Sasa wanamjua vema

Sasa wanamjua vema

kama kuna mtu mzima na akili zake anamtilia maanani mange kimambi ana walakini kichwani kwake.

mimi nafikiri baada ya taraka huyu dada hayuko sawa mpaka sasa.
Unavyoandika tu inaonesha ww pia una akili ya hivyo sema yy kakuzidi kiwango,
[HASHTAG]#nafikiri[/HASHTAG] baada ya TALAKA huyu Dada hayuko sawa,
Hii imekaa kidakudaku na kimipasho km anavyofanya unaemsema ila tu ya kwako ipo kiwango cha chini,
Nikukumbushe kitu km ww mfuatiliaji wa siasa,hebu piga picha mle ni wangapi wana kariba ya Mange kwa maana ya yake wanayoyasema,wapo wengi na huwa tunawapigia makofi,tena wengine ni zaidi ya huyo dada,
Mf.kibajaji,mling nknk,
La faida hapo ni,kuna baadhi ya watu waovu wamejipenyeza ktk nyadhifa kubwa za dini Na mamlaka wanaotumia vibaya nafasi hizo kwa mwanya wa kwamba hakuna wa kuwagusa,maana kila mtu anajifanya kuwaheshimu,
Wanafanya dhuruma na ubadhirifu na kila uonevu makusudi,
Watu wa namna hii mtu km huyu Dada ndo anafaa kuwaambia analowaambia maana mm na ww hatuwezi,Na watu wa namna hii hawapaswi kuambiwa kistaarabu maana wanakiburi cha madaraka,dawa ni kuwaumbua ili wengine waache,
Mungu huruhusu watu waovu kiovu ovu wawaumbue wanafki,
Tunachopaswa kutamani ni siku moja watukanaji WOTE waache na watumie midomo yao kumtumikia Mungu na jamii
 
Naona sasa Wa-tz tunamuogopa huyu Dada kuliko Ebola!
Wa kumuogopa sio mange bali wakuwaogopa ni wale wanaotuzunguka na wale wanaojua dark side zet8 maana wanadamu wote hatujakamilika na tuna siri zetu kibao na matrndo kibao aidha tunayofanya kwa dhahiri au kwa siri. sasa wale wanaojua dark side yako ndio wanaokuumiza maana wanaenda kwa mange na gia ya kuficha Id. ila all in all this woman has a guts and she is a badass
 
Kahesabiwa siku mpk zimepita ,
Ila tundu bovu sana atanasa siku 1.
 
Kuna kitu nimejifunza katika hili swala.Mgawanyiko wa waislamu umelikuza sana suala hili hasa wale wasioipenda Bakwata.
Swala la huyu ''sheikh'' limekuzwa na mambo matatu:
1. Kujifanya kukemea viongozi wengine wa dini wasijihusishe na siasa wakati yeye ni kada wa CCM.
2. Maisha yake ya kuendekeza ngono hasa upenzi wake wa kupenda ''kutembelea uani'' huku akijificha kwenye kivuli cha kiongozi wa dini.
3. Viongozi wa Bakwata kutopendwa na waislam wengi na kudhaniwa ni vibaraka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom