Wadhungu wa milimani thame kwa midomo hamjambo!Hiyo ni hulka kutokana na makuzi... Ngumu kubadilika... Samaki mkunje angali mbichii
Kwahiyo ndio unataka kuthemaje[emoji35] [emoji35] [emoji35]Wadhungu wa milimani thame kwa midomo hamjambo!
We angalia wewe Mshana,yule Mdee wa Kawe,yule mama Malecela,etc!ukigusa umenasa.
Hivyo simshangai Mange.
Sikumbuki mpare aliyewahi kushindwa vita ya maneno!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]CCM walipokuwa wakifuga nyoka wakidhani pet
View attachment 692126
bathi baba ngoja niithie hapa uthije na wewe ukanianthishia thongombingo athee!😀😀Kwahiyo ndio unataka kuthemaje[emoji35] [emoji35] [emoji35]
MangeKimambi ni mbabe kuliko Mtanzania yeyote hivi sasa, hamna anayetaka kumsogelea.
Kuanzia Faru John, BASHITE hadi Sheikh TITO
hatimae umenishika,ngoja nikamuulize wife kwanza 😀[emoji23] [emoji23] [emoji23] hethina mburi kabitha
Hahaaaa ww mwenyewe unamfatilia ulijuaje baada ya talaka hayupo sawa km na ww siyo sheikh tito .......usipanik broooo
Mambe kimangi [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hayo mengine yako
Nomathat's my sweet Mange. Dada wa Taifa, national treasure, masters Holder, the notorious ass's kicker, potential Times person of the year and notably the potential Nobel Peace award contender.
Nilishakusamehe Da Mange kwa matusi kwa kipenzi Cha wote rais lowasa. Please muombe msamaha kwenye ukurasa wako wa Instagram.
ISIS
Umekiona wapi cheti feki?Bila Mange tusingejua kama mzee baba ana vyeti feki
Kiwanja ni kilekile na mfumo ni ule uleNi mechi mbili tofauti lakini
Shekhe hawezi kung'oka kwa kelele za instagramMakonda ni tofauti na shehe.Shehe anatuongoza ktk ibada za kumuelekea mungu.
Naona kwa mbali mwisho wa shehe BAKWATA ndo umefika.