Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

MHE.MWENYEKITI WA TUGHE TCAA AUMBUKA KWA KU FORGE CHETI.
Mhe. Mwenyekiti wa Chama cha kutetea wafanyakazi wa Mamlaka ya ya Usafiri wa Anga TCAA (TUGHE) ndugu Samuel Pastory amekutikana na cheti cha kughushi cha kidato cha nne, ametia aibu kwa kitendo cha yeye kuongozwa watu wenye degree na waongozaji wa ndege, huku akiwa na mikwala mingi ya kuchongea watu, kumbe na yeye ni Bashite
 
Mbona hii kitu ilikuwa kawaida, watu wengi ambao leo ni maofisa na viongozi wa juu serikalini na ktk taasisi za umma ni BASHITE a k a wafoji vyeti !!
 
Hii kitu haina maana tena kabisa.. Mpaka tutakapoona mwisho wa bashite. Otherwise ni mchezo wa kuwaumiza wale na wale hawaguswi.
 
leta uthibitisho wako wa jina hilo uliloleta sijaliona kama lipo hilo jina kwenye mamlaka[/ATTACH=full]503241[/ATTACH]
Screenshot_20170501-053537.png
Screenshot_20170501-053944.png
 

Attachments

  • Screenshot_20170501-053638.png
    Screenshot_20170501-053638.png
    111 KB · Views: 62
Siyo huko TCAA tu, Viongozi wengi wa Tughe wanajua kusoma Na kuandika! Ila mradi midomo yao inajua kuchanganya hoja zikaeleweka.
 
haaa haaa wafoji vyeti wako kila mahali. toka benki kuu mpaka mfagizi...
 
Wanabodi. Nimepitia account ya FB ya Mwandishi nguli Dotto Bullendu akidai katika orodha ya waliofukuzwa kwa vyeti feki wapo na Ma-DC kadhaa(hakuwataja). nimepitia ile orodha nimewakosa. Naomba anayewajua aweke hapa. kama hujui husicomment kitu maana naamini utatukana tu.

Naendelea kufanya review nikipata majina na.update hapa

Karibu.
 
Wanabodi. Nimepitia account ya FB ya Mwandishi nguli Dotto Bullendu akidai katika orodha ya waliofukuzwa kwa vyeti feki wapo na Ma-DC kadhaa(hakuwataja). nimepitia ile orodha nimewakosa. Naomba anayewajua aweke hapa. kama hujui husicomment kitu maana naamini utatukana tu.

Naendelea kufanya review nikipata majina na.update hapa

Karibu.
Ushaambiwa haikuhusisha ma-DC wala ma-RC. Sasa hayo majina yeye kayatoa wapi?
Mnapindisha sheria kwa ajili ya kuwafavor watu flani mngemalizia basi na kada nyingine zote na kwenye majeshi yetu sasa!
 
Na kama walikuwa awajawa na vitega uchumi imekula kwao, haha [emoji23] haha [emoji23] haha [emoji23] haha [emoji23]
Mahospitali yatajaaa watu wengi wa Blood Pressure na Moyo. Ayo majina wangeyapeleka na NHIF ili wasipate huduma ili wafe vizuri tubaki na watu makini, tupunguze kizazi cha wezi
 
Karibuni uku kijijini kwetu. Sisi tunakula milo mitatu kwa siku. hatujafoji maisha. Tunalima. Tunafuga. Tunatoa huduma. Tunafanya biashara. huku kuna raha. Sisi tunaijua kesho yetu kwa mtazamo wa kibinadamu.

msiwaze sana. hamjazalilishwa. msiruhusi hisia za upweke ziteke maisha yenu. Hiyo ni njia yenu.
Tutumie vizuri kidogo tulichokipata huko makazini. maisha hayaishii hapo.

Tukalime tutapata mali nyingi. tukafuge tutatajirika sana. tukatoe huduma tutakumbukwa kwa miaka mingi. tukafanye biashara tutajipatia fedha nyingi sana.
 
Back
Top Bottom