Sasa wanamjua vema

Sasa wanamjua vema

Kwenye u-turn blog nakumbuka alimtukana mama wa watu enzi ndo instagram inapamba moto hadi akajiua,funny enough akawa anaendelea kumchamba marehemu!huyu ni wakuepukwa kama ukoma yaani nashangaa sana wanaojitoaga ufaham kupambana naye.
Charity mkuu nimekutafuta sana ile ID yangu maarufu imezingua

Sema fanya unitupie ata sure za leo nitafute pesa siunajua tena
 
Charity mkuu nimekutafuta sana ile ID yangu maarufu imezingua

Sema fanya unitupie ata sure za leo nitafute pesa siunajua tena
khee jaman wewe uache utundu niliona umepigwa ban sijui ya maisha!haya ngoja nicheki kwanza nakupa maana nimekuaje busy sikuhizi.
 
mimi sioni ujasiri wa mangi. frankly speaking. sema tu ni kuwa ana platform hayupo tanzania. hayo anayoyasema anaysema sababu hayupo tanzania. kinyume na hapo watu wasimkuze sana. sioni cha kumwgopa katika dunia ya ustaarabu sema kwa matusi ndo itabidi wewe mwingine kwa hekima unyamaze. ila kwa hoja huwa hana hoja. na pia kwa huko aliko anybody angeweza kuwa msemaji ukichukulia kama aina hii ya usemaji ya mtu aliyekosa makuzi mazuri. mimi namshauri aendelee kupost vitu anavyotumiwa na wa tu ila abadilishe style yake ya matusi n.k
 
that's my sweet Mange. Dada wa Taifa, national treasure, masters Holder, the notorious ass's kicker, potential Times person of the year and notably the potential Nobel Peace award contender.

Nilishakusamehe Da Mange kwa matusi kwa kipenzi Cha wote rais lowasa. Please muombe msamaha kwenye ukurasa wako wa Instagram.

ISIS
Na leo kamtukana tena huyo kipenzi chako,ingia instagram ujionee

Sent from my SM-J100H using JamiiForums mobile app
 
ukitaka ufahamike na maovu yako yote gombana na Mange Kimambi, hasa wote waliopo kwenye ngazi ya uongozi nilbaini kuwa 99.9% ya viongozi tulio nao tulio waona ni wazuri na wasafi kumbe sio wamchokoze manga kama wao ni jasiri na wana jiamini ndio tutawafahamu vizuri.
MangeKimambi ni mbabe kuliko Mtanzania yeyote hivi sasa, hamna anayetaka kumsogelea.
Kuanzia Faru John, BASHITE hadi Sheikh TITO
 
Hapana sio mbabe anachofanya ni kukupakazia habari za uongo na kumchafua tu mtu,hebu kumbuka yule alieambiwa na ananuka papuchi,ina maana yule anaemuoa saiv anavumilia tu? Me siamin habari zake zozote zile najua ni uzushi tu
Ina maana bashite alipakaziwa kupata 0 form 4,alipakaziwa kutumia cheti cha mtu kujiendeleza kielimu pia?Kuna msemo unasema ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga Shehe katoa watoto wa watu mariba na yeye pia hana.
 
Idris Sultan keshajisema mambo yake ya ajabu ambayo hatuyajui mapema kabisa ili siku dada akimkaanga tusione kitu kipya.
 
Ameshaset standards waache wanawake wagombane ukiingilia utaaibika. Hivi mtu akikusingizia wewe shoga unajiteteaje [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nikiwaza hivyo tu maneno na mademu sipendi kabisa
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
kama kuna mtu mzima na akili zake anamtilia maanani mange kimambi ana walakini kichwani kwake.

mimi nafikiri baada ya taraka huyu dada hayuko sawa mpaka sasa.
Hajawahi kuwa sawa. Ana huu uchizi siku nyingi tu sema wengi mlikua hamumjui. Wale wa uturn tunamjua vizuri. Sasa bado enzi hana blog anashindana na wababa wa mjini. Sema u turn alikua hatukani viongozi alikua anadeal na wauza madawa na wanawake zao.
 
Source yake huyu dada ni shida.nnachohisi kuna watu wako behind the scene!tena wakubwa wakubwa haswaa!lakini ndio safi kudanganya watanzania na waumini sasa itakuwa basi!utadanganya lakini background yako iko siku itakuwa uchi wa nyama
Nawawazia sana wanaopata ujasiri wa kutumaga taarifa nyeti insta ya Mange. Alisemaga hata Lau Masha alikua anamtumia taarifa za mkulu. Sasa wakubwa wanaompaga taarifa waendelee kumnyenyekea tu maana ni dakika moja anawageuka.
 
Ameshaset standards waache wanawake wagombane ukiingilia utaaibika. Hivi mtu akikusingizia wewe shoga unajiteteaje [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nikiwaza hivyo tu maneno na mademu sipendi kabisa
Kuna mambo mengine ni magumu kuyatetea sheikh anaambiwa anakula [emoji102],atajiteteaje sasa!?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom