Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Sielewi kama ndo umefungua mtandao ukaona Jina lako kesho utaamka vipi.
Nimebahatika kukutana na aliyetumbuliwa ni msiba,ameona jina saa saba usiku nikilio na kusaga meno hata sina namna ya kumfariji zaidi ya kumuomba Mungu ampe faraja ni msiba
 
Ndo mfumo tuliona kwa sasa wa kibabe. Ni kweli wamefanya makosa lakini watu 9000 na mifumo yetu mtu mmoja anabeba watu zaidi ya watano. Sasa 9000×5 wakosa mahitaji. Busara ingetumika itafutwe njia nyingine.
Wan savings?
 
Baada ya Rais Magufuli kusema majina ya watumishi walioghushi vyeti yaanikwe; sasa yamewekwa hadharani.

Orodha ni hii hapa

Tunangojea uhakiki wa maraisi ,mawaziri, wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya. Zengwe la kazi za kisiasa atulikubali
 
Nimeona wanne feki.... Wawil kutoka zahanati ya jirani na shule ya msingi wawili na ni watu wa karibu sana, tumezoeana
Inasikitisha sana.... but no way..
 
Nimewaona wanne.... mmoja alikuwa "Nesi", mwingine alikuwa Mganga kwa maana ya "Clinical officee" wawili wengine ni kada nyingine!!
 
Mmmh hatri mi nimeona kama watano naowajua hatari
 
Nimeona jina la aliekuwa engineer wa halmashauri ya wilaya ya Hai,, engineer fredy b kweka
 
Mie nimejitafuta zaidi ya Mara tano ila sijaona jina langu au sijui ndo Wanataka kunipa ukuu wa Mkoa
 
Bnafc cjafoji ila nili ibiwa cheti cha kidato cha nne. Cha kushangaza na kuskitisha nam npo kwenye orodha hyo. Cjui watu wa baraza wametumia utaratibu upi maana kama ni index number ndo hyo hyo
uliwasilisha loss report?
 
Kumbe bashite anaongoza mabashitr wenzie wengiii dar ndio maana anajiamini kweli
 
Back
Top Bottom