Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Tulia mkuu hakuna jiwe litasalia juu ya jiwe! hakuna cha jeshi wala nani lazima wote wakaguliwe tujue mbivu na mbichi!
Acha kuota ndoto mbaya hivo wewe. Wakague jeshi?? Kwani ni watumishi wa umma? Labda Private wala hata siyo Lines Corporal.
 
Wengi tu watumishi walishaondoka kwa hiyari yao wenyewe hata kabla ya hii ripoti ya Waziri Angela Kairuki kutoka
 
Nchi ya ajabu sana hii. Kwa hiyo wakuu wa mikoa na maDC wote wa wilaya za mipakani (Kasulu, Kibondo, Kakonko etc) ambao ni WANAJESHI na ambao bado wanavaa magwanda mpaka kesho nao ni WANASIASA?? Magufuli ameamua kusimama na Bashite mpaka mwisho wa Dunia hii na hili litakuja kumgharimu. Huu sio upepo tu utakaopita kirahisi.
 
Hii hapa list ya watumishi wenye vyeti feki
Mkoa wa dar es salaam waongoza.
Chuo kikuu sokoinne chaongoza
Heshima Mkuu!

Ipo concept moja hivi alioongelea Napolleon Hills katika moja ya vitabu vyake inaitwa "Golden Rule".Hii imekuwa implied sana katika serikali yetu.

Hii list ni ya Dagaa tu.Ningewaona Papa ingenoga sana.Period!!
 
Back
Top Bottom