Sasa wanamjua vema

Sasa wanamjua vema

Mshana kuna saa unajishusha sababu ya ushabiki wa upinzani. Mtatiro ana uongozi gani?

Karma karma huu huwa ni wimbo mnaoutaja kwa viongozi na wafuasi wa chama tawala but huwa inawapiga hata wa vyama pinzani.
 
Mshana kuna saa unajishusha sababu ya ushabiki wa upinzani. Mtatiro ana uongozi gani?

Karma karma huu huwa ni wimbo mnaoutaja kwa viongozi na wafuasi wa chama tawala but huwa inawapiga hata wa vyama pinzani.
Numbisa hiyo tweet sio yangu mimi nimeweka tu kama chagizo la mada kuleta uhalisia wa kile nilichoandika
 
Kuna kitu nimejifunza katika hili swala.Mgawanyiko wa waislamu umelikuza sana suala hili hasa wale wasioipenda Bakwata.
 
Huo ni ujinga wako ww tu kwa kuamini hivo kua anaogopwa jua duniani hakuna wa kuogopwa zaid y mungu tu bas
 
Hapana sio mbabe anachofanya ni kukupakazia habari za uongo na kumchafua tu mtu,hebu kumbuka yule alieambiwa na ananuka papuchi,ina maana yule anaemuoa saiv anavumilia tu? Me siamin habari zake zozote zile najua ni uzushi tu
 
Huyo mdada namwonea huruma sana. Siku akiingia kwenye anga la watu, nadhani watachukua muda mreeeefu sana mpaka "aondoke" watahakikisha anapata maumivu mpaka basi.

Anaweza akaomba msamaha, ila maneno yakishatoka huwa hayarudi.
 
kama kuna mtu mzima na akili zake anamtilia maanani mange kimambi ana walakini kichwani kwake.

mimi nafikiri baada ya taraka huyu dada hayuko sawa mpaka sasa.
 
Source yake huyu dada ni shida.nnachohisi kuna watu wako behind the scene!tena wakubwa wakubwa haswaa!lakini ndio safi kudanganya watanzania na waumini sasa itakuwa basi!utadanganya lakini background yako iko siku itakuwa uchi wa nyama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom