Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Mbona una wasiwasi Mkuu au na Wewe upo nyavuni? Acheni tu muwekwe hadharani ili tuheshimiane vizuri kwani wengi wenu mlikuwa mkitunyanyasa mno humu Kitaani kwa ' Mashauzi ' kibao kumbe hizo ' Nyodo ' zenu zote zilikuwa na msaada wa kutumia Vyeti feki. Karibuni sana Mtaani Wakuu ili tulisongeshe kwa pamoja.

Tutafika tu!
Wivu tu wakike..
 
Mbona nimeona pale manyara kunamwasibu kabisa kasombwa usiangalie mkoa mmoja ukatoa hitimisho.
Pale kiteto naona tsunami imempitia headmaster wa siku nyingi karibu anastaafu
 
Dah too sad. Ila hii orodha cjaona ikionyesha waajiriwa wa kwenye mawizara, na taasisi za serikali , na yale ambayo sio directly ya serikali ila watumishi wake wanalipwa na serikali.
I wonder of it os fair. . just thinking. ..
maskini ole ni kwa waalimu na manesi
 
Siyo kweli, kuna wahasibu, wahandisi, surveyor n.k
Of course ni sawa unalosema

Ila me naona kwa nn hawezi wagusa hao Jamaa ni kwamba hao ndo walinzi wake

Pili jiulize watu wanajua sehemu siraha zinapowekwa na anajua kutumia siraha zote Leo kwa wingi wasiwe na ajira tena kwa kuwatumbua huku mtaani itakua ni shiida aisee

So naona ktk kuzuia hilo akaona awaache tu hawa Jamaa na kuanza kubana vigezo vya kuingia jeshini

Kuhusu swala kwamba atakua na double standard katika kutekeleza mambo yake hili swala la double standard ni gumu sana kuzuia coz kuna vitu kama mapenzi, priority na kundi au watu flani so double standard haikwepeki
 
Ndugu zangu wa jf mwenzenu naombuka naomba msaada please! Ni hivi jina langu limetajwa kwenye list of shame hii ya vyeti feki Lakini Mimi nina cheti halali kabisa na nimesoma jamhuri dsm secondary school Lakini cha kushangaza nimekuta nipo.Naomba mawazo yenu.Note cheti changu kilinipotea wakati nipo mkoani na sijakiona tena
 
KAMA UNATUMIA JINA FEKI HUMUU UNASHANGAA NN KUWEPOKWENYE LIST
 
Haya majina wangepitia kwene vyombo vya ulinzi na usalama trust me yange double
 
Ndugu zangu wa jf mwenzenu naombuka naomba msaada please! Ni hivi jina langu limetajwa kwenye list of shame hii ya vyeti feki Lakini Mimi nina cheti halali kabisa na nimesoma jamhuri dsm secondary school Lakini cha kushangaza nimekuta nipo.Naomba mawazo yenu.Note cheti changu kilinipotea wakati nipo mkoani na sijakiona tena
Tukutane Central then tukupeleke Kisutu
 
Of course ni sawa unalosema

Ila me naona kwa nn hawezi wagusa hao Jamaa ni kwamba hao ndo walinzi wake

Pili jiulize watu wanajua sehemu siraha zinapowekwa na anajua kutumia siraha zote Leo kwa wingi wasiwe na ajira tena kwa kuwatumbua huku mtaani itakua ni shiida aisee

So naona ktk kuzuia hilo akaona awaache tu hawa Jamaa na kuanza kubana vigezo vya kuingia jeshini

Kuhusu swala kwamba atakua na double standard katika kutekeleza mambo yake hili swala la double standard ni gumu sana kuzuia coz kuna vitu kama mapenzi, priority na kundi au watu flani so double standard haikwepeki
Aache kutamba kuwa msema kweli ni mpenzi wa Mungu.
 
Back
Top Bottom