Sasa wanamjua vema

Sasa wanamjua vema

Huyo mdada namwonea huruma sana. Siku akiingia kwenye anga la watu, nadhani watachukua muda mreeeefu sana mpaka "aondoke" watahakikisha anapata maumivu mpaka basi.

Anaweza akaomba msamaha, ila maneno yakishatoka huwa hayarudi.
Akiingia katika anga la nani tena? Katika nchi hii kuna mtu yeyote wa sisiem ambaye bado ajapigwa na Mange? na asivyo muonevu yeye apigi mabarozi wa nyumba kumi bali anapigaga pale penyewe yaani hakuna aliyembakiza.
 
View attachment 691918
Hiki alichokifanya kww yule kiongozi wa dini kitakumbukwa kwa muda mrefu sana, japo yeye kazi yake kubwa ilikuwa ni kurusha tu hewani taarifa anazopokea toka kwa followers wake...
Nimeshangazwa mno na kitendo cha ccm kukaa kimya kabisa bila kujaribu hata kumtetea mhanga japo kwa maneno ya faraja
Inawezekana kwa sasa Mambe Kimangi ndiye whistle blower anayeogopeka na maarufu zaidi Tanzania... Na kuna baadhi ya viongozi wanaanza kumkubali habari zake kiaina... She has guts
Dada wa Taifa
 
Akiingia katika anga la nani tena? Katika nchi hii kuna mtu yeyote wa sisiem ambaye bado ajapigwa na Mange? na asivyo muonevu yeye apigi mabarozi wa nyumba kumi bali anapigaga pale penyewe yaani hakuna aliyembakiza.
Jiwe la maji

Wanasema supu ya mbwa hunywewa ikiwa ya moto.

Hii supu ni tofauti. Hii itanywewa ikiwa ya baridi. Subiri mambo yapoe na habari zisiwepo.
 
Ameshaset standards waache wanawake wagombane ukiingilia utaaibika. Hivi mtu akikusingizia wewe shoga unajiteteaje [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nikiwaza hivyo tu maneno na mademu sipendi kabisa


Haaaaa! Hawa viumbe hatari sana unaweza chambwa ukajichungulia.
 
Unavyoandika tu inaonesha ww pia una akili ya hivyo sema yy kakuzidi kiwango,
[HASHTAG]#nafikiri[/HASHTAG] baada ya TALAKA huyu Dada hayuko sawa,
Hii imekaa kidakudaku na kimipasho km anavyofanya unaemsema ila tu ya kwako ipo kiwango cha chini,
Nikukumbushe kitu km ww mfuatiliaji wa siasa,hebu piga picha mle ni wangapi wana kariba ya Mange kwa maana ya yake wanayoyasema,wapo wengi na huwa tunawapigia makofi,tena wengine ni zaidi ya huyo dada,
Mf.kibajaji,mling nknk,
La faida hapo ni,kuna baadhi ya watu waovu wamejipenyeza ktk nyadhifa kubwa za dini Na mamlaka wanaotumia vibaya nafasi hizo kwa mwanya wa kwamba hakuna wa kuwagusa,maana kila mtu anajifanya kuwaheshimu,
Wanafanya dhuruma na ubadhirifu na kila uonevu makusudi,
Watu wa namna hii mtu km huyu Dada ndo anafaa kuwaambia analowaambia maana mm na ww hatuwezi,Na watu wa namna hii hawapaswi kuambiwa kistaarabu maana wanakiburi cha madaraka,dawa ni kuwaumbua ili wengine waache,
Mungu huruhusu watu waovu kiovu ovu wawaumbue wanafki,
Tunachopaswa kutamani ni siku moja watukanaji WOTE waache na watumie midomo yao kumtumikia Mungu na jamii

bango kubwa point haionekani.


dada hayuko sawa kisaikolojia,huwezi tukana watu wazima umri wa baba yako.kama una akili timamu.
 
kama kuna mtu mzima na akili zake anamtilia maanani mange kimambi ana walakini kichwani kwake.

mimi nafikiri baada ya taraka huyu dada hayuko sawa mpaka sasa.
Huyu Dada alikuwa hivi hata kabla ya kuolewa na kupewa talaka labda km umeanza kumfatilia juzi ndio utasema amevurugwa sababu ya kuachwa
Kama unakumbuka alikuwa na page ya Uturn blog uliza alikuwa anafanya nini sio kumpatakazia eti talaka ndio sababu
Hata wewe weka jina lako kamili halafu mchokoze km hajakutajia mpaka mwanamke wako/au mwanaume wa kwanza kuku bi.ki.ri.
Uzuri sio yeye ni watu wanaokujua ndio wanampa data utafurahi na show ya kumchokoza Dada wa Taifa Mange Kimambi.
 
Halafu na wewe unajiunga kuufatilia... Mxiuuuuu... Hivi aliyekwambia kila mtu anaenda kazini asubuhi ni nani? Usiishi kwa kukariri koko wewe
Umenifurahisha sana boss wangu hajui watu Tunapiga kazi usku
 
Huyu Dada alikuwa hivi hata kabla ya kuolewa na kupewa talaka labda km umeanza kumfatilia juzi ndio utasema amevurugwa sababu ya kuachwa
Kama unakumbuka alikuwa na page ya Uturn blog uliza alikuwa anafanya nini sio kumpatakazia eti talaka ndio sababu
Hata wewe weka jina lako kamili halafu mchokoze km hajakutajia mpaka mwanamke wako/au mwanaume wa kwanza kuku bi.ki.ri.
Uzuri sio yeye ni watu wanaokujua ndio wanampa data utafurahi na show ya kumchokoza Dada wa Taifa Mange Kimambi.
Kwenye u-turn blog nakumbuka alimtukana mama wa watu enzi ndo instagram inapamba moto hadi akajiua,funny enough akawa anaendelea kumchamba marehemu!huyu ni wakuepukwa kama ukoma yaani nashangaa sana wanaojitoaga ufaham kupambana naye.
 
Kwenye u-turn blog nakumbuka alimtukana mama wa watu enzi ndo instagram inapamba moto hadi akajiua,funny enough akawa anaendelea kumchamba marehemu!huyu ni wakuepukwa kama ukoma yaani nashangaa sana wanaojitoaga ufaham kupambana naye.
[emoji2] [emoji2] kuchambwa hadi kujiua!!
 
Kazi yake nzuri tu, kama sisi wengine tumefyata mikia, acha yeye aongoze mapambano.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom