Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Baada ya Rais Magufuli kusema majina ya watumishi walioghushi vyeti yaanikwe; sasa yamewekwa hadharani.

Orodha ya Majina ya wenye vyeti feki hii hapa:

Pia soma

Watumishi 450 washinda rufaa ya vyeti feki, hakuna mishahara mipya

Serikali: Watumishi 4,160 walioodolewa kwa vyeti feki warudishwa
Magufuli ni rais pekee ambaye licha ya Ukristu wake amefanikiwa kutengeneza urasimu serikalini kwa kuanzisha Tume pamoja sekta pendwa ya kujenga Tarura na kutengeneza ajira rukuki..





Uko mbele hata uwe na mawazo gani ya Job Creation andika tuu ukiona vipi tuma kwa makamu wa Rais kwa sababu huwezi kumfundisha mkristo kutengeneza kazi kwa sababu mtu akifa wanamuweka kwenye Jeneza..



Thamani ya mtu aliyekufa walikuwa hawaijui ni sawa na mchele, maharage, mihongo n.k ipo siku tutatengeneza jeneza lake aka kupack n.k



Pamoja na jeneza kuwekewa mauwa hizi ndiyo faida za mtu kufa:



1. Hupumui

2. Hufikirii hata ban/spam//Job Creation

3. Huendi kazini yaani kutembea

4. Hakuna ndoto maana watoto wanandoto

5. Hakuna kutafsiri ubaguzi

7. Hakuna kusafiri wala kuhudumia gari

8. Hupambanii sifa au uongozi

9. Huna interest

10. Hausomi Gazette, Vitabu n.k

11. Huna gharama za kodi ya nyumba, safari, nguo, kitanda, video au kingamuzi n.k



Kazi ya wakristu moja tu Jeneza na kupambania ideology yangu kwa sababu ya utakatifu tifu..



Hata hivyo zitakuwa mbinu za kupatia wanawake maana wstu kutokuwa na ajira fursa mwanamke leta K kazi fasta..



Kwa hisani ya watu wa marekani

HATA VIPI HATUJI KUWA PAMOJA

 
Back
Top Bottom