Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Hii changamoto ya Magufuli ni big challenge kwetu sisi watanzania na ni muafaka mzuri sasa wakudai haki zetu especially basic needs. Enzi za zamani shule za serikali Kama Tambaza , Jangwani zilikuwa imara sasa zimeshuka kwenye ubora zilikuwa bure kwa watoto wanaojitahidi kimasoma. Sasa ni wakati muafaka wa kupigania hizi sector zirudi kwenye ubora wake kutoka na na tax unayolipa kupitia biashara/ajira
Huruma za serikali za kiafya ziimarike hata masikini apate.
Awamu iliyopita watu walichezea hela wakasahau kabisa th amani ya hizi idara maana kulikuwa na mashindano ya kupeleka watoto shule kwenye priced private school na hospitals kujionesha kuwa unapesa wakati ni ya mikato.
Sasa Muda umefika kuimarisha hizi sehemu kupitia hela zetu tunazokatwa. Tuipigie campaign Kama walivyoipigia ya Bashite
 
Watu wa Dar mna matatizo sana,mliongoza kwa kuandika mitandaoni bashite bashite sasa hayumo kwenye hill kundi,mlijisahau kujiandaa na mambo haya yanayowahusu,mmezidi umbeya sana nyie.msheeew washenzi wakubwa
 
Watu wa Dar mna matatizo sana,mliongoza kwa kuandika mitandaoni bashite bashite sasa hayumo kwenye hill kundi,mlijisahau kujiandaa na mambo haya yanayowahusu,mmezidi umbeya sana nyie.msheeew washenzi wakubwa
Mkuu kama penati, mpira umeingia kushoto kipa karukia kulia.
 
Hizi namba mbili za 4970 na 4971 ( Morogoro Vijijini ) huyo WINFRIDA F NYAKI ni Mtu mmoja au ni Watu wawili tofauti? Kama ni Mtu mmoja basi walioandaa hii kitu na wao hawako makini na si jambo zuri Kiutendaji.
 
Wangewatoa kwa mafao fulani ingekuwa vzr, kuwafukuza hivi kama mbwa sio fair, nimeona jina la mhandisi mmoja mkongwe (mtu wa civil ) amebakiza miaka kama 3 hivi kustaafu cha ajabu alikuwa ana-deliver vzr amesimamia majengo watu wanatibiwa, wanasoma na maroli yanapita juu ya brbr alizosimamia na kumpa credit magu bila wasiwasi halafu kawapokea vijana wahandisi wa mlimani na kuwafundisha kazi. Leo hii unamfukuza kazi kama mbwa, hii Magu aifikirie tena atafute namna ya kuwaondoa kwa staha. Kama Bashite amachwa kwa utendaji kazi mzuri ingawa cheti chake ni fake au wanajeshi au hao police wanapeta tu ingawa wapo wenye vyeti fake lkn hawaja kaguliwa? kwa nini anafanya unyama huu kwa baadhi ya wazalendo wa nchi hii.
NSSF yake itafidia mkopo wake bank ya NMB alikopa najua
 
Napenda kujua waliokutikana na vyeti bandia wenye vyeo kuanzia wakuu wa idara.
Kama umemuona kwa jina tupia hapa.
Kule Mkoa wa Simiyu nimeona jina la DAS (Katibu Tawala wa Wilaya)
 
Hizi namba mbili za 4970 na 4971 ( Morogoro Vijijini ) huyo WINFRIDA F NYAKI ni Mtu mmoja au ni Watu wawili tofauti? Kama ni Mtu mmoja basi walioandaa hii kitu na wao hawako makini na si jambo zuri Kiutendaji.
Majina yalojirudia hivyo yapo sasa sijui kama ndio ma kosa au ndio walikuwa wana share cheti
 
NImeona jina la dada mmoja alikuwa Nesi kituo cha Afya MELELA,kipo MVOMERO,alikuwa muuguzi mzuri sana,alifanya kazi yake kwa moyo kiasi kwamba wananchi wengi walimpenda sana,ila ndo hivyo tena kumbe alikuwa na cheti feki,Daah,pole sana dada BELADONA!!!!
Inauma sana,afu ukute wenye vyeti original hawatujali tukiumwa wanatunyanyasa
 
hiyo ni gender empowerment, gender balance... hata kama hawawezi tuna wabeba... huko nyuma ilikuwa inatumika katika ufalu mashuleni
 
Kwakuwa Muheshimiwa Rais wa JMT ametoa agizo kuwa majina ya watumishi wote waliobainika kuwa na vyeti vya kughushi yawekwe hadharani, ningependa nitoe wito kwa waziri mwenye dhamana ya kusimamia utumishi wa umma aagize majina hayo yawekwe ktk tovuti ya wizara ili iwe rahisi kwa wahusika kujitambua na kuitikia wito wa Rais wa kuachilia ofisi haraka na mara moja.<br />Hii ni kutokana na ukweli kuwa kutokana na idadi ya watumishi hao kuwa ni kubwa, kazi hii ikiacha ifanywe na magazeti itachukua muda mrefu kwakuwa haitowezekana kutoa orodha yote kwa wakati mmoja.[emoji24]

Hujaya download hapo Juu mkuu[emoji87]
 
kuna kipindi ukienda fanya interview au kutuma maombi ya kazi ndipo hapo watu wanatumia fursa ya kucheza na vyeti vyako... ana ajiriwa mwingine kwa jina lako
 
Back
Top Bottom