafu mshenzi msabato 😂😭
babu eeh we si una mke wako unataka nini tena kwenye pool letu?Kwani we ulitakaje, mambo yamerahisishwa we unataka ugumu tena?
ni kawaida kabisa mkuu 😅Ni kweli bhananmimi nilishangaa unatongoza Leo kesho unombwa 50k uitoanzipanda Kila baada ya siku tatu 100k hapo Bado hujala
Nitajimaliza mwenyewe tu 😅Na kitachacha kweli! 😂
Kinacho tu cost wanaume hatunaga subra ila wanawake wa kuoa ni wapo, nilipo kia Zanzibar nilishangazwa na baadhi ya vibinti kupenda ndoa yani uki mwambia ndoa hapo umemmaliza haitaj hata uwe handsomeSasa mnaconclude waendelee kutumika hovyo tu? ukitafuta vizuri unakutana na aina yako,hujaamua tu mbona wengine wanawapata?
Seran siku Moja, twende Zanzibar basi japo Sina hela mkuuNitajimaliza mwenyewe tu 😅
Sijatetea, nimevalidate. Sababu naelewa nini kimetokea hadi wanawake wa kisasa wakawa hivyo.Mbona comment zako tangu mwanzo naona unatetea hii kasumba ya wanawake wa kisasa ya give sex-get money. Kwamba hiyo sio biashara?
sasa hapo mnakwama wapi?Kinacho tu cost wanaume hatunaga subra ila wanawake wa kuoa ni wapo, nilipo kia Zanzibar nilishangazwa na baadhi ya vibinti kupenda ndoa yani uki mwambia ndoa hapo umemmaliza haitaj hata uwe handsome
sasa tutaendaje? basi subiri mi nitafute! 😁Seran siku Moja, twende Zanzibar basi japo Sina hela mkuu
Hhahaaa ndoa sio shida, shida maisha baada ya ndoa ndo mtihansasa hapo mnakwama wapi?
unavumilia tu mwanetu!Hhahaaa ndoa sio shida, shida maisha baada ya ndoa ndo mtihan
Hapana mi tagharamia hotel, usafiri kwenda sites, beach, wewe, tuishi kama wazungu kushare bills nksasa tutaendaje? basi subiri mi nitafute! 😁
Haahaaaa nani kakwambia shida zina vumiliwa, ukiona mtu ana kwambia ana vumilia shida muongo huyo sema hana namna ya kujinasuaunavumilia tu mwanetu!
Kuna baadhi ya wadada wanaomba pesa ambazo obviously kwa akili ya kiume unaona huu mzinga hauna ulazima (ila wanakua hawana nia ya kukufukuza) na bado wanaonesha ishara za kutaka kuendelea kuwa kwenye mahusiano SeranKigezo cha pesa kinafukuza mbwa wengi na kinasaidia sana!
sasa si ndio uvumilie niitafute hizo za kushare bills jamani!Hapana mi tagharamia hotel, usafiri kwenda sites, beach, wewe, tuishi kama wazungu kushare bills nk
Au hana pa kwenda 😅Haahaaaa nani kakwambia shida zina vumiliwa, ukiona mtu ana kwambia ana vumilia shida muongo huyo sema hana namna ya kujinasua